• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Đến hẹn lại lên, mùa hè này mình đang có rất nhiều áo phông cộc tay xuất khẩu của Dệt kim đông xuân, có từ cỡ 80-120, các mầu xanh nhạt, hồng, vàng, ghi, trắng. Giá là 12.00od/cái. Các mẹ trong Nam có thể tập trung lại rồi mình gui hàng vào. Các mẹ ngoài này có thể mua tại CH WTT 5 Hàng Mành hoặc Hội chợ mwngf SN WTT.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Thêm một chi tiết nữa : Có loại áo trắng - không có hình, các mẹ nào muốn tự in hình con mình lên thì nên chọn loại này. Có từ cỡ 80-120.
    DT của mình : Hạnh - 0912 492 098
    • 574 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở Sài Gòn nhận thầu cái vụ này cho MeMy đăng ký với!!! áo này mặc rất thích mà hồi trước ở coorpmart bán tới hơn 20K/cái lận. Mại dzô đi bà con ơiii!!!
    Mẹ mê My (TP.HCM)
    • 2,560 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Echcom
    Đến hẹn lại lên, mùa hè này mình đang có rất nhiều áo phông cộc tay xuất khẩu của Dệt kim đông xuân, có từ cỡ 80-120, các mầu xanh nhạt, hồng, vàng, ghi, trắng. Giá là 12.00od/cái. Các mẹ trong Nam có thể tập trung lại rồi mình gui hàng vào. Các mẹ ngoài này có thể mua tại CH WTT 5 Hàng Mành hoặc Hội chợ mwngf SN WTT.
    Chị Hạnh ơi,

Hàng mới toanh hả chị, thế có khác mấy cái mà em đã KHUÂN rùi không.
    Chị confirm cho em nhé để còn xí phần!
    Nếu không hôm này ra hội chợ muộn không còn gì thì tủi thân lắm
    Tớ về quê nơi không có internet roài!
    • 247 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Cho em hỏi tí. Cỡ từ 80-120 tương ứng với cỡ nào từ S đến XL. Cho em hỏi có áo dành cho em bé không ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Cỡ 80 - 120 la cỡ dành cho tre em đấy, Uyên a. Cỡ 80 dành cho bé 1 tuổi (cao 80cm), tương tự 100, 110, 120 là dành cho các bé cao khoảng đó. Đã có rất nhiều mẹ o TP HCM dùng hàng này rồi, năm ngoái mẹ Ếch gửi vào trong đó gần 400 cái lận. Giá cả thì nhất định phải rẻ rùi, còn rẻ hơn so với CH giới thiệu sản phẩm của Dệt kim đông xuân ở HN, nữa là so với giá bán tại các siêu thị trong Nam. Phần là mình có nguồn nhập thẳng từ kho và là hàng xuất đi còn thừa, nên chất lượng đều đẹp hơn hàng bán trong nước.
    To me bé Nam : sáng nay anh xã của bạn qua CH 5 Hàng Mành mua đồ dệt kim đông xuân, nhưng do hàng còn trên đường vận chuyển nên chưa tới, chiều nay là có hàng ở đó rồi đấy, khổ thân ba của bé Nam chắc đang trên đường đi công tác bị vợ điều động đi mua đồ cho con.
    Áo người lớn chỉ có một ít mầu đen, chất liệu cottong 4 chiều (nghĩa là co dãn được theo 4 chiều), tay cộc, cổ bẻ bằng gien mầu đen, có các cỡ S, M, L, giá 85.ooo/cái. Giá bán ở mác ghi trên áo thấy đề là 22$, hàng hiệu mà, he he.
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

To me chomchom : hàng mới, hôm tới sẽ có ở Hội chợ, em à. Quần lót cho Chôm chôm chị đã để riêng ra rồi, yên tâm, không để các mẹ khác tranh phần đâu. A, mẹ Chôm chôm đã lấy 1 cái áo người lớn rồi đấy, mặc có thích không hả em?
    • 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Mẹ Ếch cốm ơi, con trai em 16th thì có cỡ nào vừa không, và cái vụ in hình thì in ở đâu nhỉ???
    Cảm ơn mẹ Ếch cốm nhé!
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Be 16 thang thi mac cỡ 90 hoặc 100, còn tuỳ vào cân nặng của bé, he he.
    In hình lên áo thì moi ngươi hay mua giấy in đặc biệt về, in hình của bé từ máy tính lên đó rồi dặt úp tờ giấy đó lên áo, dùng bàn là là qua là lại, thế là hình in đó in lên áo. Cả nhà có thể mặc áo có in hình do mình tự thiết kế, đã lắm, khỏi đụng hàng, mà lại có hàng độc để khoe. Tumeo oi, mẹ Mía ơi, các mẹ đã in hình con lên áo ơi, phổ biến kinh nghiệm cho bà con với với với.......
    • 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thế thì em sẽ điều OX lên Hàng Mành mua nhé ( toàn OX giao dịch với số 5 Hàng Mành thôi... hiii), cu Tũn nhà em 9.5kg cứ tính 10kg cho tròn nhé, còn giấy in thì mua ở đâu hả chị... vụ này là lĩnh vực mới toanh với em đấy. Còn dốt lắm...
    • 78 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi Hạnh ơi, chiều nay có áo dệt kim rồi hả chị? Để cho em mỗi cái 1 màu. Cõ thì Nấm nhà em nặng 13 kg, cao 84cm (sáng nay em vừa mua ý, chị có nhớ em không?). Mai em sang lấy chi nhé.
    Cám ơn chị.
    Mẹ Nấm
    Nguyen Bao Tran
    (30-11-2003)
    • 247 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Cám ơn chị Hạnh đã "khai thông" cho em về cái sie 80-120 hiihi. Chị ơi cho em đăng ký với 2 cái màu trắng, 2 cái màu ghi cho 2 bé sinh đôi 2 tuổi (chắc em chọn sze 110) chị nhé. Em ở SG, chị gửi vào hộ em được không? Hay có mẹ nào thầu vụ này không nhỉ? Mẹ bé Sam đâu rồi nhỉ? hihi (úp sọt úp sọt)
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

OK, các mẹ cứ đăng ký trong box này đi nhé, o Hn thì no vấn đề, còn ở SG thì mình sẽ gom lại rồi gửi vào một thể.
    Có mẹ nào đăng ký áo trắng để in hình con thì nhanh lên nhé, chiều hôm qua các mẹ đã khuân nhiều lắm rùi, chỉ còn khoảng 2-3 chục cái thôi.
    • 449 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

OK, các mẹ cứ đăng ký trong box này đi nhé, o Hn thì no vấn đề, còn ở SG thì mình sẽ gom lại rồi gửi vào một thể.
    Có mẹ nào đăng ký áo trắng để in hình con thì nhanh lên nhé, chiều hôm qua các mẹ đã khuân nhiều lắm rùi, chỉ còn khoảng 2-3 chục cái thôi.
    Không hiểu sao con mình có 5 tháng, lùn tìn tịt, có 66cm thôi, mà mặc áo 80 chật. Không hiểu Dệt kim ĐX có may đúng cỡ không. Mọi người tặng cho mà mặc chất hết. Không biết size 90 - 120 thì to hơn bao nhiêu. Có gì thì cho mình đặt hàng 5 cái cỡ 100 (trắng, vàng, xanh lẫn lộn, đừng lấy hồng nhé, vì là con trai) và 5 cái 120 nhé (cũng multi-color).
    Me Piggy
    Q. BT, TP HCM
    http://community.webshots.com/user/me_piggy
    - Mất ngày 6/9/2009.
    • 2,560 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

hàng mới, hôm tới sẽ có ở Hội chợ, em à.
    Huhu thế hôm đấy em ra muộn kho biết có còn không nhỉ?
    Chán mấy cái bác BTC quá chẳng động viên chị em phải đi làm T7 gì cả
    Quần lót cho Chôm chôm chị đã để riêng ra rồi, yên tâm, không để các mẹ khác tranh phần đâu.
    Yên tâm về khoản này rùi. Chị ơi quần lót đấy chomchom mặc thích lắm, em định mua nữa cơ nhưng thôi chờ design khác lấy thêm chị nhỉ.
    A, mẹ Chôm chôm đã lấy 1 cái áo người lớn rồi đấy, mặc có thích không hả em?
    .
    Hoá ra em mua mở hàng rồi à
    Áo người lớn chỉ có một ít mầu đen, chất liệu cottong 4 chiều (nghĩa là co dãn được theo 4 chiều), tay cộc, cổ bẻ bằng gien mầu đen, có các cỡ S, M, L, giá 85.ooo/cái. Giá bán ở mác ghi trên áo thấy đề là 22$, hàng hiệu mà, he he.
    Cứ tưởng chị Hạnh đang nói loại khác cơ hehe :4: Em định mua nịnh chị chồng nhưng chị ấy mặc không vừa thế là lại bở mẹ chomchom thôi :4:.
    Các mẹ ơi mặc chất đấy thích lắm, lại mát nữa, chun 4 chiều chị Hạnh nhỉ?
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Oi, chi Piggy oi, tai vi bé nhà chị bu bẫm, trộm vía, nên mặc cỡ 80 chật đấy. CÒn tuỳ cân nặng nữa mà chị. Ếch nhà em 2 tuổi cỡ 90 vẫn còn rộng, hu hu. THế thì chị lấy cỡ 100 và 120 đi, cho bé mặc thoải mái.
    To mẹ Chomchôm : trốn sếp 1 hôm đi, cống hiến cho Công ty nhiều quá rồi mà em. Đang ngồi làm việc giả vờ lăn đùng ra, nín thở, sếp hết hồn bắt về nhà nghỉ ngơi ngay ấy mà.
    • 2,560 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

To mẹ Chomchôm : trốn sếp 1 hôm đi, cống hiến cho Công ty nhiều quá rồi mà em. Đang ngồi làm việc giả vờ lăn đùng ra, nín thở, sếp hết hồn bắt về nhà nghỉ ngơi ngay ấy mà.
    Chị Hạnh xui dại em nhé. Sếp tưởng ngất thật đòi hô hấp nhân tạo thì chít.
    Toàn sếp già mừ .
    Già thì mới khó tính và hay soi nhân viên mà, chắc em xin nghỉ phép thôi chị à.
    Bây giờ viết đơn xin sẵn cho T7 đây, xin sát ngày là bị refuse ngay đấy!!
    • 574 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thế My nhà mình được có 85cm thì mặc size nào??? size 90 phải ko? cho mình đặt 5 cái nhé. (chọn giúp mấy cái hình con thú xinh xắn cho bé gái) và thêm 5 cái cho size kế tiếp nữa nhé! cám ơn nhiều!
    Mẹ mê My (TP.HCM)
    • 449 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Oi, chi Piggy oi, tai vi bé nhà chị bu bẫm, trộm vía, nên mặc cỡ 80 chật đấy. CÒn tuỳ cân nặng nữa mà chị. Ếch nhà em 2 tuổi cỡ 90 vẫn còn rộng, hu hu. THế thì chị lấy cỡ 100 và 120 đi, cho bé mặc thoải mái.
    Chật thì có lẽ không quá chật nhưng nó cứ bó sát vào bụng thằng bé, trông sexy vườn quá, vả lại không thở được thoải mái. Hay là người tặng mua ĐX rởm nhỉ, rõ ràng là đề Dosimex 80 hẳn hoi, mua từ cửa hàng giới thiệu sản phẩm, chẳng hiểu sao nó lại chẳng đúng với Piggy. Thôi cứ mua phòng lớn vậy, nếu không mặc vừa thì sang năm mặc.
    Me Piggy
    Q. BT, TP HCM
    http://community.webshots.com/user/me_piggy
    - Mất ngày 6/9/2009.
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi Hanh oi,

Thang nhóc nha em 7.5 thang nang 9kg, dai 71. Chac la size 80-90 ha chi? Em o SG chi cho em dat 5 cai cho mua he sap den roi. Chi cho em biết la den dau lay nha chi

Cam on chi

Me chaubao ( em la thanh viên moi, hihi..)
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5