• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.38K Lượt đọc
  • 138 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 551 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Thoi chít roi, nho Me Khanh coi lai xem danh sách minh ghi co ma bay gio ma bát den la minh cung khóc theo luon do. Me Zonzon tu tu minh kiem tra nhe, khoan khóc...
    Nhan tiên alo luon cho may ban nho mua ao, minh chi thay co ao nay la cua be gai ma dep & re thoi, con ao be trai minh chua thay co nen không giúp duoc gi dau nhe, neu minh thay co hang gi dac biet se alo sau
    than
    Hana:Rose:
    • 1,862 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Yến ơi, gửi tin nhắn cho Y rồi nhé :1:.
    Hana ơi, còn mấy chiếc áo nữa, các mẹ hẹn hôm nay qua lấy nốt, xong mình sẽ chuyển khoản cho Hana nhé. Nhưng cho mình biết NH nào, địa chỉ ở đâu chứ mỗi tên và TK thì mình biết qua NH nào bây giờ
    • 551 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dang Mai Khanh
    Yến ơi, gửi tin nhắn cho Y rồi nhé :1:.
    Hana ơi, còn mấy chiếc áo nữa, các mẹ hẹn hôm nay qua lấy nốt, xong mình sẽ chuyển khoản cho Hana nhé. Nhưng cho mình biết NH nào, địa chỉ ở đâu chứ mỗi tên và TK thì mình biết qua NH nào bây giờ
    Hi hi.. cuôi nam qua la dau tát mát toi, hinh nhu cai bo nho cua minh co van de thi phai, Hiên oi Vietcombank nhe.
    Khi nao giao hét ao roi thi ban hay gui mót the, dung ngai nhe, cam on ban da giúp minh
    than
    Hana:Rose:
    • 457 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ Hana nhiều lắm. Bé mặc áo xinh lắm, tuyệt nhất là có cái mũ xinh xinh.
    • hai anh
    Minh da nhan duoc ao roi, cam on me Hana nhe
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bác, trời rét quá đang đi tìm cái áo bu dông loại cỡ 3 tuổi cho cún nhà em. Bác Diu ơi cho hỏi cái cửa hàng chỗ 31 Lãn ông có nhiều không để mai em qua thử. Hôm rồi định mua quần yếm cho con ở đó nhưng lại được bà cháu cho nên lại chả đến nữa. Không thấy cái tin có số điện thoại bác cho nữa để hỏi, có gì bác cho em nhé.
    • 910 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bé là con trai hay gái? Mẹ xóm liều ra phố Gia Ngư, bạt ngàn luôn, hàng mới về nhiều lắm, mình mới mua cho 2 nhóc cả bu dông, cả quần bò, giá lại mềm nữa.
    Cún và Dưa Bở
    • 8,186 Bài viết

• 1,642 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đặng Minh Hằng
    Bé là con trai hay gái? Mẹ xóm liều ra phố Gia Ngư, bạt ngàn luôn, hàng mới về nhiều lắm, mình mới mua cho 2 nhóc cả bu dông, cả quần bò, giá lại mềm nữa.
    Tuần trước vừa lượn nhà HA tậu được cho con gái 1 cái mặt trong là nỉ, dạng phao màu hồng, cổ pha tí lông trằng vừa ấm vừa đẹp, tuần này rét quá nên Tũn được diện luôn đi học rồi
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • 910 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Ở Gia Ngư thì toàn hàng Tàu thôi, mẫu mã cũng phong phú, giá mềm (<100k/ áo bu dông). Còn mẹ nào thích hàng VN thì thử qua mấy hàng Made in VN xem. Hoặc tớ thấy ở Lê Thánh Tông có mấy hàng áo bu dông VNXK đấy, cả người lớn và trẻ con.
    Cún và Dưa Bở
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đặng Minh Hằng
    Ở Gia Ngư thì toàn hàng Tàu thôi, mẫu mã cũng phong phú, giá mềm (<100k/ áo bu dông). Còn mẹ nào thích hàng VN thì thử qua mấy hàng Made in VN xem. Hoặc tớ thấy ở Lê Thánh Tông có mấy hàng áo bu dông VNXK đấy, cả người lớn và trẻ con.
    Chị Hằng ơi, thế năm nay chị ko có áo khoác cho mẹ và bé nữa à? Các chị chỗ văn phòng em đang bảo hỏi, xem bác còn hàng không. Năm ngoái mua của chị mọi người rất ưng ý.
    • 422 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thời tiết đã bắt đầu trở lạnh, các mẹ có biết chỗ nào bán áo gió mỏng 2 lớp cho bé 3 tuổi k mách cho mình với. Mình tìm mua mà k tháy có chỉ toàn loại áo khoác 2 lớp nhưng lại là lớp nỉ ở trong. Cám ơn các mẹ nhiều,

• T&B
    • 8 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tmhang1976
    Thời tiết đã bắt đầu trở lạnh, các mẹ có biết chỗ nào bán áo gió mỏng 2 lớp cho bé 3 tuổi k mách cho mình với. Mình tìm mua mà k tháy có chỉ toàn loại áo khoác 2 lớp nhưng lại là lớp nỉ ở trong. Cám ơn các mẹ nhiều,
    Chị có thể đến các cửa hàng Made in Vietnam hoặc ở cửa hàng trên phố Lãn Ông (không phải Hà Diện đâu, từ Hà Diện đi thẳng lên qua ngã tư là ngay cửa hàng ở phía bên tay trái). Mình mua cho nhóc con nhà mình một áo khoác 2 lớp mỏng 40k/1c. Cũng ổn, mặc mùa thu là ok.
    • 599 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

Hoặc là bác thử ra Liên tìm hàng thùng xem có không? Trước em cũng mua được cho bé nhà em một cái mặc thích lắm, mà lai rẻ nữa
    • 422 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi T&B
    Chị có thể đến các cửa hàng Made in Vietnam hoặc ở cửa hàng trên phố Lãn Ông (không phải Hà Diện đâu, từ Hà Diện đi thẳng lên qua ngã tư là ngay cửa hàng ở phía bên tay trái). Mình mua cho nhóc con nhà mình một áo khoác 2 lớp mỏng 40k/1c. Cũng ổn, mặc mùa thu là ok.
    Cám ơn bạn nhé! Mình sẽ ra đó tìm mua,

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebenghe
    Hoặc là bác thử ra Liên tìm hàng thùng xem có không? Trước em cũng mua được cho bé nhà em một cái mặc thích lắm, mà lai rẻ nữa
    Có phải chỗ bạn nói là Kim Liên k hả bạn?

• 194 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình vừa mua cho Pin ở Vinatex số 6 giá 42k/1c cũng được lắm.
    Chó sói hỏi: Dê trắng kia, trái tim mi đang thế nào?
    Dê trắng trả lời: Ôi, run...sợ...quá
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Hôm qua vừa mua được ở Made in VN ở Hàng Điếu áo khoác hiệu Puma, cho bé 2 tuổi nhà mình, 85K/cái, rất đẹp và vừa vặn với thời tiết này. Có cả áo cho bé gái đấy, nhưng hình như chỉ có cho bé 2-3 tuổi thôi. Lớn hơn không thấy có. Thấy có nhiều áo nỉ mỏng cho bé trai nhìn rất khoẻ khoắn, giá cũng được, 45-55k/cái. Loại nỉ này thì thấy có cỡ cho bé lớn đến 7 tuổi.
    • 545 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Echcom
    Hom nay minh dao o CH Made in VIệt Nam, thay co loai ao bludong rát day, am - hang oldnavy, rát dep, va cuc ky nhẹ, co mau tim nhát, hong canh sen, den, cho các be tu 1-3,4 tuoi day. Gia ban la 145 ngan/cai. Ao co mu, co tay co them bo bang len rát kin gio va am. Các me oi, thu qua xem di nhe.
    Mình đang muốn tìm mua loại áo như thế này, cả áo măng tô ấm cho bé, giầy cao cổ bên trong có lông cho bé trai nữa. Ai tình cờ biết ở đâu bán làm ơn chỉ cho tớ nhé. thanks. (Năm ngoái nhờ có mẹ Ếch cốm thông báo mà tớ mua được cái áo như ở trên, nhưng năm nay muốn mua áo size lớn hơn nữa).
    Cám ơn các mẹ.
    • 545 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình đang muốn tìm mua loại áo như thế này, cả áo măng tô ấm cho bé, giầy cao cổ bên trong có lông (hàng xuất khẩu) cho bé trai 4 tuổi nữa. Ai tình cờ biết ở đâu bán làm ơn chỉ cho tớ nhé. thanks. (Năm ngoái nhờ có mẹ Ếch cốm thông báo mà tớ mua được cái áo như ở trên, nhưng năm nay muốn mua áo size lớn hơn nữa).
    Cám ơn các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 68 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mít711
    Mình đang muốn tìm mua loại áo như thế này, cả áo măng tô ấm cho bé, giầy cao cổ bên trong có lông (hàng xuất khẩu) cho bé trai 4 tuổi nữa. Ai tình cờ biết ở đâu bán làm ơn chỉ cho tớ nhé. thanks. (Năm ngoái nhờ có mẹ Ếch cốm thông báo mà tớ mua được cái áo như ở trên, nhưng năm nay muốn mua áo size lớn hơn nữa).
    Cám ơn các mẹ
    Các chị cho em hỏi mua áo len cho bé trai 3-4 tuổi thì mua ở đâu chất lượng được giá cả phải chăng thì chỉ cho em với.
    Ở mấy cái hàng made in VN thì giá khoảng bao nhiêu, đồ có đẹp lắm không ạ. Em cũng đã lượn qua Key (ở Trần Nhân Tông ấy) nhưng đắt quá, 180k/cái, mà các em ấy nói là ở đây toàn thế thôi. Thực lòng em thấy nó cũng chẳng có gì là đặc sắc, đồ cho bé gái thì còn ok chứ cho bé trai thì em thấy cũng bình thường, chẳng hiểu chất nó có đến nỗi quá đẹp lắm không?
    Em hỏi vậy vì em không có kiến thức và kinh nghiệm gì về việc mua đồ len cả (mua đồ len cho em cũng xấu òm như thế).
    Em định mua vài cái nhưng giờ chưa vào mùa hay sao mà em thấy chủ yếu bán đồ nỉ. Mà mua đắt như ở Key thì xót ruột quá.
    Em đang cần gấp, rất mong các chị giúp sớm. Em cảm ơn.
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7