NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

bé bị lưỡi bản đồ phải làm sao

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 520 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bé nhà mình ở lưỡi có các vòng tròn ở lưỡi, lúc có lúc ko và các hình đó nó ko cố định 1 chỗ mà thay đổi liên tục. Thấy bs bảo là lưỡi bản đồ nhg sao ko cho thuốc gì để bôi nhỉ. Mẹ nào có ý kiến gì hay ko giúp mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé bị suy dinh dưỡng phải làm sao đây các mẹ ơi???

bé nhà e gần được 5 tháng rùi. Mới đi chích ngừa cân nặng có 5kg7 cao 59cm. hix. lúc mới sinh bé nặng 2kg5. bú mẹ hoàn toàn. chắc do sữa em nóng hay sao mà bé không được bụ bẫm như các bé đồng tháng. huhu.buồn quá các mẹ ơi.từ lúc sinh bé đến giờ em vẫn uống thuốc bắc mong bé được lên cân. giờ...

• trắc nghiệm

testing thử trắc nghiệm xem được không?? bjcvjs

• 13 cách nói để con nghe lời mẹ răm rắp!

Đọc được bài này lúc đầu mình cũng nghĩ nghe từ răm rắp nó tiêu cực quá vì bản thân mình cũng...

• Lưu ý cho các mẹ có con thích chơi xe điện đụng nè!!!

Sáng nay đọc được bài này. Nổi hết da gà luôn!!! Các mẹ nào có con thích chơi xe điện đụng thì lưu...

• Có phải bé bị nhiễm giun rồi không? Phải làm sao bây giờ?

Chào mọi người, Bé nhà mình được 12.5 tháng rồi, cách đây 3 tuần tự dưng bé bị như thế này: Đầu tiên là bị sốt, khoảng 38.2 độ, 2 ngày thì giảm sốt, ngày thứ 3 thì khỏi sốt và nghịch rất nhiều. Đến đêm ngày thứ 3, nửa đêm mình cho bú thì bé cứ ọe ra rồi gào khóc, đến gần sáng mình lại cho...

• 1,864 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mebongmam Xem bài viết
    Bé nhà mình ở lưỡi có các vòng tròn ở lưỡi, lúc có lúc ko và các hình đó nó ko cố định 1 chỗ mà thay đổi liên tục. Thấy bs bảo là lưỡi bản đồ nhg sao ko cho thuốc gì để bôi nhỉ. Mẹ nào có ý kiến gì hay ko giúp mình với.
    Cháu mình cũng bị lưỡi bản đồ ăn 1 ngày 1 hủ sữa chua thấy đỡ hẳn. Bé nhà mẹ nó nếu lớn rồi thì cho ăn thử đi nhé! Cách ăn sữa chua cũng là mình tìm hiểu rồi trên net đấy!Hiệu quả lắm!:Rose:

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"