• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Đến hẹn lại lên, mùa hè này mình đang có rất nhiều áo phông cộc tay xuất khẩu của Dệt kim đông xuân, có từ cỡ 80-120, các mầu xanh nhạt, hồng, vàng, ghi, trắng. Giá là 12.00od/cái. Các mẹ trong Nam có thể tập trung lại rồi mình gui hàng vào. Các mẹ ngoài này có thể mua tại CH WTT 5 Hàng Mành hoặc Hội chợ mwngf SN WTT.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thêm một chi tiết nữa : Có loại áo trắng - không có hình, các mẹ nào muốn tự in hình con mình lên thì nên chọn loại này. Có từ cỡ 80-120.
    DT của mình : Hạnh - 0912 492 098

• 574 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở Sài Gòn nhận thầu cái vụ này cho MeMy đăng ký với!!! áo này mặc rất thích mà hồi trước ở coorpmart bán tới hơn 20K/cái lận. Mại dzô đi bà con ơiii!!!
    Mẹ mê My (TP.HCM)

• 2,557 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Echcom
    Đến hẹn lại lên, mùa hè này mình đang có rất nhiều áo phông cộc tay xuất khẩu của Dệt kim đông xuân, có từ cỡ 80-120, các mầu xanh nhạt, hồng, vàng, ghi, trắng. Giá là 12.00od/cái. Các mẹ trong Nam có thể tập trung lại rồi mình gui hàng vào. Các mẹ ngoài này có thể mua tại CH WTT 5 Hàng Mành hoặc Hội chợ mwngf SN WTT.
    Chị Hạnh ơi,

Hàng mới toanh hả chị, thế có khác mấy cái mà em đã KHUÂN rùi không.
    Chị confirm cho em nhé để còn xí phần!
    Nếu không hôm này ra hội chợ muộn không còn gì thì tủi thân lắm
    Tớ về quê nơi không có internet roài!

• 247 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Cho em hỏi tí. Cỡ từ 80-120 tương ứng với cỡ nào từ S đến XL. Cho em hỏi có áo dành cho em bé không ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều

• 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Cỡ 80 - 120 la cỡ dành cho tre em đấy, Uyên a. Cỡ 80 dành cho bé 1 tuổi (cao 80cm), tương tự 100, 110, 120 là dành cho các bé cao khoảng đó. Đã có rất nhiều mẹ o TP HCM dùng hàng này rồi, năm ngoái mẹ Ếch gửi vào trong đó gần 400 cái lận. Giá cả thì nhất định phải rẻ rùi, còn rẻ hơn so với CH giới thiệu sản phẩm của Dệt kim đông xuân ở HN, nữa là so với giá bán tại các siêu thị trong Nam. Phần là mình có nguồn nhập thẳng từ kho và là hàng xuất đi còn thừa, nên chất lượng đều đẹp hơn hàng bán trong nước.
    To me bé Nam : sáng nay anh xã của bạn qua CH 5 Hàng Mành mua đồ dệt kim đông xuân, nhưng do hàng còn trên đường vận chuyển nên chưa tới, chiều nay là có hàng ở đó rồi đấy, khổ thân ba của bé Nam chắc đang trên đường đi công tác bị vợ điều động đi mua đồ cho con.
    Áo người lớn chỉ có một ít mầu đen, chất liệu cottong 4 chiều (nghĩa là co dãn được theo 4 chiều), tay cộc, cổ bẻ bằng gien mầu đen, có các cỡ S, M, L, giá 85.ooo/cái. Giá bán ở mác ghi trên áo thấy đề là 22$, hàng hiệu mà, he he.

• 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

To me chomchom : hàng mới, hôm tới sẽ có ở Hội chợ, em à. Quần lót cho Chôm chôm chị đã để riêng ra rồi, yên tâm, không để các mẹ khác tranh phần đâu. A, mẹ Chôm chôm đã lấy 1 cái áo người lớn rồi đấy, mặc có thích không hả em?

• 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Mẹ Ếch cốm ơi, con trai em 16th thì có cỡ nào vừa không, và cái vụ in hình thì in ở đâu nhỉ???
    Cảm ơn mẹ Ếch cốm nhé!

• 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Be 16 thang thi mac cỡ 90 hoặc 100, còn tuỳ vào cân nặng của bé, he he.
    In hình lên áo thì moi ngươi hay mua giấy in đặc biệt về, in hình của bé từ máy tính lên đó rồi dặt úp tờ giấy đó lên áo, dùng bàn là là qua là lại, thế là hình in đó in lên áo. Cả nhà có thể mặc áo có in hình do mình tự thiết kế, đã lắm, khỏi đụng hàng, mà lại có hàng độc để khoe. Tumeo oi, mẹ Mía ơi, các mẹ đã in hình con lên áo ơi, phổ biến kinh nghiệm cho bà con với với với.......

• 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thế thì em sẽ điều OX lên Hàng Mành mua nhé ( toàn OX giao dịch với số 5 Hàng Mành thôi... hiii), cu Tũn nhà em 9.5kg cứ tính 10kg cho tròn nhé, còn giấy in thì mua ở đâu hả chị... vụ này là lĩnh vực mới toanh với em đấy. Còn dốt lắm...

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9