• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 747 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình rất muốn mua cho bé nhà mình cái gối ôm hình con sâu, có nhiều màu sắc, ở bên trong là lõi bằng xốp, rất nhẹ. nhưng mình không biết mua ở đâu? các mẹ chỉ giúp nhé. ( ở Hà nội)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 2,255 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẸ CÚN LỲ Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình rất muốn mua cho bé nhà mình cái gối ôm hình con sâu, có nhiều màu sắc, ở bên trong là lõi bằng xốp, rất nhẹ. nhưng mình không biết mua ở đâu? các mẹ chỉ giúp nhé. ( ở Hà nội)
    Lâu rùi em mua cho chíp nhà em ở cửa hàng Colorful_wtt số 5 hàng mành chị ạ.
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua

• 747 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ chíp chíp nhé, vậy cho mẹ cún lỳ hỏi thăm luôn là bảo nhiêu tiền nhỉ?

• 1,345 Bài viết

• 10,149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẸ CÚN LỲ Xem bài viết
    Mẹ nó lên Vinatex- Bà Triệu, nhiều lắm, tầng 2 nhé, bây giờ sắp xếp lại hay lắm, tầng 3 thì dành cho các mẹ.

• 810 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn mua 1 chiếc gối ôm cho con gái 21 tháng, ai biết ở đâu có gối ôm đẹp chỉ giùm nhé! Tks.

• 5,176 Bài viết

• 1,175 Được cảm ơn

Can nhé, ai định mua sâu tớ can. Ôm một thời gian mũi chỉ nó bung, dọn hạt xốp trong đó có mà bở hơi tai. Dại mồm nó mà chui vào tai vào mũi của con thì có mà ân hận. Sâu nhà tớ giờ nằm một xó trong kho rồi. Mẹ nó mua gối ôm của CARA, PETSHOP nhiều kiểu đẹp lắm.

• 2,511 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Cara ở Hàng Trống hả chị Thảo Gấu? Còn Petshop có phải ở Chùa Bộc k?:Thinking:

• 5,176 Bài viết

• 1,175 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cattleya Xem bài viết
    Cara ở Hàng Trống hả chị Thảo Gấu? Còn Petshop có phải ở Chùa Bộc k?:Thinking:
    Đúng roài, Cara có ở Vincom nữa.

• 810 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo Gấu Xem bài viết
    Đúng roài, Cara có ở Vincom nữa.
    Chị Gấu này cái gì cũng biết thế? Đọc topic nào cũng thấy chị, kể cả WTT và :Applause: . Tks chị nhiều, E sẽ qua đấy ngó thử xem. E search trên mạng cũng thấy Take one shop cũng nhận làm gối ôm thêu theo yêu cầu, không biết có đẹp không. Họ có cửa hàng ở 47 Núi Trúc nhưng E bận chưa qua được.

• 5,176 Bài viết

• 1,175 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaibinhnguyen Xem bài viết
    Chị Gấu này cái gì cũng biết thế? Đọc topic nào cũng thấy chị, kể cả WTT và :Applause: . Tks chị nhiều, E sẽ qua đấy ngó thử xem. E search trên mạng cũng thấy Take one shop cũng nhận làm gối ôm thêu theo yêu cầu, không biết có đẹp không. Họ có cửa hàng ở 47 Núi Trúc nhưng E bận chưa qua được.
    Take one hả, phục vụ luôn.

Gối bọn này làm trông cũng yêu yêu, hay hay nhưng gối ôm thì tháo được vỏ đi giặt chứ cái gối tròn phải giặt cả gối, nó bị vón bông trông ko đẹp như lúc đầu.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3