• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Các mẹ giới thiệu giùm em địa chỉ phòng khám nha khoa cho bé với, gấp gấp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.15K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 64 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, nhóc nhà em mới 3,5 tuổi mà em đã phát hiện có một răng hàm có lỗ sâu nhỏ xíu (mà ngày nào cũng đánh răng ý ạ), hoảng quá em đưa nhóc đi khám ở phòng khám răng gần nhà, đến nơi thì nhóc con khóc ầm ĩ, bác sỹ bảo không vấn đề gì, hàn là xong nhưng mà bé khóc quá, bs kêu thi thoảng cho bé đến đấy chơi cho quen rồi mới làm đc, mà cho nó quen thì chả biết bao giờ mới quen đc vì cứ nhìn thấy phòng khám đó là bé khóc rồi, các mẹ thông thái có cách nào hoặc có biết phòng khám nha khoa cho trẻ em ko giúp em với, em chỉ sợ để lâu ăn vào tủy thì đau lắm ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 64 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

híc, ko ai biết à, up lên mong được các mẹ thông thái chỉ bảo
    • 194 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

nếu bạn ở khu vực quận hai bà trưng thì có thể đến phòng khám 237D bạch mai nằm ngay đầu ngõ trại găng rẽ ra đường bạch mai. phòng khám này nhìn sang hông nhà văn hóa quận hai bà trưng. cho bé khám lúc chiều tối rất tiện vì bên sân nhà văn hóa là khu vui chơi trẻ em, tiện cho việc dỗ dành bé. có nhà cao su, thú nhún, câu cá, tô tượng và cả đồ chơi nữa.
    • 64 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Muggles Xem bài viết
    nếu bạn ở khu vực quận hai bà trưng thì có thể đến phòng khám 237D bạch mai nằm ngay đầu ngõ trại găng rẽ ra đường bạch mai. phòng khám này nhìn sang hông nhà văn hóa quận hai bà trưng. cho bé khám lúc chiều tối rất tiện vì bên sân nhà văn hóa là khu vui chơi trẻ em, tiện cho việc dỗ dành bé. có nhà cao su, thú nhún, câu cá, tô tượng và cả đồ chơi nữa.
    Cho tớ hỏi ở đó nha sỹ nịnh trẻ có tốt ko bạn? từ nhà tớ ra đấy cũng ko xa lắm, tớ ở ngay đường giải phóng, ngoài mặt đường có nhiều tiệm nha khoa lắm nhưng toàn thấy người lớn thôi, ko thấy trẻ em đến khám mấy.
    • 194 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banmainanghong Xem bài viết
    Cho tớ hỏi ở đó nha sỹ nịnh trẻ có tốt ko bạn? từ nhà tớ ra đấy cũng ko xa lắm, tớ ở ngay đường giải phóng, ngoài mặt đường có nhiều tiệm nha khoa lắm nhưng toàn thấy người lớn thôi, ko thấy trẻ em đến khám mấy.
    mình chưa cho con khám ở đấy bao giờ nhưng chính mình đang chữa ở đó. bác sĩ nam, trẻ, nhẹ nhàng lắm. mẹ nó thử xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 64 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nha, đang quyết tâm cuối tuần này đưa con đi làm răng mà ko biết có thực hiện đc ko, nghĩ thương nó lắm, nhưng ko làm thì sau này nó ăn vào tủy, phải diệt tủy còn hãi hùng hơn nữa, hix.
    • 194 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banmainanghong Xem bài viết
    Cảm ơn bạn nha, đang quyết tâm cuối tuần này đưa con đi làm răng mà ko biết có thực hiện đc ko, nghĩ thương nó lắm, nhưng ko làm thì sau này nó ăn vào tủy, phải diệt tủy còn hãi hùng hơn nữa, hix.
    bạn đi khám xong phản hồi lại nhé. mình cũng muốn đưa bé lớn nhà mình đi kiểm tra răng miệng.