• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

HN - Mua khăn vải dài địu em bé kiểu chuột túi ở đâu ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.43K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

• 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Mình muốn tìm mua ở Hà nội khăn vải máy sẵn chuyên dùng địu em bé như kiểu chuột túi Kangourou. AI biết chỉ mình với nhé ! Cảm ơn rất nhiều. :Rose::Rose::Rose:
    Hình minh họa khăn dài khoảng từ 3 đến 4 mét)

Video minh họa
    http://video.google.com/videosearch?...ou&emb=0&aq=f#
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ napoleon; 10/03/2009 vào lúc 06:15 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 292 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Khăn dài 3-4m thì chỉ có lên Mường Tè đặt họ dệt thổ cẩm thôi bạn ơi...
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aviator Xem bài viết
    Khăn dài 3-4m thì chỉ có lên Mường Tè đặt họ dệt thổ cẩm thôi bạn ơi...
    Có mỗi cái khăn này mà lên tận Mường tè có mà tướt bơ. :Laughing:. Đại loại là loại khăn dài chứ ko nhất thiết hoa văn giống hệt trong ảnh đâu, một màu đồng nhất cũng ko sao. Yêu cầu chỉ là chất liệu thô đũi, vải mềm, dai là được.
    Ko biết cửa hàng Hà Diện có bán khăn này ko các mẹ nhỉ ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ napoleon; 10/03/2009 vào lúc 07:01 PM.
    • 2,424 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Bạn lên hàng vải, chọn dạng vải đũi hay chất liệu gì đấy phù hợp với kích cỡ như thế, vắt sổ. Thế là xong. Không biết kiểu địu thế này thì áp dụng cho trẻ từ mấy tháng tuổi nhỉ?
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gicungduoc Xem bài viết
    Bạn lên hàng vải, chọn dạng vải đũi hay chất liệu gì đấy phù hợp với kích cỡ như thế, vắt sổ. Thế là xong. Không biết kiểu địu thế này thì áp dụng cho trẻ từ mấy tháng tuổi nhỉ?
    Nếu mà HN ko có bán khăn này thì mình nghĩ cùng làm như bạn nói.

Mình đọc trên mạng khăn này có thể dùng cho trẻ sơ sinh đến 3 tuổi. hơn cũng được nhưng chắc nặng quá thì thôi. Trẻ sơ sinh thì khăn dài hơn từ 4 đến 5 mét, bình thường hơn 3 mét tí là được.

TRẻ sơ sinh mà con khóc dạ dề buổi đêm, có lẽ khăn này cứu cánh cho hai cánh tay của mẹ. Di chuyển hay đi du lịch nhẹ nhàng ko cồng kênh mà hai mẹ con lúc nào cũng sát cánh bên nhau.

CÒn nếu làm theo kiểu khăn võng như này chừng 2mét 50 là đủ nhỉ
    http://www.youtube.com/watch?v=PIoQwdRGwU4
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ napoleon; 10/03/2009 vào lúc 11:04 PM.
    • 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đeo cái khăn này có khác cái địu không ạ. Chắc là êm hơn. Để em về thử xem, nhà em có một cái khăn khá to và dài.
    • 304 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

mình thay cai kieu diu nay cung hay day. cac me thu nghiem roi cho y kien nhe. neu thuan tien thi de chi em con hoc tap.
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E thấy trên mạng giới thiệu nhiều kiểu địu dùng khăn quấn lắm, đỡ tốn tiền mua địu mà sau dùng làm chăn đắp cho bé cũng đc.
    • 5,197 Bài viết

• 1,896 Được cảm ơn

ơ mình thấy ở shop gì đó trên đường Phan Chu Trinh có bán loại này đáy, của nhật thì phải. Ko thì mẹ nó mua miếng thổ cẩm dài mà tự biên tự diễn ( tiết kiệm:Battin ey
    • 2,318 Bài viết

• 393 Được cảm ơn

Tớ mua cái vải thun bốn chiều về thuê may máy công nghiệp chỗ mẹ Rùa Ỉn chỉ ở dốc Tam Đa. Vừa rẻ, vừa mềm vừa thoáng, tốn đâu khoảng 150k gì đó
    Mẹ nào quan tâm google mobiwrap sẽ ra rất nhiều kiểu địu con hay lắm
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caocao Xem bài viết
    Tớ mua cái vải thun bốn chiều về thuê may máy công nghiệp chỗ mẹ Rùa Ỉn chỉ ở dốc Tam Đa. Vừa rẻ, vừa mềm vừa thoáng, tốn đâu khoảng 150k gì đó
    Mẹ nào quan tâm google mobiwrap sẽ ra rất nhiều kiểu địu con hay lắm
    đây là một videoclip có anh giai cuốn khăn chuột túi cho trẻ sơ sinh cũng hay lắm.
    http://www.youtube.com/watch?v=qYdI7...eature=related
    • 340 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình nhìn cứ thấy bó chân tay con sao ý. ko biết địu thế con có khó chịu ko nhỉ
    • 2,424 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trẻ sơ sinh thì ok vì nó sẽ có cảm giác ở trong bụng mẹ. Nhưng vải quấn thì nên là chất liệu co giãn thì mới ổn.
    • 6,322 Bài viết

• 2,135 Được cảm ơn

cái loại địu như võng hôm e đi chợ hàng thàng ở trên hàng da thấy có,bây h chợ xây chuyển ra phùng hưng đấy ạ
    Anh đưa em theo với, cầm tay em và đưa lối,
    Đến nơi đâu em có thể bên anh trọn đời,
    Nơi thương yêu không phôi phai, được bên nhau mỗi sớm mai.
    Quá xa xôi không, anh ơi ...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuchuot Xem bài viết
    mình nhìn cứ thấy bó chân tay con sao ý. ko biết địu thế con có khó chịu ko nhỉ

Địu vải chuột túi là lựa chọn hoàn hảo nhất mà mẹ dành cho con yêu.
    Địu chuột túi là loại địu thuận tiện nhất được lựa chọn theo kinh nghiệm sử dụng của các bà mẹ Nhật và Mỹ. Kể cả các ông bố bà mẹ nổi tiếng vì những lý do sau:

. Cơ chế sử dụng địu chuột túi giống như đôi tay mẹ. . Vì với loại địu này, mẹ có thể bế em ngủ nằm, bế em ngồi mang em đi mọi nơi an toàn và thoải mái.
    . Địu chuột túi bằng vải cotton nên thấm mồ hôi, an toàn cho da bé. Thời trang vì Dùng được cả 2 măt vải.
    . Địu chuột túi phù hợp cho bé từ sơ sinh đến 15kg ( tiết kiệm cho mẹ chi phí đổi địu)
    . Địu chuột túi dùng để làm miếng thay tã, làm chăn đắp, che nắng che gió
    . Có thể Điều chỉnh kích cỡ vừa hầu hết cỡ size cả mẹ và bố.
    . Tiện lợi cất vừa gọn trong giỏ, lúc nào cần là sẵn có để dùng, không lỉnh kình như địu khác.
    . Mẹ không cần mang theo khăn trải thay tã, có thể dùng đắp thay chăn, che nắng gió ở bất cứ nơi đâu.

Các mẹ có thể tìm hiểu cách sử dụng, và nhiều thông tin hữu ích tại facebook Địu vải chuột túi
    https://www.facebook.com/pages/Địu-em-bé-địu-trẻ-em-xuất-khẩu/1451548845080391?ref=hl

http://www.facebook.com/Diuchuottui