3 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 920 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

con em tưa lưỡi quá , nghe nói cho bé uống trà hipp thì hết tưa hả các mẹ ??? cho bé uống thế nào vậy các mẹ ??? em định pha ra 1 bình sữa xong khi nào bé uống thì hâm lại có phải k ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé uống trà Hipp mâm xôi bị nôn trớ

Em cho bé uống trà Hipp từ khi bé 2 tháng tuổi, thông thường là hoa mẫu thảo, vị thì là ấy. Hôm rồi chuyển sang loại Mâm xôi thì cứ uống (bằng bình) là nôn trớ ghê lắm. e thử 5-7 lượt rồi đều thế, đổi sang loại khác thì ko vấn đề gì. Chẳng hiểu sao nữa. Mẹ nào bị thế ko?

• Trò chơi hấp dẫn bé yêu lúc cúp điện hoặc "tắt đèn"

Buổi tối các mẹ tắt điện rồi dùng một cái đèn pin soi vào tường chơi trò này với con 30 phút, nếu...

• Muốn cho bé uống sữa công thức? - Chuyên gia đã trả lời

Bé nhà mình hơn hai tuổi. Đợt hè nóng bức, sữa công thức pha ra hơi ấm bé cũng không chịu uống, phải để tủ lạnh mát rồi bé mới uống nhưng không thích lắm. Chính vì thế mình chuyển cho con uống sữa tươi thì bé rất hào hứng. Nghiện sữa tươi rồi, bé bỏ hẳn sữa công thức. Nhưng giờ đang là mùa đông, cứ...

• Vincom Center Bà Triệu: Đón quà tặng cùng The Face Shop

Từ ngày 19/4 đến 1/5/2014, nhãn hàng mỹ phẩm The Face Shop dành tặng khách hàng chương trình ưu đãi...

• Ba kể con nghe

Clip ba hát cho cho dễ thương quá các mẹ ạ! https://www.youtube.com/watch?v=v-IP-20dk2E

• 745 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poohiu Xem bài viết
    con em tưa lưỡi quá , nghe nói cho bé uống trà hipp thì hết tưa hả các mẹ ??? cho bé uống thế nào vậy các mẹ ??? em định pha ra 1 bình sữa xong khi nào bé uống thì hâm lại có phải k ạ?
    e pha như trên hướng dẫn ở vỏ hộp ý,100ml nước/1 thìa cafe trà,và cho bé uống thay nước lọc bình thườnhgg thôi,thằng cu nhà c h tinh lắm,lúc nào khát chán uống sữa là nhè ra,cho bình trà vào mút lấy mút để ngay mà,bé nhà e uống trà này còn tốt cho đg tiêu hóa lắm,đỡ táo bón nữa mà.Trà này sau khi bé uống ko cần hâm lại đâu e nhé
    • 466 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poohiu Xem bài viết
    uống trà hipp chỉ sạch miệng bé thôi bạn ạ chứ khong het tua luoi duoc dau. Mẹ dùng nước muối sinh lý đánh luoi hang ngay cho be, ket hop voi uong tra Hipp de bé luôn sạch sẽ nhe
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

con em chỉ uống mối trà hipp ko thôi mà em thấy lưỡi cu cậu sạch lắm. Hồi mới sinh thì em còn có thể đánh lưỡi cho. Chứ bây h nhất quyết ko cho mẹ đánh nữa. Ko biết có phải đánh lưỡi nữa ko nhỉ???
    mẹ yêu tất cả các baby
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

3 tháng 25 ngày có uống được trà hipp không các mẹ, nếu có mua loại nào ạ? Em chưa mua bao giờ nên không biết, với lại cho em công dụng luôn nhá
    • 1,646 Bài viết

• 631 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mashimaro80 Xem bài viết
    e pha như trên hướng dẫn ở vỏ hộp ý,100ml nước/1 thìa cafe trà,và cho bé uống thay nước lọc bình thườnhgg thôi,thằng cu nhà c h tinh lắm,lúc nào khát chán uống sữa là nhè ra,cho bình trà vào mút lấy mút để ngay mà,bé nhà e uống trà này còn tốt cho đg tiêu hóa lắm,đỡ táo bón nữa mà.Trà này sau khi bé uống ko cần hâm lại đâu e nhé
    mashimaro80 cho mình xem hình lọ trà được ko? Mình vào siêu thị thấy nhiều loại quá ko biết là lọ nào, thanks
    Mẹ iu bé Coca nhất nè! Chụt... chụt....
    • 529 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Bé nhà mình sữa gì cho vào bình cũng ko uống thế mà trà Hipp này tu ừng ực luôn, hết ngay 100ml, ko hiểu sao lại thích trà này thế. Giá mà con uống sữa đc như thế mẹ thì có phải mẹ nhàn ko
    • 745 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giahuy20_03 Xem bài viết
    3 tháng 25 ngày có uống được trà hipp không các mẹ, nếu có mua loại nào ạ? Em chưa mua bao giờ nên không biết, với lại cho em công dụng luôn nhá
    có trà cho bé từ 1 tuần tuổi uống rồi mà bạn ơi,có 2 vị :hoa thì là và hoa mẫu thảo đấy,loại số 1 dành cho bé từ 1 tuần tuổi đển 4 tháng đấy bạn à
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 745 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehienbahieu Xem bài viết
    mashimaro80 cho mình xem hình lọ trà được ko? Mình vào siêu thị thấy nhiều loại quá ko biết là lọ nào, thanks
    mẹ nó cứ qua Hà Diện hay Toàn Thịnh ở Hàng Buồm hỏi là có ngay mà,trà Hipp số 1 ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 745 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_too Xem bài viết
    Bé nhà mình sữa gì cho vào bình cũng ko uống thế mà trà Hipp này tu ừng ực luôn, hết ngay 100ml, ko hiểu sao lại thích trà này thế. Giá mà con uống sữa đc như thế mẹ thì có phải mẹ nhàn ko
    hihi chính xác bé uống sữa nhiều khi chán và khát nên cho sữa vào là nhè ra mà cho bình trà Hipp vào la tu ngay,có ngày cu cậu nhà mình tu hết 4,5 bình 100ml cơ đấy :Thinking::Thinking::Thinking:
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7