NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Các mẹ ơi, mua ghế ngồi xe máy (xe số) cho bé ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 159 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các bà mẹ đảm đang ơi, có chị nào biết chỗ mua ghế ngồi cho bé (đi xe máy) ở đâu không, cho em biết với, bé nhà em được 11 tháng rồi.
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nga tu pho Quan su va Hang Bong.
    thuy

• 878 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Ghe xe máy thì nhiều nơi có lắm như phố Huế, Lương Văn Can bạn a... nhung mình đi cả ngày để tìm một cái ghế xịn xịn một chút thì o co.. ghế bánở những nơi đó cứng lắm và cứ xấu xấu thế nào y...
    Có mẹ nào biết ở đâu bán ghế xe máy xịn cho bé thì chỉ giúp vơi..
    Tui iu thằng cu giống ngưòi iu tui như lột... :1:
    (Loan - 0904281172)

• 159 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng như mẹ Kem Mut nói, mình đã đi tìm khắp mà không thấy chiệc ghế nào như mong muốn của mẹ Kem Mut cả. Cuối cùng mua một chiếc ở chỗ mẹ Thủy bày cho. Tuy nhiên sẽ vẫn để ý nếu mình thấy chiếc ghế nào như ý của mẹ Kem thì sẽ báo cho mẹ Kem nhé

• 239 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ Mít ơi, mẹ Mít mua cái ghế đó có lắp được vào xe tay ga không?

• 159 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không chị a. mà em chỉ thấy có ghế lắp xe đạp và xe Deam thôi, ngoắc tì vào lưới gá ở thân xe i. Mà xe tay ga thì có chỗ nào để gá nhỉ?

• 545 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi ngoài khu vực phố Huế, các mẹ có biết chỗ nào ở khu vực quận Ba Đình bán ghế ngồi xe máy (ngồi đằng trước) cho em bé không? (xe số chứ không phải xe ga). Nếu không biết ở khu Ba Đình thì ở khu vực quận Hoàn Kiếm cũng được. thanks các mẹ nhiều.

• 1,512 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mít711
    Mình muốn hỏi ngoài khu vực phố Huế, các mẹ có biết chỗ nào ở khu vực quận Ba Đình bán ghế ngồi xe máy (ngồi đằng trước) cho em bé không? (xe số chứ không phải xe ga). Nếu không biết ở khu Ba Đình thì ở khu vực quận Hoàn Kiếm cũng được. thanks các mẹ nhiều.
    Chị qua Lương Văn Can hoặc Ngã ba Quán Sứ - Hàng Bông rất nhiều có cả dịch vụ hàn luôn vào xe nữa, hoặc chị có thể mua tại cửa hàng bán đồ của em bé.

• 2,317 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Mit
    Không chị a. mà em chỉ thấy có ghế lắp xe đạp và xe Deam thôi, ngoắc tì vào lưới gá ở thân xe i. Mà xe tay ga thì có chỗ nào để gá nhỉ?

Mua yên xe cho bé

• 1,360 Bài viết

• 563 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết ở đâu bán ghế ngồi xe máy không chỉ cho mình với. Hiện nay, mình đang sử dụng ghế loại như bình thường vẫn bán ở hàng xe đạp : ghế sắt có vành bao xung quanh nhưng bây giờ Cu Bi nhà mình ngồi ghế này hơi khó nhất là hôm nào mặc nhiều quần áo thì rất chật. Mình đã từng nhìn thấy có mẹ cho con ngồi loại ghế mà chỉ có phần đáy để ngồi và phần đỡ để tựa lưng đằng sau.Nếu mẹ nào biết chỗ bán chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều.

Sáng nay Bi dậy sớm
    Tặng mẹ đoá hoa tươi
    Ôm Bi mẹ mỉm cười
    Mẹ yêu con nhiều lắm!:
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5