Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 3,242 Bài viết

• 937 Được cảm ơn

Trung thu năm nay rất muốn cho con gái đi chơi , ngoài nhưng nhóm bạn bè gia đình , có mẹ nào biết những địa tổ chức lễ hội trung thu có quy mô , vé vào cửa mua ở đâu hay xin hay làm thế nào để có ...tư vẫn cho mình với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 170 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình ở Hà nội. Mình cũng rất muốn được tư vấn về vụ này. Pls. help!

• 1,701 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Trung thu ở quê là vui nhất. Mình thấy các anh chị ở quê kể trung thu cả làng cả xã đều tham gia. Già trẻ gái trai đủ tất. Tất cả tập trung ở uỷ ban ca hát, múa lân đi khắp đường làng rồi tất cả kéo lên chùa chơi, phá cỗ, ngắm trăng đến khuya. Mình nghe đã thấy vui nhưng tiếc là chưa bao h được dự.
    Kể mà ở HN các con cũng đc chơi trung thu như vậy có phải thích ko nhỉ?

• 1,280 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Ở sài gòn có chỗ nào tổ chức cho các bé không nhỉ?

• 55 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhắc đến trung thu mình nhớ hồi xưa còn nhỏ quá, được chơi lồng đèn,bạn nào không có lồng đèn thì chỉ cần 1 cây đèn cày , ngồi ca hát thành vòng tròn , không khí vui nhộn lắm. Giờ nhìn lại con mình đi đâu cũng thấy lồng đèn sài pin cả. Mà không gian của các cháu bây giờ cùng khó tìm cho được những nơi thích hợp. Ra đường có khi người lớn đi chơi còn nhiều hơn cả các bé. Thật là chán. Tặng các mẹ câu thơ sau: "TRUNG THU LÀ TẾT THIẾU NHI
    NHƯNG MÀ NGƯỜI LỚN LẠI ĐI CHƠI NHIỀU
    CHƠI NHIỀU RỒI LẠI LÀM LIỀU
    LÀM LIỀU RỒI LẠI CÓ NHIỀU ...THIẾU NHI..." Hee hee:Laughing:

• 13,252 Bài viết

• 9,434 Được cảm ơn

“Bên nhau ngày hội trăng rằm”: http://webtretho.com/forum/showthrea...47#post8865747
    Giúp đỡ thành viên mới sử dụng diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f86/g...n-1836803-new/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn Email của Admin: admin@webtretho.com.vn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào các Mẹ,

Em đang tổ chức đêm Trung Thu nho nhỏ ở Nha Trang.Trong đêm đó có phần thi làm lồng đèn dành cho bố mẹ.Mục đích : Bố Mẹ sẽ ôn lại những kỷ niệm thời ấu thơ trong ngày này bằng cách làm những chiếc đèn lồng xinh xinh , sau đó tặng lại cho các con.
    Hồi nhỏ em làm được những chiếc lồng đèn ngôi sao được dán giấy đủ màu, rồi những chiếc đèn bằng lon bia,..
    Để có một đêm Trung Thu thật ý nghĩa cho các gia đình, em kính mong các anh chị giúp em làm những mẫu mới cũng như cách làm. Mẫu đèn được khuyến khích sử dụng bằng đèn cầy nha các mẹ.
    Em cám ơn rất nhiều,
    Thân ái.
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng:Rose:
    Email : smll_dog@yahoo.com
    Tel : 058 3 875 005 - 0909 099 104

• 3,384 Bài viết

• 560 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết về thông tin tổ chức Trung thu ở Thiên đường Bảo Sơn không chia sẻ cho mọi người cùng tham khảo với, mình cũng đang định tính cho con đi TĐBS chơi :Thinking::Thinking::Thinking:
    Ban mai về trong tiếng chim hót :LoveStruc:

• 1,839 Bài viết

• 3,888 Được cảm ơn

• 789 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Trung thu năm nay có rất nhiều địa điểm để lựa trọn
    Theo mình thì cho bé đi trung thu ở Hạ Long phá cỗ trên thuyền hay lắm
    Vừa mới mẻ lại còn cảm giác thơ mộng
    Bố mẹ cũng thích nữa
    Lựa chọn trung thu cho bé trên Vịnh Hạ Long là khá hợp lý đấy các bố mẹ ạ:
    Tàu Bhaya: 1.500.000đ/người (bao gồm cả xe bus)
    Tàu Emeraude: 1.670.000 đ/người
    Duy nhất chỉ có vào ngày 3/10 thôi nhé.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3