• 1 Lượt chia sẻ
  • 178K Lượt đọc
  • 223 Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 58 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em bé nhà em do vừa đẻ xong thì mẹ nó phải đi học xa nhà , nên ko cúng đầy tháng cho cún được! sau này cún được 1 tuổi rồi làm cả thể có được ko nhỉ ?
    • 611 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Nghien cuu de cung mu cho con sap day thang.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cho mình hỏi nếu bé gai sinh vào 20 tháng Chạp thì đầy tháng ngày nào? nếu 28 tháng chạp thì đầy tháng chạp thì đầy tháng ngày nào? có phải là phải làm đầy tháng trước khi ông táo về trơi và 30 tết ko? cảm ơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 bố con song ca làm chao đảo cộng đồng mạng

Vì con gái nghĩ rằng mình đang nghe thấy tiếng pháo hoa và không thể ngủ được, ông bố đáng yêu đã...

• TUYỂN SINH CHƯƠNG TRÌNH HỌC BỔNG năm học 2015-2016

Lợi ích của chương trình: - Học sinh được cấp toàn bộ chi phí ăn ở, học tập một năm (01) học...

• Cúng đầy tháng bé

*Lời giới thiệu:- Công việc cúng đầy tháng và cúng giáp năm (tròn tuổi, thôi nôi...) thì tùy theo tập quán từng địa phương mà có cách thức khác nhau. Tôi sưu tầm được năm cách cúng (và còn nhiều cách khác nữa ...). Nay giới thiệu cùng quí huynh đệ tạm tham khảo và chọn theo sở thích để áp dụng,...

• Xúc động cậu bé mù dùng đàn ghi ta biểu diễn điệu blue

Mất đi ánh sáng thật khủng khiếp, tôi luôn nghĩ tới điều đó khi nhìn thấy những người bị mù, Tự hỏi...

• Cúng đầy tháng cho bé

Các chị em có kinh nghiệm chỉ dùm mình cách cúng đầy tháng cho bé trai với!!! Cụ thể là: -Cúng vào ngày nào( sớm hay trễ gì đó máy ngày so với ngày sinh)? -Lễ vật cúng gồm những gì, số luọng bao nhiêu? -Khi cúng thi van vái những ai?:Angel:( ông, bà mụ bao nhiêu người?) v..v... Thật tình...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn