• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Bài trên VnEx - cháu bé tiêm mũi 6 trong 1 về rồi tử vong

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.11K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,864 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vit_chip Xem bài viết
    Bé nhà tớ tiêm hết 3 mũi rồi. Trộm vía bé chẳng sao cả. Tiêm về chỉ hâm hấp có tẹo teo buổi tối rồi lại ngon lành như bình thường luôn. May mà đọc bài này sau khi tiêm xong all, k có lại băn khoăn. hix
    mình thì nhóc chuẩn bị chích mũi thứ 3 thì đọc dược bài naỳ, lo thì lo nhưng chích vẫn chích vì 2 mũi đầu chích chỉ hơi nóng chút chứ ko sốt. Mình nghe bs bảo vacxin này hiện nay là tốt nhất rồi chưa có loại nào tốt hơn! :Rose:

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

• 317 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boorin7777 Xem bài viết
    mình thì nhóc chuẩn bị chích mũi thứ 3 thì đọc dược bài naỳ, lo thì lo nhưng chích vẫn chích vì 2 mũi đầu chích chỉ hơi nóng chút chứ ko sốt. Mình nghe bs bảo vacxin này hiện nay là tốt nhất rồi chưa có loại nào tốt hơn! :Rose:
    Mẹ Sâu cho Sâu chích mũi 6n1 lần đầu lúc mấy tháng nhỉ và chích ở đâu. Mẹ Nghé ở SG, mấy hôm nay nghĩ tới lúc chích ngừa cho con thì nóng cả ruột.
    • 1,864 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghecondethuong Xem bài viết
    Mẹ Sâu cho Sâu chích mũi 6n1 lần đầu lúc mấy tháng nhỉ và chích ở đâu. Mẹ Nghé ở SG, mấy hôm nay nghĩ tới lúc chích ngừa cho con thì nóng cả ruột.
    Mình sanh ở BV An Sinh nên cho Sâu chích ở đây luôn! Sâu được 2 tháng thì chích mũi đầu tiên. Thấy bé chích về không sốt mà chỉ hâm hấp và ngủ nhiều thôi, sang hôm sau thì khỏe re à, bú sữa bình thường. Nghe chích ngừa đúng là ngán thật nhưng không cho chích có khi còn lo hơn đấy! Bé Nghé chích được mũi nào rồi, cứ đúng ngày thì mẹ nó cho chích đi, mình thấy bé chích 6in1 về oki lắm, mẹ nó đừng lo quá hen!:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi boorin7777; 02/05/2009 vào lúc 11:39 AM.

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,178 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Hic, mình cũng đọc bài báo đó mà hãi. Tuy nhiên chị bs theo dõi cho bé nhà mình thì khuyên ko nên tiêm mũi 6 trong 1 mà dùng mũi 5 trong 1.
    Hơn nữa con tớ sinh xong đã tiêm ngay viêm gan B trong viện nên cũng chả thể nào dùng tiêm 6 trong 1 đc nữa!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 274 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi vacxin viêm não mũ Hib có trường hợp nào gây tử vong cho bé ko ? hix
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2