Ao dam cho be gai du wedding party mua o dau dep a. Sai Gon

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.8K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,308 Bài viết

• 517 Được cảm ơn

Bạn có thế ghé mấy cửa hàng trên đường Huỳnh Văn Bánh khúc HVB-NVTrỗi (quận Phú Nhuận), có cửa hàng gì tên .....Thanh (mình không nhớ rõ) bán nhiều kiểu đầm rất xinh cho bé gái đi đám cưới, lộng lẫy như công chúa ý.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 84 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ra khu chợ Nga - Saigon Square, có nhiều cửa hàng bán áo đầm cho bé gái đi dự tiệc (loại xuất khẩu) lắm đó bạn ! Đẹp mê luôn !
    Dê Cỏn buồn sừng húc giậu thưa . . .
    hYj7wt3Np7
    dogdogtdr20061010_-8_Minh+Triết+is
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có con gái 11 tuổi. Đi tìm áo quần cho con theo sở thích thật khó nên mày mò học may, rồi cũng tàm tạm. Khi con mặc những thiết kế của mình, bạn bè hỏi nhiều nên mình may để bán cho phụ huynh nào có cùng style thời trang dành cho con như mình. Và mình vừa mới bắt đầu đây thôi. Mới được vài ngày, thậm chí nhãn áo còn chưa in xong nữa.

Bạn thử ghé qua trang facebook của nhà mình nhé. www.facebook.com/lovesunnieboutique
    Chuyên thiết kế các mẫu đầm dành cho lứa tuổi 10-15. Chất liệu sang trọng, kiểu dáng đơn giản, đường cắt may tinh tế, giá hợp lý...

hoặc ghé qua www.hoavadat.com là blog Nhà Sunny để cùng đọc những dòng chia sẻ của mẹ Sunny từ khi Sunny mới bắt đầu hình thành trong bụng mẹ, hoặc xem những clip khi Sunny học đàn, ngắm những bức tranh, những món đồ đan móc đáng yêu và cả những hướng dẫn may vá, làm bánh của Mẹ Sunny nữa các bạn nhé.

Chúc các bạn và gia đình mùa Giáng Sinh an lành.