• 1 Lượt chia sẻ
  • 67.7K Lượt đọc
  • 184 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 106 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nho cac ACE co the gioi thieu cho minh mot vai tiem chup hinh (o SG) cho cac be duoc khọng Cam on rat nhiẹu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bố mê chơi game để con 5 tháng tuổi tử vong

Ngày xưa, vào khoảng năm cuối đại học đến khi ra trường được 2 năm, mình có 1 tiệm net, kinh doanh...

• Bà mẹ chụp ảnh 10 đứa con đẹp như truyện cổ tích

Nhìn mấy tấm hình này thấy giống như Alice lạc vào chốn thần tiên vậy. Mình cũng muốn làm 1 bộ cho...

• Cách làm mứt kiwi

Có lần em được cho mứt kiwi, em thấy ăn rất ngon, không hiểu cách làm mứt này có khó không ah?

• Chụp hình studio cho bé - Hà nội

Muốn chụp hình nghệ thuật cho con gái 8 tháng tuổi mà không biết chụp ở đâu, ngày xưa có cho con trai đến Phú thành chụp thì ko thấy đẹp chút nào hết. Các mẹ biết chỗ nào chụp đẹp mách dùm nhé, chuyên chụp cho các bé sơ sinh thì càng tốt!:Rose:

• Chụp hình studio cho người lớn làm lịch ở đâu ( tp.hcm)

Chào các mẹ, Mình muốn tìm chỗ nào chụp hình mình làm lịch. ( chụp phong cách trẻ trung ) Tự nhiên muốn lưu giữ tuổi trẻ mà thấy ít nơi nào làm nhỉ, toàn thấy làm lịch cho các bé :D Mình nghĩ chắc có studio tạo mẫu và trang điểm tươi trẻ cho mình thì hay. Làm 1 cuốn lịch treo trong nhà để...

• 565 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Chị Linda ơi, em biết một Studio tên là Bé Xinh (hay Bé Ngoan nhỉ, lâu ngày e quên mất rồi ), địa chỉ 153 Trần Nhân Tôn, Phường 2, Quận 10, điện thoại 8307849. Người chụp hình và cũng là chủ tiệm tên là Vũ Hải Sơn, anh này cũng là phóng viên báo Hoa Học Trò và là nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp lắm đấy, rất nhiệt tình, vui vẻ với khách hàng, và có trách nhiệm trong công việc.. Em tín nhiệm anh này lắm, ngoài ra e cũng đã xem hình của mấy bé con các chị đồng nghiệp của em chụp tại tiệm này, thấy được lắm. Chị thử hỏi xem thế nào nhé.

Chúc các bé có nhiểu hình thật đẹp nhé
    • 508 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Nói về nhiếpo ảnh cho bé thì Madame Lê Thị Phước là No 1. Madame này đã chụp hình em bé từ lâu lắm rồi (không chu5p kỹ thuật số mà chụp bằng film thường) từ hồi Me Candy còn bé tí. Phòng ảnh của Madame nằm trên đường Bùi Thi Xuân, góc đường Bùi Thị Xuân và Lê Thị Riêng, đối diện cây xăng và gần Một caúi nhà trẻ (sorry mình không nhớ địa chỉ ). Mỗi tấm 17000đ, chụp xong mình sẽ chọn ra tấm nào ưng ý.
    • 1,220 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Mẹ Candy ơi nếu lỡ hình không đẹp không lẽ mình bỏ ảnh con lại cho người ta "quẳng sọt rác" hả ? Nếu hình đẹp thì OK rồi, nhưng nếu không đẹp thì có lẽ cũng phải "rinh" về nhà làm kỷ niệm chứ nhỉ ? hình không đẹp mà mình vẫn lấy thì có tính tiền không ?
    • 508 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Hình Candy thì mẹ Candy lấy tất ,(vì mèo khen mèo dài đuôi mà, hễ hình con là mẹ thấy đẹp hà). Nhưng có một số ảnh chụp bị nhoà khi bé cử động chẳng hạn, thì các mẹ muốn lấy hay không cũng đươc. Cứ một tấm là 17, 000đ không kể đẹp xấu. -?

Còn một chỗ chụp ảnh kỹ thuật số Phúc Tài , số 2, đường Lam Sơn (Phú nhuận, ngã ba Phan đăng lưu và Lam Sơn). 25.000đ một tấm chu5p một mình bé thôi, nhưng nếu ai chụp chung với bé thì cứ thêm 5000đ cho mỗi người x. cũng dễ thương lắm. Thử xem , các mẹ sẽ thích ngay mà D
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me Candy nói đúng đấy, mình có cho bé chụp hình ở Phúc Tài Studio và thấy hình rất dễ thương. Nhưng mình hơi thắc mắc là tại sao người nhà chụp chung thì lại tốn thêm 5000d/người ??? À, hình như nếu bạn có thẻ của Prudential thì được giảm 10% nữa.
    • 175 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Studio Lê Thị Phước vẫn ở Bùi Thị Xuân (ĐT : 9254133). Mdm. Phước chụp hình đẹp thật nhưng đúng như Lady Nguyen nói, vì là chụp bình thường nên xấu đẹp gì mình cũng phải lấy, vì không muốn hình con mình (dù xấu) rơi vào xọt rác.
    À, nếu bạn muốn, Mdm. Phước còn mời các bé đến chụp để đăng báo nữa
    • 1,000 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Hồi Bo 4 tháng , cũng cho đi chụp hình ở cô Phước. Đến lúc lấy hình thì chẳng lẽ bỏ ko lấy mấy tấm xấu thế là lấy tất 29 tấm, chỉ có 1 kiểu mà trùng đến 4 tấm lận. Nhưng đúng là kỹ thuất cao, hình đẹp. bạn muốn hình bé tự nhiên thì chụp ở đây, còn muốn có ghép thêm hình cho bé, như bé ngồi ở sân bóng , ở đại dương,... thì chụp hình kỹ thuật số , Phúc Tài hoặc thế giới ảnh trên đương 3/2 Q10, gần Cao Thắng,...
    Me Bo (TP.HCM)
    • 305 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ngoai le 1 ti nhe ! Me Candy oi nhin Candy yeu qua a , con gai cung cang lon cang xinh dung la Hoa hau VN 2019 di thi The gioi duoc do de ghet qua a , cho thom 1 cai nhe
    • 113 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cac bac ơi, có bác nào biết ở SG chỗ nào chụp hình studio cho baby thiệt là đẹp không, giới thiệu cho mẹ Oclen vài chỗ dzới !!! Xin hậu tạ !!!
    Me Oclen.
    Hinh Studio cua Oclen ne: http://photos.yahoo.com/oclen15
    • 18,631 Bài viết

• 11,469 Được cảm ơn

Mẹ ốc len ơi , nhiều lắm đó....em gửi chị địa chỉ này chuyên chụp hình trẻ em.

Studio Phúc Tài - số 2 Lam Sơn , quận Bình Thạnh.

Còn mấy chổ nữa em chỉ nhớ tên thôi không nhớ địa chỉ chính xác , để em xem lại rồi gửi chị sau nhé....

• 113 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cám ơn nhiều nhiều lắm nhạ Ừ, studio Phúc Tài thì hồi đó mình cũng có nghe tiếng mà quên mất tiêu, nhờ bồ nhắc mình mới nhớ đọ Kì này mang Oclen về chụp rồi khoe hình đã luôn
    Me Oclen.
    • 231 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Goi Me Oclen,

Co mot cho chup hinh cho baby rat dep nam tren duong Tran Hung Dao do, nhung ma me Gau con quen mat so may roi. Studio nam doi dien voi sieu thi Dien May tren duong Tran Hung Dao. Luc Gaucon duoc 4 thang, Me Gau con cho chup 20 anh rat la de thuong. Gia tien la 17 ngan dong mot tam do. Me Oclen cho be di chup thu xem sao.
    Me Gau con (TP.HCM)
    • 4,620 Bài viết

• 975 Được cảm ơn

Chỗ Gaucon nói là studio Phú Thành digital đó. Nói chung những studio này thường chụp theo kiểu chụp bé rồi ghép hình vào hình khác trông ngộ ngộ. Còn nếu mẹ nào thích chụp chân dung cho con thôi thì có thể đến studio Lê THị Phước trên đường BÙi THị Xuân (đối diện cây xăng chỗ mũi tàu á vì mẹ XM ko nhớ rõ địa chỉ). Bà Phước này nổi tiếng chụp hình thiếu nhi vì bà có nhiều hình được lấy làm hình quảng cáo (như hình em bé qcáo cho sữa Enfa đó). Giá hồi năm ngoái chụp cho XM là 17K, ko biết năm nay thế nào. Bà chụp 1 bé nhiều lắm, ba mẹ thích lấy tấm nào thì lấy rồi trả tiền mấy tấm đó thôi, còn mẹ XM tham quá, bao nhiêu cũng lậ, hết hơn 600K đó. Nhưng phải hẹn trước, mà mẹ XM lỡ quên mất số dt rồi, các mẹ có thể hỏi 116 cũng đươc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,152 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Ở SG thích thật, thế còn ở HN thì thế nào các mẹ ơi? Tít đen tròn một tuổi rồi, mẹ cháu cũng thích cho cháu đi chụp hình "xịn" chứ tay nghề của mẹ kém quá ! Mà mẹ cháu thích chụp chân dung đó, chứ không thích xài hàng ghép của Phú Thành. Mẹ nào biết giúp em với, TKS ! nịnh trước một cái nữa.
    Xin lỗi các bác Sài gòn vì mẹ cháu chen lấn tí nhé! nịnh thêm cái nữa để các bác đại xá !

• 113 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cam on me Gau con, me ximuoi.... da chi cho them cho Me Oclen nha, co le minh se thich cho cua Le Thi Phuoc hon ( boi chup hinh digital roi ghep hinh thi...me Oclen lam cung duoc!!! " Chảnh" chưa? ). Me Xi muoi oi, co the làm ơn cho trót được ko? Cho mình d/c cụ thể với bởi tới tháng 1/05 mẹ con Oclen mới về tới SG, không có địa chỉ mà chỉ nói là ở đường BTX thì mẹ Oclen biết đâu mà tìm
    To me Tít đen hay cười : Chẳng hiểu sao nhưng mỗi lần thấy Tít đen là lại cảm thấy "hắn" giống Oclen ghe lam cơ, có lẽ tại Oclen cung..hay cười ! :P
    Me Oclen.
    • 4,620 Bài viết

• 975 Được cảm ơn

Me tiphu22 oi, cho me XM khat lai lan sau nha vi hom qua ve lai quen nhin dc cua ba Phuoc roi.
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa đi chụp hình cho baby tại Studio Le Thi Phuoc , giá 19K, được tặng thêm 10 tấm hình đó. Nhưng không phải bà Phước chụp , mà là 1 cô trẻ lắm chụp. Hình chụp cũng đẹp lắm.
    VuLanKhoa (Q10-TPHCM)
    • 247 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Chào các mẹ

Em cũng nghe nói đến Studio Lê Thị Phước. Địa chỉ của bà ấy: 114 Bùi Thị Xuân, Q.1.
    ĐT: 9254133. Nếu không phải bà Phước chụp, liệu có đẹp không các chị nhỉ.

Còn về Phúc Tài ở Lam Sơn, em cũng đã cho 2 nhóc nhà em chụp ở đó. Hình đẹp thì có đẹp, nhưng tiền chụp quá cao và không tương xứng với tiền mình bỏ ra. Hihi.

Vài dòng tám cùng các mẹ.

Em chào
    • 13,162 Bài viết

• 9,427 Được cảm ơn

Em ơi, trứơc đây chị chụp cho bé Tú ở BabyLand trên đường CMT8 - thấy cũng đẹp, ưa con mắt bên phải, ưng ý con mắt bên trái.. vậy là thỏa mãn - chị không nhớ địa chỉ hình như ở gần trụ sở ông UBND quận 3 thì phải .