Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Nhóm học tập

Đồng hành cùng con lớp 5 chuẩn bị thi cấp 2 AMS - Tầng 3

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 1.17K Trả lời

58 Người đang theo dõi

• 586 Bài viết

• 8,996 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BebeBenben Xem bài viết
    Điểm chuẩn 16,5 là tin chuẩn đấy các mẹ ơi. Nhà mình quả này rôm rả rồi.
    Chờ kết quả không ngủ được các mẹ ơi, thức dậy giật mình chui ngay vào đây để ngóng.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 309 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vothilehien Xem bài viết
    Chờ kết quả không ngủ được các mẹ ơi, thức dậy giật mình chui ngay vào đây để ngóng.

tớ cũng vào diểm danh chào ngày mới để lấy hên cho nhà mình, chúc kết quả của đại gia đình mình thật tốt nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 309 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabinh2710 Xem bài viết
    Có nhiều con học nhiều trung tâm, nên thành tích sẽ được tính chung cho nhiều nơi.

Còn con mình mới học lớp cô Hải đầu năm lớp 5, 1 tuần 2 buổi (1 toán - 1 TV), không học thêm một lớp nào khác, vì vậy chắc cơ hội cũng nhỏ ... Bố mẹ xác định cho con đi thi để con có cơ hội thử sức mình thôi , đỗ được thì tốt, không thì tiếp tục học trường làng như bố ngày xưa vậy

Chúc mừng các bạn đã biết điểm đỗ vào Ams nhé, chúc các con tiếp tục phát huy được năng lực của mình
    Đúng là con đỗ là công sức chung của rất nhiều cô giáo và thầy giáo, đặc biệt là của Chú Tiểu thích học toán trong diễn đàn này... Con nhà tớ cũng học tứ tung loạn xạ lên, đã có lúc gần như là "học tạp" vì thấy ai bảo gì, chỗ nào tốt... cũng cắm đầu cắm cổ cho con đi học...

Bạn nhà mình đỗ rồi nhưng vẫn còn lo lắng, giờ 2 bạn thân cùng đỗ nữa thì niềm vui của Bông mới trọn vẹn

Mong lắm lắm điểm chuẩn sẽ là 16,5 để các bạn đã thân thiết nhau lại được tiếp tục cùng đồng hành ở Ams2...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi TA_HN; 25/06/2013 vào lúc 05:33 AM.

• 941 Bài viết

• 4,009 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TA_HN Xem bài viết
    Đúng là con đỗ là công sức chung của rất nhiều cô giáo và thầy giáo, đặc biệt là của Chú Tiểu thích học toán trong diễn đàn này... Con nhà tớ cũng học tứ tung loạn xạ lên, đã có lúc gần như là "học tạp" vì thấy ai bảo gì, chỗ nào tốt... cũng cắm đầu cắm cổ cho con đi học...

Bạn nhà mình đỗ rồi nhưng vẫn còn lo lắng, giờ 2 bạn thân cùng đỗ nữa thì niềm vui của Bông mới trọn vẹn

Mong lắm lắm điểm chuẩn sẽ là 16,5 để các bạn đã thân thiết nhau lại được tiếp tục cùng đồng hành ở Ams2...
    ChuTieu mấy hôm nay tàu ngầm xem các mẹ hồi hộp thế nào...và chú cũng hồi hộp ko kém.
    Tối qua ngủ muộn mà giờ đã lọ mọ dậy, việc đầu tiên là vào trang web tra cứu điểm thi nhưng chưa có.
    ChuTieu thì ko giúp gì nhiều cho các cháu, mặt khác, được đồng hành cùng các cháu là vui lắm lắm...
    Chúc mừng bạn MA nhé, bạn TN nhà bác BebeBenBen điểm thế nào bác TA_HN ơi?
    Mời ghé thăm blog và download tài liệu: http://chutieuthichhoctoan.wordpress.com/

• 13 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình vừa vào trường chưa Dán điểm đâu!

• 223 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Cũng vừa ghé qua trường nhưng chưa thấy động tĩnh gì dán điểm. Cả đêm không ngủ được vì chờ điểm, đấy mới là cháu thi, chứ đến lượt con trai thi thì không biết thế nào nữa.

• 309 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChuTieuThichHocToan Xem bài viết
    ChuTieu mấy hôm nay tàu ngầm xem các mẹ hồi hộp thế nào...và chú cũng hồi hộp ko kém.
    Tối qua ngủ muộn mà giờ đã lọ mọ dậy, việc đầu tiên là vào trang web tra cứu điểm thi nhưng chưa có.
    ChuTieu thì ko giúp gì nhiều cho các cháu, mặt khác, được đồng hành cùng các cháu là vui lắm lắm...
    Chúc mừng bạn MA nhé, bạn TN nhà bác BebeBenBen điểm thế nào bác TA_HN ơi?

Cảm ơn Chú Tiểu, hôm qua lúc bảo mẹ TN là "Em xem điểm cho Bê nhé", thì mẹ TN lại bảo là "Thôi, sợ lắm, cứ để mai"; Lúc sau "ok, hỏi đi" thì người ta lại đi về. Sáng nay mà họ chưa dán điểm thì tí nữa thôi là TN sẽ biết điểm TN thủ khoa TV là điều chắc chắn...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,427 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Chúc mừng các bạn đã đỗ Ams. Chúc mừng mẹ MA nhé.

Hy vọng tin vui tốt lành sẽ đến với các bố mẹ trong topic này.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ôi hồi hộp quá, thấy các phụ huynh rôm rả và lo lắng cho con nhiều quá,.. mình ân hận vì chưa sao sát con học tập và cũng chẳng cho học ở Học mãi gì cả, hy vọng cu cậu đỗ (mong manh!)

• 206 Bài viết

• 673 Được cảm ơn

Mong các mẹ bình tĩnh chút, cho các con xem điểm xong, công bố điểm chuẩn, đỗ trượt như thế nào rồi hãy tính xem công của ai, của trung tâm nào được không ạ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BebeBenben; 25/06/2013 vào lúc 08:06 AM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)