NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

có thuốc giảm đau khi bé mọc răng ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.34K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 99 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Con gái em đang mọc răng hàm, lợi đỏ hết cả lên. Mấy hôm nay mỗi khi ăn cháo hay ăn bất cứ thứ gì mà chạm vào răng là bé lại khóc vì đau. Mẹ nào biết có loại thuốc gì giảm đau dành riêng cho các bé mọc răng không ạ? Em cảm ơn ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi girl Vinh; 07/10/2009 vào lúc 10:44 AM.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 104 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình hay cho bé uống thuốc Babyplex, bé nhà mình ưa uống thuốc đấy lắm.Mỗi lần mọc răng sốt không cần uống thuốc hạ sốt chỉ cần uống thuốc đó thôi.Bạn thử cho bé uống xem.
    Hạnh phúc nằm trên con đường bạn đang đi chứ không phải nằm ở phía cuối con đường.

• 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ canhamennhau ơi, thuốc đó uống cho con được bao nhiêu tháng vậy

• 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có cao kiến gì khi giúp con đỡ đau khi mọc răng không? Hic con em mọc răng đau lắm

• 619 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Sao mẹ nó biết con đau nhỉ? . Cho con cắn miếng silicon để trong tủ lạnh, có loại thuốc bôi vào lợi để con đỡ đau nữa đấy! Mẹ ra hiệu thuốc hỏi nhé!

• 315 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

bạn mua panadol cho be uống cũng được mua loai cho bé từ 3thang ấy con tớ mỗi lần mọc răng là uống ko sao cả

• 5,987 Bài viết

• 7,052 Được cảm ơn

Mình thì dùng thuốc bôi Orajel, hiệu nghiệm lắm. Nếu bạn ở Hà Nội thì PM cho mình, mình tặng bé 1 tuýp
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờ
    10 = 7.56:Crying:

• 347 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

có tuýp thuốc Kamistas của Đức thì phải dùng để bôi khi con mọc răng. Các mẹ ra hiệu thuốc hỏi là có ngay, giá 22k tuýp thì phải.