Nhóm học tập

Đồng hành cùng con lớp 5 chuẩn bị thi cấp 2 AMS - Tầng 3

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 137K Lượt đọc
  • 1.2K Trả lời

62 Người đang theo dõi

• 941 Bài viết

• 4,011 Được cảm ơn

Thật vinh dự cho Chú Tiểu khi được đặt gạch khai trương tầng 3.(đang định comment thì thấy bị khóa)
    Tầng 2 Mod đã khóa vì quá số bài. Mọi người vào đây trao đổi tiếp nhé.
    Topic này để:
    - Trao đổi kinh nghiệm học tập cho các cháu
    - Chia sẻ bài vở...
    - Động viên, giúp đỡ các con về mặt tinh thần....
    và nhiều hơn thế nữa.

Hi vọng mở đầu topic sẽ là những tin vui báo điểm của các mẹ, các cháu trong kỳ thi 2013 vừa qua.
    Đây là link tầng 2:
    Đồng hành cùng con học lớp 5, chuẩn bị thi Ams 6 -Tầng 2
    Tầng 1:
    Đồng hành cùng con học lớp 5, chuẩn bị thi Ams 6
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ChuTieuThichHocToan; 20/06/2013 vào lúc 10:23 PM.
    Mời ghé thăm blog và download tài liệu: http://chutieuthichhoctoan.wordpress.com/

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 434 Bài viết

• 977 Được cảm ơn

Các con thi xong rồi, xả hơi đi các mẹ và các con ơi, trại hè Lê Ngọc Hân của EPVS từ 23/6 đến 1/7 chuẩn bị diên ra, ai chưa đăng ký thì nhanh chân lên nhé, nhà tớ vướng bận mấy việc nên cũng join đợt này đây sau khi kết thúc Rừng ơi. Sau đó lại summer camp của DCC, đợt này các con chơi xả láng, tháng 8 bắt đầu học trở lại
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 206 Bài viết

• 673 Được cảm ơn

Mừng nhà mới nào!!! Lên tầng nhanh thế nhỉ, mẹ cháu vẫn còn đang lưu luyến tầng 2. Chú Tiểu mà khai trương thì các con điểm toán cao ngất. Mong thật nhiều tin vui cho nhà mới!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BebeBenben; 20/06/2013 vào lúc 10:53 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 450 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Chào tầng mới. Chúc các cháu năm nay đạt kết quả tốt.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 34 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Con mình năm nay mới lên lớp 4 nhưng mình cũng theo dõi top này để học hỏi kinh nghiệm của Chú tiểu, các bố, các mẹ, xin cảm ơn tất cả mọi người
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,233 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Chúc các bạn thì vừa rồi đạt kết quả cao, đạt được mục tiêu của mình đã đề ra. Chúc mừng các mẹ có nhũng ngừoi con thật nhiều hoài bão và đáng yêu. Năm nay bạn nhà em cũng lên lớp 5, em đang loay hoay chưa biết phải bắt đầu từ đâu, rất mong được các mẹ truyền lại kinh nghiệm hướng dẫncon học thế nào cho đạt hiệu quả, chăm con ăn uống để đạt được sức khỏe tốt nhất. Cảm ơn và tặng hoa các mẹ
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 394 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Tiếp bước các anh các chị, nhà cháu cũng vào đây để học hỏi kinh nghiệm cho hơn 300 ngày còn lại. Chú tiểu lại tiếp tục đồng hành giúp các cháu năm nay với nhé. May mắn được đặt gạch ở mặt tiền.

• 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mừng nhà mới nhé, điểm Ams 2013 sắp có rồi, mong con của các mẹ trên diễn đàn năm nay thi Ams điểm thật tốt, đỗ đạt cao nhé! Mong các mẹ chia sẻ nhiều hơn về kinh nghiệm thi cử, về cách học tốt, thầy cô tốt để các mẹ có con lớp 3, lớp 4 như em học tập và tiếp bước nhé.

• 810 Bài viết

• 2,945 Được cảm ơn

Căng thẳng quá, tuần sau đi xem điểm Ams2 rùi. CHắc phải mang theo bông băng, thuốc đỏ, thuốc chống sốc chống ngất quá.

Bạn nào cần mấy thứ trên thì đăng kí đi cùng giờ, để chúng ta dùng chung nhá :-).
    Bình yên để gió đưa EM về

• 166 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Mừng nhà mới,hôm qua mình cũng vào tầng 2 khóa nhưng không dám xông đất tầng 3 .hi hi.Còn mấy ngày nữa các con biết điểm rồi.Dù điểm số thế nào các mẹ nhớ đừng quên vụ họp mặt đấy nhé.