NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Em bé có nên dùng đệm/gối nước?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, nghe người ta mách, mình mua một cái gối nước cho em bé 03 tháng nhà mình ( vì em bé hay bị nóng gáy và ra mồ hôi trộm), song về gối thử thấy lạnh quá? không biết có thích hợp cho em bé ko nhỉ?
    Me Bi' do- Hanoi

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bé mình 6 tháng tuổi, ra nhiều mồ hôi kinh khủng, mình mua đệm nước mát cho bé nằm, không biết có tốt không, nhờ các mẹ tư vấn giúp mình , hay các mẹ biết loại nệm nào tốt cho bé thì mách giùm mình với. Mình cám ơn rất nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MInh nghi nem nuoc chac la khong tot dau ha.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Bí ơi, hôm trước mình cũng cho bé nhà mình dùng gối nước, nhưng chỉ được 1 hôm thì phải thôi vì bé ra nhiều mồ hôi hơn nữa đó. Không biết Bí có như vậy không?

• 288 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Minh nghi la khong nen dung vi goi nay khong tham mo hoi ma con lam dong mo hoi lai nhieu hon. Neu ben dung thi nen lot mot lop khan xo len tren roi cho be nam thi tot hon.
    Me Tun Em(TPHCM)

• 296 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng hay nóng và ra mồ hôi lắm, mình mua đệm lúc bé gần 1tuổi (lúc đó đầu hè). Bé thích nằm đệm nước lắm, đi đâu về mẹ đặt xuống giường là nằm kềnh áp má xuống đệm, trông rất chi là sung sướng. Mình nghĩ bé 6 tháng có thể nằm được rồi (cháu họ mình nằm từ lúc 4, 5 tháng). Bạn cứ thử xem. Nhưng mà lưu ý đêm nằm nên lót 1 cái khăn mỏng xuống mặt đệm vì sợ ban đêm nhiệt độ xuống thấp làm bé lạnh.

• 457 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết giá của đệm nước là bao nhiêu không? Địa chỉ mua ở Hà Nội vì bé Sóc nhà meocon cũng hay ra mồ hôi lắm, đêm ngủ bố mẹ đắp chăn mà con vẫn ra đầy mồ hôi trong khi chẳng đắp tí chăn nào.

• G&B
    • 11 năm
    • 1,441 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Mình thì không biết giá nhưng thấy có bán ở Hà Diện trên phố Lãn Ông đấy, hôm nào rảnh mẹ mèo con rẽ qua đấy xem sao, mà mình nghĩ những hàng đồ baby khác chắc cũng có thôi mà.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe mẹ Tấm nói như vậy thì mình yên tâm cho bé nhà mình nằm đệm nước rồi, bé ra nhiều mô hôi thấy thương ghê. Mình cám ơn nhiều

• 457 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Cám ơn chị Vân nhiều nhé, để hôm nào rảnh rỗi meocon ghé qua Hà Diện xem thế nào nhưng chắc giá cũng không rẻ đâu nhỉ.

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7