• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Các mẹ ơi, mua ghế ngồi xe máy (xe số) cho bé ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 27.6K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 160 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các bà mẹ đảm đang ơi, có chị nào biết chỗ mua ghế ngồi cho bé (đi xe máy) ở đâu không, cho em biết với, bé nhà em được 11 tháng rồi.
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nga tu pho Quan su va Hang Bong.
    thuy
    • 876 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Ghe xe máy thì nhiều nơi có lắm như phố Huế, Lương Văn Can bạn a... nhung mình đi cả ngày để tìm một cái ghế xịn xịn một chút thì o co.. ghế bánở những nơi đó cứng lắm và cứ xấu xấu thế nào y...
    Có mẹ nào biết ở đâu bán ghế xe máy xịn cho bé thì chỉ giúp vơi..
    Tui iu thằng cu giống ngưòi iu tui như lột... :1:
    (Loan - 0904281172)
    • 160 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng như mẹ Kem Mut nói, mình đã đi tìm khắp mà không thấy chiệc ghế nào như mong muốn của mẹ Kem Mut cả. Cuối cùng mua một chiếc ở chỗ mẹ Thủy bày cho. Tuy nhiên sẽ vẫn để ý nếu mình thấy chiếc ghế nào như ý của mẹ Kem thì sẽ báo cho mẹ Kem nhé
    • 239 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ Mít ơi, mẹ Mít mua cái ghế đó có lắp được vào xe tay ga không?

• 5 Được cảm ơn

Không chị a. mà em chỉ thấy có ghế lắp xe đạp và xe Deam thôi, ngoắc tì vào lưới gá ở thân xe i. Mà xe tay ga thì có chỗ nào để gá nhỉ?
    • 545 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi ngoài khu vực phố Huế, các mẹ có biết chỗ nào ở khu vực quận Ba Đình bán ghế ngồi xe máy (ngồi đằng trước) cho em bé không? (xe số chứ không phải xe ga). Nếu không biết ở khu Ba Đình thì ở khu vực quận Hoàn Kiếm cũng được. thanks các mẹ nhiều.
    • 1,512 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mít711
    Mình muốn hỏi ngoài khu vực phố Huế, các mẹ có biết chỗ nào ở khu vực quận Ba Đình bán ghế ngồi xe máy (ngồi đằng trước) cho em bé không? (xe số chứ không phải xe ga). Nếu không biết ở khu Ba Đình thì ở khu vực quận Hoàn Kiếm cũng được. thanks các mẹ nhiều.
    Chị qua Lương Văn Can hoặc Ngã ba Quán Sứ - Hàng Bông rất nhiều có cả dịch vụ hàn luôn vào xe nữa, hoặc chị có thể mua tại cửa hàng bán đồ của em bé.
    • 2,315 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Mit
    Không chị a. mà em chỉ thấy có ghế lắp xe đạp và xe Deam thôi, ngoắc tì vào lưới gá ở thân xe i. Mà xe tay ga thì có chỗ nào để gá nhỉ?

Mua yên xe cho bé
    • 1,366 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết ở đâu bán ghế ngồi xe máy không chỉ cho mình với. Hiện nay, mình đang sử dụng ghế loại như bình thường vẫn bán ở hàng xe đạp : ghế sắt có vành bao xung quanh nhưng bây giờ Cu Bi nhà mình ngồi ghế này hơi khó nhất là hôm nào mặc nhiều quần áo thì rất chật. Mình đã từng nhìn thấy có mẹ cho con ngồi loại ghế mà chỉ có phần đáy để ngồi và phần đỡ để tựa lưng đằng sau.Nếu mẹ nào biết chỗ bán chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều.

Sáng nay Bi dậy sớm
    Tặng mẹ đoá hoa tươi
    Ôm Bi mẹ mỉm cười
    Mẹ yêu con nhiều lắm!:
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Sao các me ko dung cai dai deo em be, vua co the noi rong hoac thu hep theo kích thước cua me va be, co the deo dang trước hoac dang sau. Cua TQ, gia 35K hoac tháp hon.
    • 61 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Me Echcom oi ở cửa hàng WTT trong SG có cái đèo em bé như mẹ Echcom ta không? Mấy lần qua cửa hàng mà quên không hỏi. Nếu có thì mai mình ra mua luôn vì mấy hôm nay trong này gió quá, đèo em bé đi học ngồi đằng trước không được.
    Cảm ơn mẹ Echcom.
    • 1,939 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình hiện có 1 ghế đèo xe máy (xe Attila hoặc Spacy) còn mới nguyên ko dùng đến. Mình mua trong SGN. Ghế bằng inox, có đệm mút, có belt cho em bé, nói chung là tiện. Bé nhà mình dạo này toàn đi oto nên ko dùng đến. Mẹ nào có nhu cầu mình sẽ để lại, 150K. PM cho mình nhé.
    • 110 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tigon
    Mình hiện có 1 ghế đèo xe máy (xe Attila hoặc Spacy) còn mới nguyên ko dùng đến. Mình mua trong SGN. Ghế bằng inox, có đệm mút, có belt cho em bé, nói chung là tiện. Bé nhà mình dạo này toàn đi oto nên ko dùng đến. Mẹ nào có nhu cầu mình sẽ để lại, 150K. PM cho mình nhé.
    Chị ơi, chị để lại cho em nhé
    Em đang cần mua loại ghế này chị ạ. Chi cho em số đt của chị đi
    Em Trang
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi The Bunnies
    Me Echcom oi ở cửa hàng WTT trong SG có cái đèo em bé như mẹ Echcom ta không? Mấy lần qua cửa hàng mà quên không hỏi. Nếu có thì mai mình ra mua luôn vì mấy hôm nay trong này gió quá, đèo em bé đi học ngồi đằng trước không được.
    Cảm ơn mẹ Echcom.
    Có đó bạn a, bạn ra 3 Trần Quốc Thảo mua nhé.
    • 1,366 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Echcom
    Sao các me ko dung cai dai deo em be, vua co the noi rong hoac thu hep theo kích thước cua me va be, co the deo dang trước hoac dang sau. Cua TQ, gia 35K hoac tháp hon.
    Mình cũng đã có cái đai đó rồi nhưng OX thích chi Bi ngồi đằng trước để ngắm phố phường và để cảm giác "An toàn hơn". Khổ thế cơ chứ. Chiếc ghế mà mình nhìn thấy còn có thể gấp tựa lưng úp xuống mặt ghế được. Mình rất muốn tìm mua, mẹ nào biết địa chỉ cụ thể chỉ mình với.

Sáng nay Bi dậy sớm
    Tặng mẹ đoá hoa tươi
    Ôm Bi mẹ mỉm cười
    Mẹ yêu con nhiều lắm!:
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Em đang cần mua ghế ngồi phía trước cho bé, có thể gắn vào xe Suzuki Best, nhưng không biết ở đâu bán. Nếu các mẹ có cao kiến gì giúp em nhé .
    • 343 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình không rõ về các loại xe lắm nhưng nếu xe của bạn giống các loai xe honda, dream thì bạn có thể mua yên nối (nối phía trước yên xe, để làm chỗ ngồi cho bé) ở các shop bán đồ cho bé ở đường Hai Bà Trưng (Sài gòn nhé?). Nếu là loại yên khác như loại bằng inox cho xe tay ga... thì bạn xem lại trong Mục Lục Tham Khảo nhé!
    • 196 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi noend
    Chào các mẹ,

Em đang cần mua ghế ngồi phía trước cho bé, có thể gắn vào xe Suzuki Best, nhưng không biết ở đâu bán. Nếu các mẹ có cao kiến gì giúp em nhé .
    Mình thấy ở trên đường Trường Sơn từ Sân bay TSN về gần công viên Hoàng Văn Thụ có cửa hàng bán đồ mây tre có bán đó. Chị tới đó xem thử nha!
    • 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái xe Best phần để gắn ghế ngồi cho bé hơi nhỏ nên em tìm mãi ko ra cái ghế nào vừa, nhưng chiều hôm qua ax đã đi hàn thên 1 thanh sắt vào và đã gắn ghế vào được rồi. Cảm ơn các mẹ nhé.

Nhưng em vẫn còn 1 vấn đề nữa. Em định gắm tấm kính chắc gió trước xe (vì bé ngồi phía trước), có mẹ nào biết ở đâu trong SG có loại này cho xe Su Best ko? khổ ghê, cái xe này mua gì gắn vào cũng không được .
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3