• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Hà Nội - Mua đồ hóa trang Halloween cho bé ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.48K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 1,651 Bài viết

• 10,171 Được cảm ơn

Tuần sau 2 bé nhà mình được mời tham dự lễ hội Halloween nhưng mình ngồi cả tối google mà không tìm được nơi bán đồ hóa trang cho trẻ em.

Mẹ nào biết chỗ bán ở Hà Nội chỉ giúp mình với nhé.

Đại khái là con trai thì thích làm siêu nhân, cướp biển còn chị của bạn ấy thì thích biến thành công chúa hoặc nàng tiên.

Cám ơn các mẹ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Nấm; 25/10/2009 vào lúc 08:39 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,600 Bài viết

• 3,943 Được cảm ơn

mẹ Nấm thử lên Colouful ở 66 Thái Hà xem có sẵn k, nếu k có sẵn thì mẹ Nấm có thể đặt hàng của colouful mà, ở đó có dịch vụ đặt hàng từ Mỹ mà
    "Yêu một người - chỉ cần một lý do...Nhưng để quên một người, cần rất nhiều lý do mà vẫn không được"
    .......................

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 154 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hic, tớ cũng đang tìm mua cho bé con nhà mình trang phục phù thủy đây. THây có mẹ pm là lên Hàng Mã mua mẹ nó ạ. Mẹ nó thử lên đấy mua xem có không nhé. CHắc mình phải 2-3 hôm nữa mới đi mua được.
    • 519 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Trên Vincom (bên tòa nhà mới, tầng 4 thì phải, tầng chuyên bán đồ trẻ em) có 1 cửa hàng bán đồ quần áo siêu nhân, người nhện, batman, hôm nọ em mua cho con em bộ người nhện 200k:Smiling:. Công chúa thì trên Hàng Ngang Hàng Đào có nhiều váy bồng điệu lắm, cả vương miện luôn, không biết có phải gu của Nấm?:Sigh:
    • 12 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hic, các Mẹ ơi, em đang bí quá , đi lượn một vòng các shop và Hàng Mã rồi mà ko tìm được đồ ưng ý cho bé nhà em. Đặt may sợ không kịp và ko đẹp. Con em mới 16 tháng ạ.:Sad:

Mẹ nào biết chỗ bán trang phục Halloween thì chỉ dùm em nhé. Thứ 6 này trường Bé tổ chức rùi ạ.

Cảm ơn các Mẹ ạ:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 680 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Denny Xem bài viết
    Hic, các Mẹ ơi, em đang bí quá , đi lượn một vòng các shop và Hàng Mã rồi mà ko tìm được đồ ưng ý cho bé nhà em. Đặt may sợ không kịp và ko đẹp. Con em mới 16 tháng ạ.:Sad:

Mẹ nào biết chỗ bán trang phục Halloween thì chỉ dùm em nhé. Thứ 6 này trường Bé tổ chức rùi ạ.

Cảm ơn các Mẹ ạ:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Em cũng đang quan tâm đến đồ trang phục này cho bé ..., mẹ nao biết chỉ cho em với....
    • 126 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Đã mua được đồ cho bé chưa e?
    Chị thấy trên có bạn bebejolie bán đồ hóa trang của Disney: http://www.flickr.com/photos/13466085@N02/ e xem có phù hợp ko nhé, bạn ấy bán ở 33 Mã Mây (tầng 3) e ạ, link đây: http://www.*************/forum/showt...63#post3592163
    Chị cũng đang tìm mua đồ cho cô nàng nhà chị, hôm qua lên Hàng mã chán lắm toàn măt nạ kinh dị thôi, may ra mua đồ batman cho con trai thì có.
    (Ký tên: một chị quen nhưng hiện đang phải ẩn dật, hehe)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moonlight16; 26/10/2010 vào lúc 12:08 PM.
    • 12 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em lên hàng mã, chỉ có mấy cái áo choàng hiệp sĩ màu đen và mũ giấy có chóp, ngoài ra có các bộ cánh thiên thần,...cho bé gái, hic, nhưng mà nó to quá, con em ko vừa. Sáng nay đến trường con thấy nhiều bạn đã đi học mặc "đồng phục" áo choàng và mũ chóp đấy rùi, hic hic,

Mẹ nào biết chỉ dùm em với à
    • 187 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Có mẹ nào bít vụ này k ợ? E luơn 1 vòng rùi mà vẫn hok thấy đâu có.
    • 187 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Ui, e vừa lên mã mây về.toàn size to thui. Hix.