• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 3.59K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé QA nhà em bị mụn nhọt,thường là mụn rất to hết đợt này
    đến đợt khác.Em đã cho uống thuốc nhiều lần mà chưa thấy đỡ.Cac chị có cách nào hay giúp em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bà mẹ chụp ảnh 10 đứa con đẹp như truyện cổ tích

Nhìn mấy tấm hình này thấy giống như Alice lạc vào chốn thần tiên vậy. Mình cũng muốn làm 1 bộ cho...

• Cách chữa mụn cơm

Các chị ơi, dạo này làm sao người em bị mọc nhiều mụn cơm thế. Mọc nhiều ở ngực, gáy, vai và tay ấy ạ. Có chị nào biết cách chữa mụn cơm không, mách nước cho em với. Nhìn mát thẩm mỹ quá đi. Mà các chị ơi, em đang mang bầu nên không dùng được thuốc gì đâu nhé. Xin đa tạ các chị trước.

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• Mụn nhọt ở trẻ sơ sinh

Các mẹ ơi, Chút chít nhà mình mới bị một nốt nhỏ ở mông (gần hậu môn) lúc đầu nghĩ là con mò đốt nên bôi thuốc mỡ.. nhưng hai hôm rồi không thấy đỡ mà nốt đó sờ thấy cứng và tấy đỏ xung quanh.. thân nhiệt vẫn bình thường, nhưng đêm qua bé khó chịu quấy suốt.. Chút chít mới 1 tháng tuổi thôi nên...

• Chuyên gia Harvard tiết lộ cách dạy con, các mẹ cùng học hỏi nhé!

Theo Richard Weissbourd, một chuyên gia tâm lý của Đại học Harvard thì điều quan trọng khi nuôi dạy...

• 13,210 Bài viết

• 9,517 Được cảm ơn

Bạn xem bài cũ ở đây nha.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cơ thể trẻ e thường rất nóng nên hay có mụn. Bé nhà mình cũng thỉnh thoảng bị mụn ở chân, tay, đầu, mỗi lần bị chỉ cần đun sôi ít lá bồ công anh, để nước nguội rồi lau qua, sau 1 ngày bạn sẽ thấy hiệu quả ngay, sau 2 ngày thì khỏi hết. Lá bồ công anh làm mát da rất tốt cho mọi người, đặc biệt là trẻ nhỏ mà lại không có tác dụng phụ. Nếu ai có nhu cầu mua alo mình nhé, 0989 014 910. Giá 50.000 k/kg. Mình ở HN nhé.