• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 30.1K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 920 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

con em tưa lưỡi quá , nghe nói cho bé uống trà hipp thì hết tưa hả các mẹ ??? cho bé uống thế nào vậy các mẹ ??? em định pha ra 1 bình sữa xong khi nào bé uống thì hâm lại có phải k ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 745 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poohiu Xem bài viết
    con em tưa lưỡi quá , nghe nói cho bé uống trà hipp thì hết tưa hả các mẹ ??? cho bé uống thế nào vậy các mẹ ??? em định pha ra 1 bình sữa xong khi nào bé uống thì hâm lại có phải k ạ?
    e pha như trên hướng dẫn ở vỏ hộp ý,100ml nước/1 thìa cafe trà,và cho bé uống thay nước lọc bình thườnhgg thôi,thằng cu nhà c h tinh lắm,lúc nào khát chán uống sữa là nhè ra,cho bình trà vào mút lấy mút để ngay mà,bé nhà e uống trà này còn tốt cho đg tiêu hóa lắm,đỡ táo bón nữa mà.Trà này sau khi bé uống ko cần hâm lại đâu e nhé
    • 465 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poohiu Xem bài viết
    uống trà hipp chỉ sạch miệng bé thôi bạn ạ chứ khong het tua luoi duoc dau. Mẹ dùng nước muối sinh lý đánh luoi hang ngay cho be, ket hop voi uong tra Hipp de bé luôn sạch sẽ nhe
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

con em chỉ uống mối trà hipp ko thôi mà em thấy lưỡi cu cậu sạch lắm. Hồi mới sinh thì em còn có thể đánh lưỡi cho. Chứ bây h nhất quyết ko cho mẹ đánh nữa. Ko biết có phải đánh lưỡi nữa ko nhỉ???
    mẹ yêu tất cả các baby
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

3 tháng 25 ngày có uống được trà hipp không các mẹ, nếu có mua loại nào ạ? Em chưa mua bao giờ nên không biết, với lại cho em công dụng luôn nhá
    • 1,689 Bài viết

• 665 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mashimaro80 Xem bài viết
    e pha như trên hướng dẫn ở vỏ hộp ý,100ml nước/1 thìa cafe trà,và cho bé uống thay nước lọc bình thườnhgg thôi,thằng cu nhà c h tinh lắm,lúc nào khát chán uống sữa là nhè ra,cho bình trà vào mút lấy mút để ngay mà,bé nhà e uống trà này còn tốt cho đg tiêu hóa lắm,đỡ táo bón nữa mà.Trà này sau khi bé uống ko cần hâm lại đâu e nhé
    mashimaro80 cho mình xem hình lọ trà được ko? Mình vào siêu thị thấy nhiều loại quá ko biết là lọ nào, thanks
    Mẹ iu bé Coca nhất nè! Chụt... chụt....
    • 536 Bài viết

• 621 Được cảm ơn

Bé nhà mình sữa gì cho vào bình cũng ko uống thế mà trà Hipp này tu ừng ực luôn, hết ngay 100ml, ko hiểu sao lại thích trà này thế. Giá mà con uống sữa đc như thế mẹ thì có phải mẹ nhàn ko
    • 745 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giahuy20_03 Xem bài viết
    3 tháng 25 ngày có uống được trà hipp không các mẹ, nếu có mua loại nào ạ? Em chưa mua bao giờ nên không biết, với lại cho em công dụng luôn nhá
    có trà cho bé từ 1 tuần tuổi uống rồi mà bạn ơi,có 2 vị :hoa thì là và hoa mẫu thảo đấy,loại số 1 dành cho bé từ 1 tuần tuổi đển 4 tháng đấy bạn à
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 745 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehienbahieu Xem bài viết
    mashimaro80 cho mình xem hình lọ trà được ko? Mình vào siêu thị thấy nhiều loại quá ko biết là lọ nào, thanks
    mẹ nó cứ qua Hà Diện hay Toàn Thịnh ở Hàng Buồm hỏi là có ngay mà,trà Hipp số 1 ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 745 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_too Xem bài viết
    Bé nhà mình sữa gì cho vào bình cũng ko uống thế mà trà Hipp này tu ừng ực luôn, hết ngay 100ml, ko hiểu sao lại thích trà này thế. Giá mà con uống sữa đc như thế mẹ thì có phải mẹ nhàn ko
    hihi chính xác bé uống sữa nhiều khi chán và khát nên cho sữa vào là nhè ra mà cho bình trà Hipp vào la tu ngay,có ngày cu cậu nhà mình tu hết 4,5 bình 100ml cơ đấy :Thinking::Thinking::Thinking:
    • 2,820 Bài viết

• 1,740 Được cảm ơn

Tôm nhà tớ lần đầu uống mặt nhăn như khỉ, nếm nếm vài giọt xong nhả ra ứ chịu uống tiếp, hôm sau tớ lại đưa vào ai dè tu 1 hơi hết sạch 100ml:Thinking::Thinking::Thinking: giờ thì ngày nào cũng 1 bình, đỡ phải ngồi chầu chực mong hắn uống nước:Smiling:
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có trà cho bé từ 1 tuần tuổi uống rồi mà bạn ơi,có 2 vị :hoa thì là và hoa mẫu thảo đấy,loại số 1 dành cho bé từ 1 tuần tuổi đển 4 tháng đấy bạn à
    hai loai nay thi mua loai nao ha mashimaro 80?
    • 230 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

con em chẳng thích uống cái gì cả chán quá, hôm trước mua hộp hipp nho đen cho uống mặt nhăn như khỉ nhổ phì phì chán lắm các bác ơi. không biết cho thêm đường gluco có được không các mẹ nhỉ
    • 805 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Bé nhà em cũng không chịu uống, nó cứ lè ra, rồi nhổ phì phì, ép nó nữa thì nó sặc ngay. Chán thế, em cũng muốn cho con uống trà Hipp để tốt cho tiêu hóa, vì con em vốn đã táo bón rồi.
    • 277 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trà HIPP co nhieu loại va nhieu vị lắm,trà HiPP tôt lám không có hại gì đâu,mẹ no cứ cho uống đi.Con minh cho uống từ hồi mới sinh cơ. Thông thường tra HIpp danh cho các bé sơ sinh khac đấy,mình cho con mình uống chè Hipp vị thì là từ bé,uông che giúp cho tiêu hóa tốt hơn.Con mình xài đò xách tay từ Đưc chứ chưa mua o Vn bao giờ.
    • 277 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bé mà bị tưa lưỡi thì cách tốt nhất la mẹ nó nên vệ sinh thương xuyên trước khi đi ngủ,tránh vệ sinh khi bé vừa ăn xong nhé,không là bé cho ra hết đấy.
    • 182 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trà hipp mỗi lần mình cũng pha cho bé khỏang 10ml thôi chứ không dám pha nhiều sợ con uống không hết thì lại hỏng.
    • 805 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Oh, hôm qua vừa than với các mẹ là con ko chịu uống xong thì sáng nay pha cho nó 50 ml nó lại tu ực hết luôn rooling:. Hóa ra mấy lần trước em toàn cho nó uống sau khi ăn no sữa rồi, nên nó mới chê trà không uống. Lần này cho uống vào lúc khát sữa nên nó tu khoái chí lắm.

* Em đang cho con uống loại Hoa Mẫu Thảo, theo các mẹ thì loại Thìa Là tốt cho tiêu hóa hơn hay là lại Hoa Mẫu Thảo, vì mục đích chính em cho con uống trà Hipp là mong nó đi ị tốt hơn mà :Straightf:
    • 58 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em thì chia làm 2 lần mỗi lần 50ml cho bé đỡ no bụng nước.6 tháng trở lên thì rất nhiều vị hoa quả mẹ nó ạ.Chị mua Daktarin về đánh tưa cho cháu,cái đó bs nhi cho em,tốt lắm.Ko thì dùng nước rau ngót chị ạ,giã ra lọc lấy nc,đó là bài dân gian.
    Xinh đẹp,thông minh,đảm đang,tháo vát,yêu chồng,thương con....mỗi tội ko biết xấu hổ....:Silly:
    • 277 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình dùng trà thì là cho bé từ lúc bé mới sinh,nên minh đảm bảo trà thì là tốt cho hệ tiêu hóa lắm đấy mẹ nó à.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4