• 9 Lượt chia sẻ
  • 24.4K Lượt đọc
  • 131 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 57 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cho e tham dự hội bé mọc từng răng 1 với nhé, hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình 8 tháng mới mọc răng mà mọc có một cái giờ đã được 8.5 tháng mà chưa thấy mộc thêm cái nào.
    • 144 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Haizz, bé nhà em gần 6 tháng rưỡi, cũng đang sắp nhú 1 cái răng đầu tiên. thấy hiện ra 3 cái chấm trắng nhỏ rồi ^^
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà Minh cũng mọc 1 răng nè híc.6m mọc mà Jo gân 7m chưa thấy mọc Cai thứ 2 nạ. Được Cai nghịch lăm các mẹ ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

gia nhập hội bé 1 răng!!! bé nhà mình 9 thang, mà nghịch và ghê gớm, đã đòi vật mình thích và ai mà lấy đồ của con đang cầm là khóc vang lên, mọc răng mà cả nhà không ai biết, 1 hôm mẹ đi làm về thấy con cười mới biết là con mọc răng, hì, nhưng mà không cho ai xem răng đâu nha.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyduc_coyeu Xem bài viết
    gia nhập hội bé 1 răng!!! bé nhà mình 9 thang, mà nghịch và ghê gớm, đã đòi vật mình thích và ai mà lấy đồ của con đang cầm là khóc vang lên, mọc răng mà cả nhà không ai biết, 1 hôm mẹ đi làm về thấy con cười mới biết là con mọc răng, hì, nhưng mà không cho ai xem răng đâu nha.
    Be nha minh tre hon con ban nua do, 9th 10 ngay moi chiu nhu ra 1 cai ma con xien veo nua, hic.... Om ca tuan va tieu chay, viem phe quan moi ra duoc 1 cai rang duoi,,,, con nghich ha, khoi noi, siẻu sieu ....quay lun,con gai ma fa lam co, day, con to bao cho to biet con moc rang nhu the day,,,,hic... Me nay suong qua rui con gi....
    • 173 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

[QUOTE=Taiwei;1959525]các mẹ ơi, con em 6,5th mọc 1 răng dưới, 2 tuần sau mọc 1 răng trên, rồi tiếp theo 1 răng trên bên cạnh. em nghe nói, bé nào mọc 1 răng 1 thì nghịch lắm!không biết có phải vậy k? e không lo lắng nhưng thấy khác với những em bé khác quá![/QUÓTnnE]

Thông thường thì sẽ mọc 2 răng cửa dưới trước, sau đó là 2 răng cưả trên nhưng cũng có bé mọc ngược lại hoặc mọc từng cái hoặc như cháu mình, đến 8 tháng mới mọc, mà cùng lúc đến 4 cái thì sao. Nên mỗi bé mỗi khác nhau ah, cơ địa từng người mà, chẳng sao đâu ah.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Rùa Xem bài viết
    cũng có đây ạ ,rất ghê gớm và bướng ,nuôi mệt lắm các mẹ ạ.Lại là gái hôm rằm nữa .
    ui ui. é nhà e đây cũng thế àh. gái hôm rằm và mọc 1 răng 1, đến tháng 10 mới chịu nhú lên tí ti. đanh đá thì thôi rồi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chao cac me.cho em tham gia de tai nay voi a. Be' nha em 9 thang moi moc rang ma moc duoc co 1 cai rang duoi cac me a. Em cung khong biet nhu the nao ca.
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cho minh tham gia voi. be minh 5.5 th moc 1rang duoi. den gio 6.5 chua moc them cai nao. mih lo wa vi thuong be se moc rang doi. hom nay len mang xem sao thi cung co hoi moc 1rang. gio do lo roi.
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

"cho cháu góp vui với cả nhà". Chẳng biết việc mọc răng 1 chiếc 1 có liên quan đến việc nghịch không nữa. Bé nhà em hiếu động từ lúc cháu biết cầm nắm vật, cháu dường như không chịu ngồi yên 1 lúc nào cả, và đến giờ 8 tháng rồi cháu mới mọc có 1 cái răng. Mọi người cứ bảo là mọc 1 chiếc thế kia sao chẳng nghịch. Không biết là có đúng không nữa.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 26 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Bé mình 10m10d mới mọc 1 răng dưới. Giờ 12 m 5 d rồi vẫn 1 cái. K thấy cái nào lấp ló hết...sao đây cm, cái kia lên cao ngồng luôn
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7