• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

có thuốc giảm đau khi bé mọc răng ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 99 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Con gái em đang mọc răng hàm, lợi đỏ hết cả lên. Mấy hôm nay mỗi khi ăn cháo hay ăn bất cứ thứ gì mà chạm vào răng là bé lại khóc vì đau. Mẹ nào biết có loại thuốc gì giảm đau dành riêng cho các bé mọc răng không ạ? Em cảm ơn ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi girl Vinh; 07/10/2009 vào lúc 10:44 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thuốc giảm đau cho bé mọc răng

Bé nhà mình đang mọc cùng lúc 4 cái răng nên bé rất quấy và hâm hấp sốt 38,0 0c, mình thấy bé đau quá, ko chịu ăn uống, các mẹ có cách gì cũng như dùng thuốc nào để bé bớt đau ko? thanks các mẹ nhìu:Rose:, vì nhìn thấy bé khóc mình thương quá.

• Chân dung ông chồng biết kiếm tiền lại chăm làm việc nhà

Yêu thương không vụ lợi sẽ nhận lại phần thưởng xứng đáng. Thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng...

• Hiểm họa ung thư từ sóng wifi với trẻ nhỏ

Mình thấy chắc 99% ông bố bà mẹ để điện thoại ở đầu giường hoặc dưới gối nhỉ? Rất có hạn cho não...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• Thuốc chống sốt và quấy khi bé mọc răng

Mình thấy đứa bạn mình kể chị họ nó ở bên Pháp về có cho con gái nó 1 ít thuốc dùng khi bé bắt đầu mọc răng. viên thuốc đấy cho vào lưỡi của bé 1 cái là tan ngay, làm cho bé không bị sốt, cũng ko quấy khóc, cứ mỗi lần mọc răng mới là lại cho ngậm vài viên.Chij ấy bảo ở bên Tây bon nó toàn dùng loại...

• 104 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình hay cho bé uống thuốc Babyplex, bé nhà mình ưa uống thuốc đấy lắm.Mỗi lần mọc răng sốt không cần uống thuốc hạ sốt chỉ cần uống thuốc đó thôi.Bạn thử cho bé uống xem.
    Hạnh phúc nằm trên con đường bạn đang đi chứ không phải nằm ở phía cuối con đường.

• 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ canhamennhau ơi, thuốc đó uống cho con được bao nhiêu tháng vậy
    • 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có cao kiến gì khi giúp con đỡ đau khi mọc răng không? Hic con em mọc răng đau lắm
    • 619 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Sao mẹ nó biết con đau nhỉ? . Cho con cắn miếng silicon để trong tủ lạnh, có loại thuốc bôi vào lợi để con đỡ đau nữa đấy! Mẹ ra hiệu thuốc hỏi nhé!
    • 315 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

bạn mua panadol cho be uống cũng được mua loai cho bé từ 3thang ấy con tớ mỗi lần mọc răng là uống ko sao cả
    • 5,988 Bài viết

• 7,067 Được cảm ơn

Mình thì dùng thuốc bôi Orajel, hiệu nghiệm lắm. Nếu bạn ở Hà Nội thì PM cho mình, mình tặng bé 1 tuýp
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờ
    10 = 7.56:Crying:
    • 347 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

có tuýp thuốc Kamistas của Đức thì phải dùng để bôi khi con mọc răng. Các mẹ ra hiệu thuốc hỏi là có ngay, giá 22k tuýp thì phải.