NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Chụp ảnh nghệ thuật cho Baby ở đâu đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.34K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, làm ơn cho em hỏi, ở Sg thì chụp hình baby ở đâu đẹp ah? Gia đình em sắp về Vn, muốn chụp một album hình để kỉ niệm bé dc 1 tuổi nhưng không biết chụp ở đâu và có đẹp không. Các mẹ có kinh nghiệm làm ơn chia sẻ với em một chút ha. Em cảm ơn rất nhiều và mong tin lắm đây.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sao khong co ai tra loi giupminh het vay ne?????? Buon qua.:Crying:
    • 53 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tiếc quá, tưởng bạn ở Hà Nội thì tớ chỉ bạn ra Phú Thành Digital chụp ảnh cho bé đẹp lắm. Mình toàn chụp cho Bi nhà tớ ở đó thôi.
    Còn ở Sài Gòn thì mình không rõ.
    Chúc bạn sớm tìm được địa chỉ chụp ảnh đẹp cho bé nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,479 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

ngoài phú thành digital ra còn chỗ nào ko hả các mẹ.mình thì ghét chụp ở phú thành lắm,cảm giác phông ảnh đều giống nhau,bạn mình cho bé đi chụp ảnh toàn thấy phông bị lặp lại.nhìn nhàm quá
    • 100 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng roài! Nhìn ảnh Phú Thành chán lắm. Bây giờ cho bé đi chụp ở công viên đi ạ.
    • 167 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nếu bạn ở SG thì chụp ở studio Quang Thái ở đường Lê Văn Sĩ (mình không nhớ rõ địa chỉ). Người nhà mình chụp cho bé ở đó rất đẹp.
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhianh Xem bài viết
    Nếu bạn ở SG thì chụp ở studio Quang Thái ở đường Lê Văn Sĩ (mình không nhớ rõ địa chỉ). Người nhà mình chụp cho bé ở đó rất đẹp.
    Quang Thái có 3 địa chỉ: 245 Trần Quang Khải, Q1. 319 Lê Văn Sỹ, p1, Tân Bình và 143 Trường Chinh, p12, Tân Bình. Con mình hay chụp ở LVS, theo mình thì ở Quang Thái LVS chụp hình em bé đẹp hơn các chỗ kia.
    • 487 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Tớ cũng thấy Phú Thành bây giờ chán lắm, ko như hồi đầu nữa rồi, ko chịu tạo hình tạo kiểu hay làm cho các bé tự nhiên, cứ chụp ào ào thôi. Tớ thấy ở Lê Trực (HN) có hiệu chụp tự nhiên lắm, toàn các kiểu yêu yêu của trẻ con thôi, đạo cụ cũng tự nhiên nữa. Mẹ nào định chụp thì đến đấy tham khảo album mẫu, em thấy đẹp vì họ biết cách lấy những cảnh ngộ nghĩnh của em bé.
    Em trở về đúng nghĩa trái tim em
    Là máu thịt, đời thường ai chẳng có
    Vẫn ngừng đập lúc cuộc đời không còn nữa
    Nhưng biết yêu anh cả khi chết đi rồi!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chương trình khuyến mại chụp ảnh tại nhà cho bé của đại dương digital không gì làm bé tự nhiên hơn bàng chính trong ngôi nhà bạn,daiduongdigital với nhiều phong cách và phông nền chứ không chỉ đơn điệu với một loại phông nền,để biết thêm thông tin bạn có thể truy cập www.daiduongdigital.com

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chụp ảnh Bé yêu ở Nguyễn Khánh toàn cũng đẹp lắm đó các mẹ. Mình cho bé nhà mình ra đấy chụp rồi, nhiều đồ chơi tạo kiểu cho bé lắm. Cô bảo mẫu cứ làm trò suốt nên bé nhà mình cười rất tự nhiên nhá, ảnh đẹp. Mẹ nào đang có nhu cầu ra đấy tham khảo xem, Hiệu ảnh đó ở đầu đường Nguyễn Khánh Toàn phía giáp với đường Bưởi ấy các mẹ ạ
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chụp ảnh Bé yêu ở Nguyễn Khánh toàn cũng đẹp lắm đó các mẹ. Mình cho bé nhà mình ra đấy chụp rồi, nhiều đồ chơi tạo kiểu cho bé lắm. Cô bảo mẫu cứ làm trò suốt nên bé nhà mình cười rất tự nhiên nhá, ảnh đẹp. Mẹ nào đang có nhu cầu ra đấy tham khảo xem, Hiệu ảnh đó ở đầu đường Nguyễn Khánh Toàn phía giáp với đường Bưởi ấy các mẹ ạ
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái hiệu CHụp ảnh Bé yêu ở gần nhà mình, thấy đông khách phết. E mình cũng mới cho bé ra chụp, ảnh đẹp
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Cuty nhé, đang muốn cho bé đi chụp mà chưa biết chụp ở đâu, trưa về tranh thủ ghé qua Nguyễn Khánh Toàn tý xem thế nào
    • 34 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

c ơi, chụp ở Suri studio trên Bạch Mai hay Lương Định Của đẹp lắm c ah. tháng trước e cũng mới đưa cháu e lên đấy, thấy dông khác lắm.
    • 2,403 Bài viết

• 1,263 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amy8089 Xem bài viết
    c ơi, chụp ở Suri studio trên Bạch Mai hay Lương Định Của đẹp lắm c ah. tháng trước e cũng mới đưa cháu e lên đấy, thấy dông khác lắm.
    nhà em gần bạch mai cũng đang tính cho con gái đi chụp ảnh ở Suri đây vì hồi 1 tuổ chụp ở Iskid rồi,cũng ưng í lắm nhưng lần này muốn thay đổi

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Mình cũng đang dự định chụp hình cho bé nhà mình.Nhưng theo mình nghĩ, chụp ngoại cảnh nhìn bé sẽ tự nhiên và đẹp hơn.Mình đang định chụp bên khu q7 đó bạn, nghe nói bên đó chụp đẹp lắm (chị làm chung chụp nhìn con chị ấy cũng ok lắm bạn ah)