• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

bé bị lưỡi bản đồ phải làm sao

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 589 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bé nhà mình ở lưỡi có các vòng tròn ở lưỡi, lúc có lúc ko và các hình đó nó ko cố định 1 chỗ mà thay đổi liên tục. Thấy bs bảo là lưỡi bản đồ nhg sao ko cho thuốc gì để bôi nhỉ. Mẹ nào có ý kiến gì hay ko giúp mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có phải bé bị nhiễm giun rồi không? Phải làm sao bây giờ?

Chào mọi người, Bé nhà mình được 12.5 tháng rồi, cách đây 3 tuần tự dưng bé bị như thế này: Đầu tiên là bị sốt, khoảng 38.2 độ, 2 ngày thì giảm sốt, ngày thứ 3 thì khỏi sốt và nghịch rất nhiều. Đến đêm ngày thứ 3, nửa đêm mình cho bú thì bé cứ ọe ra rồi gào khóc, đến gần sáng mình lại cho...

• Hạnh phúc của bé mông: là không hăm tã

Hăm tã là chứng viêm da phổ biến ở trẻ nhỏ. Theo số liệu thống kê, có đến 71% trẻ sơ sinh từng bị...

• Mách chị em cách chăm con ốm không cần đến kháng sinh

Vào những ngày thời tiết khắc nghiệt, trẻ con rất dễ mắc bệnh, nhất là những bệnh có liên quan đến...

• Bố mê chơi game để con 5 tháng tuổi tử vong

Ngày xưa, vào khoảng năm cuối đại học đến khi ra trường được 2 năm, mình có 1 tiệm net, kinh doanh...

• Bé bị ho vào buổi sáng phải làm sao?

Con trai em được hơn 6 tháng tuổi, thời gian gần đây cháu hay bị ho lúc mới ngủ dậy và không ho nữa sau nửa buổi sáng. Ngoài biểu hiện trên (trộm vía) cháu không bị nóng sốt,khò khè,hay khó thở gì cả.Em sợ cháu bị hen :( ,nhưng Hen còn nhiều biểu hiện khác nữa, vẫn ăn uống và chơi bình thường.Đi...

• 1,864 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mebongmam Xem bài viết
    Bé nhà mình ở lưỡi có các vòng tròn ở lưỡi, lúc có lúc ko và các hình đó nó ko cố định 1 chỗ mà thay đổi liên tục. Thấy bs bảo là lưỡi bản đồ nhg sao ko cho thuốc gì để bôi nhỉ. Mẹ nào có ý kiến gì hay ko giúp mình với.
    Cháu mình cũng bị lưỡi bản đồ ăn 1 ngày 1 hủ sữa chua thấy đỡ hẳn. Bé nhà mẹ nó nếu lớn rồi thì cho ăn thử đi nhé! Cách ăn sữa chua cũng là mình tìm hiểu rồi trên net đấy!Hiệu quả lắm!:Rose:

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"