NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Các mẹ ơi, Có mẹ nào cho con uống sữa Beba của Đức ko a?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 5.78K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con nhà em huện đang uống sữa Aptamil của anh nhưng 4 thang nay e thấy cháu lên cân chậm lắm, cháu được 4 tháng rồi mà mới được 6 kg. E đang định chuyển sữa cho cháu, em định mua beba của Đức. Có mẹ nào cho con uống beba ko chỉ cho e xem sữa đó có tốt ko a? Em cám ơn các mẹ lắm!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 192 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

tình hình giống y con nhà em. uống aptamil tăng cân chậm lắm. đang tính đổi beba mà k thấy ai review sữa này ạ

• 460 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bonbonxing Xem bài viết
    Con nhà em huện đang uống sữa Aptamil của anh nhưng 4 thang nay e thấy cháu lên cân chậm lắm, cháu được 4 tháng rồi mà mới được 6 kg. E đang định chuyển sữa cho cháu, em định mua beba của Đức. Có mẹ nào cho con uống beba ko chỉ cho e xem sữa đó có tốt ko a? Em cám ơn các mẹ lắm!
    Mình đang cho con trai uống BeBa HA.1 số 0+ hộp sắt 400g và 800g dành cho bé từ 0-6 tháng tuổi nhưng của mình là của Séc cơ bà ngoại xách về, sữa này thì rất tốt trộm vía Kem nhà mình uống hợp nên tăng cân đều, sữa Beba ở bên Séc thuộc dòng sữa cao cấp nên giá khá cao ( cao gần gấp đôi so với sữa Nutrilon, gia mua tại Séc đã là 540 Kuron / hộp 800g tương đương với 550k tiền Việt, chi phi vận chuyển về tới VN rơi vào gần 800k rồi ) còn sữa Beba của Đức thì mình không dùng nên không biết chất lượng như nào.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 12 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình có dùng sữa Beba của Đức xách tay rồi. Nói chung cũng tốt. Bạn cứ dùng cho con nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 192 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

ôi cám ơn các mẹ, e đang đặt 1 hộp bên đức về cho bé uống thử xem có tăng cân ko. hy vọng khả dĩ hơn Aptamil.

• 225 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Bé nhà mình từ lúc sinh ra den giờ chỉ dùng duy nhất sũa này thui. Mình thấy rất ok. Bé giờ đc 12 tháng trộm vía bé đc 11kg5, nhg ko bị bệu đâu nhé! Mình đc ng nhà bên Đức gửi về nên ko bit giá rổ ntn? Nhg gửi về thường mất thời gian và hay bị chậm. Đg tính mua ở VN mà thấy giá có 530N thấy ko ổn. Có mẹ nào bít ở HN chỗ nào mua sữa tin tưởng ko ạ? Chỉ giùm e cái.

• 192 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Bạn nói làm t thêm hy vọng quá,t cũng đang nhờ ng quen lấy hộ 1 hộp pre chuyển về,giá k biết bao nhiêu bên kia đã 12e rồi. ở Vn t k thấy bán sữa này mấy. Bạn mmua bên kia chuyển về Vn thì bao tiền?

• 192 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

T thấy giá của beba tầm aptamil mà t đặt bên kia về giá cũng khoảng 470k thôi, hy vọng beba cũng tầm đấy.

• 225 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Tính ra tiền việt thì cg tầm hơn 500 thui.Nhg mình đắn đo vì mua ở bên đó đã khoảng 500 về đây còn cước vận chy và cả lãi nữa thì pải hơn chứ nhỉ? Sao có 530N nên mình đg lo ngta mua hang sắp hết date bên đấy đc giảm giá rồi vè đây làm lại date nên hơi lo. Còn đợi gửi về thì hay bị muộn lắm

• 192 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

T nhờ ng nhà mua ben đấy qua hệ thống siêu thị rossman ý,họ ship đến tận nhà, rồi ng nhà bên đấy chuyển qua đng tiếp viên. Cũng nhanh mà khoảng 2 tuần là có,mọi khi t van đặt aptamil như thế, đang chờ đợt beba này về xem thế nào đây.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3