• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

bé bị lưỡi bản đồ phải làm sao

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 560 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bé nhà mình ở lưỡi có các vòng tròn ở lưỡi, lúc có lúc ko và các hình đó nó ko cố định 1 chỗ mà thay đổi liên tục. Thấy bs bảo là lưỡi bản đồ nhg sao ko cho thuốc gì để bôi nhỉ. Mẹ nào có ý kiến gì hay ko giúp mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 sai lầm của cha mẹ khi chăm con

Nhiều bà mẹ mách nhau rửa mũi cho trẻ hằng ngày để phòng bệnh, trẻ chưa biết đánh răng thì dùng...

• Sức hút khó cưỡng từ bánh Toppy1 mới

Với sứ mệnh cung cấp sản phẩm bánh tươi ngon, bổ dưỡng vì sự phát triển của thế hệ trẻ, Topcake tự...

• 4 sai lầm khi chữa sổ mũi cho trẻ

Thời tiết thay đổi đột ngột khiến cơ thể nhiều trẻ không thích nghi kịp, dễ mắc các bệnh về mũi...

• Bé bị suy dinh dưỡng phải làm sao đây các mẹ ơi???

bé nhà e gần được 5 tháng rùi. Mới đi chích ngừa cân nặng có 5kg7 cao 59cm. hix. lúc mới sinh bé nặng 2kg5. bú mẹ hoàn toàn. chắc do sữa em nóng hay sao mà bé không được bụ bẫm như các bé đồng tháng. huhu.buồn quá các mẹ ơi.từ lúc sinh bé đến giờ em vẫn uống thuốc bắc mong bé được lên cân. giờ...

• Bé bị ho vào buổi sáng phải làm sao?

Con trai em được hơn 6 tháng tuổi, thời gian gần đây cháu hay bị ho lúc mới ngủ dậy và không ho nữa sau nửa buổi sáng. Ngoài biểu hiện trên (trộm vía) cháu không bị nóng sốt,khò khè,hay khó thở gì cả.Em sợ cháu bị hen :( ,nhưng Hen còn nhiều biểu hiện khác nữa, vẫn ăn uống và chơi bình thường.Đi...

• 1,864 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mebongmam Xem bài viết
    Bé nhà mình ở lưỡi có các vòng tròn ở lưỡi, lúc có lúc ko và các hình đó nó ko cố định 1 chỗ mà thay đổi liên tục. Thấy bs bảo là lưỡi bản đồ nhg sao ko cho thuốc gì để bôi nhỉ. Mẹ nào có ý kiến gì hay ko giúp mình với.
    Cháu mình cũng bị lưỡi bản đồ ăn 1 ngày 1 hủ sữa chua thấy đỡ hẳn. Bé nhà mẹ nó nếu lớn rồi thì cho ăn thử đi nhé! Cách ăn sữa chua cũng là mình tìm hiểu rồi trên net đấy!Hiệu quả lắm!:Rose:

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"