• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.92K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cac ban oi,
    Sao moi khi bu gan den cuoi cu*~, be Bong nha minh lai cu khoc am e., mac du be van doi bu? Khong biet be nha cac ban bu bao lau 1 lan, chu Bong chi bu khoang 5 den 10 phut la thoi, nghia la cu den luc sua bat dau ddawcj lai thi be dung, nen be rat nhanh doi bu lai! Hay tai be con nho qua (1 thang 21 ngay ) nen da day con be?
    Giup minh voi!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sơ cứu cho bé khi bị côn trùng đốt

Các vết cắn, đốt của côn trùng mang lại cảm giác khó chịu cho bé như ngứa, bỏng rát hoặc đau; gây...

• Bé khóc khi đi tè

các chị ơi không hiểu sao mỗi lần bé nhà em buồn tè là bé lại khóc,khóc ghê lắm! có vẻ rất khó khăn. Liệu bé có bị làm sao không nhỉ? em lo quá các chị tư vấn giúp em với.

• Bé quấy khóc khi bú mẹ

Em mới sinh con được 1 tháng nhưng gần 1 tuần nay con em rất hay quấy khóc khi bú. Sự việc thế này các mẹ à, các mẹ có biết hay có kinh nghiệm về hiện tượng này thì cho em lời khuyên với. Qua theo dõi em thấy thế này: Em bé chỉ quấy khi ti ngực bên trái. Khi ti ngực bên phải thì rất ngoan....

• 3 sai lầm của cha mẹ khi chăm con

Nhiều bà mẹ mách nhau rửa mũi cho trẻ hằng ngày để phòng bệnh, trẻ chưa biết đánh răng thì dùng...

• Chuyên gia Harvard tiết lộ cách dạy con, các mẹ cùng học hỏi nhé!

Theo Richard Weissbourd, một chuyên gia tâm lý của Đại học Harvard thì điều quan trọng khi nuôi dạy...

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• 1,000 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Bé Bo nhà mình trước đây cũng vậy đó. Đói cũng khóc, khát cũng khóc đi ngoài cũng khóc , cái gì cũng khóc cả. Rồi một thời gian mình ko nhớ nữa anh chàng ngoan hẵn ra

Bạn xem lại xem sữa xuống có nhiều ko, có thể do sữa xuống nhiều quá bé sợ đó. Chúc bé khoẻ
    Me Bo (TP.HCM)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bé của bạn còn quá nhỏ nên khi cho bú bạn chỉ cho bé bú nữa phần sữa bạn nên dựng bé dậy và vỗ nhẹ nhẹ( bụm bàn tay lại chứ đừng nên xoè ra sẽ đau bé) hoặc xoa nhẹ theo chiều kim đồng hồ khi nghe bé ợ rồi mới cho bú phần sữa còn lại. khi bú xong nên ẵm vỗ lưng bé it nhất 15 phút mới để bé nằm xuống giường.
    Chúc bé khoẻ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Be kiwi nha minh moi duoc hon 20 ngay. Be bu ca sua me va sua binh, cu khi nao bu binh den khi gan no la be cug cu gat va khoc nhug van cu doi bu tiep. Minh may lan thay nhu kieu be buon ngu nen do 1 ty la ngu nhung co khi khong phai thé Ca me nao co y kien ve kinh nghiem thi giup minh voi! thanks cac me nhiu!