Nhóm học tập

Đồng hành cùng con học lớp 5, chuẩn bị thi Ams 6 -Tầng 2

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 167K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

37 Người đang theo dõi

• 247 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaila Xem bài viết
    con tớ năm nay vào lớp 6 đây cũng ôn thầy Điệp lớp cấp tốc thi Am con gái thích học thầy Điệp lắm, thầy dạy cũng dễ hiểu mà khuyến khích các con học
    Con gái bạn cũng ôn thầy Điệp để thi Am 2 hả bạn. Ngoài học thầy Điệp ra bạn có cho con theo học chương trình nào khác không? Tiếng việt bạn cho cháu ôn ở đâu? Mong bạn chia sẻ thêm thông tin. Cảm ơn bạn rất nhiều

• 247 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ nhím xù Xem bài viết
    Tớ có vào web của UNIX để tìm thông tin nhưng không tìm thấy khóa học nào cả. Bạn có thể cho tớ xin điện thoại của thầy hoặc trung tâm để tớ gọi trực tiếp xem sao. thanks bạn.
    Đây là số Hotline của Unix bạn thử gọi hỏi xem nhé 0983 768 342, tớ ko thấy họ post số của Thầy Điệp. vì con tớ mới chuẩn bị học nên tớ chưa có thời gian gặp trực tiếp thầy để xin số, lần sau gặp tớ sẽ xin và sẽ post lên đây
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 387 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bongbongyeu Xem bài viết
    Đây là số Hotline của Unix bạn thử gọi hỏi xem nhé 0983 768 342, tớ ko thấy họ post số của Thầy Điệp. vì con tớ mới chuẩn bị học nên tớ chưa có thời gian gặp trực tiếp thầy để xin số, lần sau gặp tớ sẽ xin và sẽ post lên đây
    Hôm qua tớ đã gọi cho UNIX, họ chỉ có lớp cho các bạn lớp 4 lến 5. Tuy nhiên tớ không xin được số ĐT của thầy, nếu sau này bạn có cho tớ xin nhé.

• 247 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Chắc bố mẹ trong diễn đàn đang chạy nước rút chuẩn bị cho con đi thi nên nhà cửa vắng quá. Mình vẫn vào đây chăm sóc topic này, chờ các bố mẹ vào đây trao đổi tiếp

• 448 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Hôm qua mình đi nộp HS cho con thi vao Ams, trời! xếp hàng dài dằng dặc như thời bao cấp ạ. Mà có đến 3 cửa bán và thu hồ sơ nhé,hic khó khăn quá. Trong khi đó bên trường CLC Cầu Giấy, trường LTV thì vắng vẻ, mát mẻ, có bàn ghế, có quạt mát cho phụ huynh ngồi. Trường Ams có độc 2 cái bàn bé tý kê giữa lối đi và không có ghế, các bậc phụ huynh cứ đứng lom khom khai khai, viết viết rồi hì hụi ra xếp hàng nộp đơn. Haiz, thế mới biết cái sự học nó lắm gian truân, hay là tự mình cứ mua lấy cái gian khổ vào người nhỉ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 247 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mẹ cháu cũng đang tính PA2 cho cháu vào trường DL LTV và MC có bác nào có thông tin về trường này cho mẹ cháu biết với. Học phí của 2 trường này ntn ạ?

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ tòng mít Xem bài viết
    Hôm qua mình đi nộp HS cho con thi vao Ams, trời! xếp hàng dài dằng dặc như thời bao cấp ạ. Mà có đến 3 cửa bán và thu hồ sơ nhé,hic khó khăn quá. Trong khi đó bên trường CLC Cầu Giấy, trường LTV thì vắng vẻ, mát mẻ, có bàn ghế, có quạt mát cho phụ huynh ngồi. Trường Ams có độc 2 cái bàn bé tý kê giữa lối đi và không có ghế, các bậc phụ huynh cứ đứng lom khom khai khai, viết viết rồi hì hụi ra xếp hàng nộp đơn. Haiz, thế mới biết cái sự học nó lắm gian truân, hay là tự mình cứ mua lấy cái gian khổ vào người nhỉ
    Hôm nay mẹc cháu đèo con gái đi thi thử, tranh thủ lúc các con đang xếp hàng ở sân trường mẹ cháu ra xếp hàng nộp hồ sơ và là người nộp số 1 luôn. Một lúc sau, ôi trời nhìn mọi người xếp hàng để nộp thấy kinh quá, đông khủng khiếp luôn!!!!

• 448 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Bạn ơi, học phí 2 trường này đều thông báo rõ trên tờ tuyển sinh mà. Mình cộng sơ sơ thì HP của MC là 2,6tr/th chưa kể tiền xe (khoảng 600k nữa) lớp học rất đông 50-55hs/lớp. Trường LTV hoc phí khoảng 2,1tr/th chưa kể tiền xe, mỗi lớp 30-35hs. Năm nay LTV sẽ có 2 lớp chuyên khối 6 là chuyên toán và chuyên anh. Trường mới xây sau Big C CSVC đẹp.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 247 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ tòng mít Xem bài viết
    Bạn ơi, học phí 2 trường này đều thông báo rõ trên tờ tuyển sinh mà. Mình cộng sơ sơ thì HP của MC là 2,6tr/th chưa kể tiền xe (khoảng 600k nữa) lớp học rất đông 50-55hs/lớp. Trường LTV hoc phí khoảng 2,1tr/th chưa kể tiền xe, mỗi lớp 30-35hs. Năm nay LTV sẽ có 2 lớp chuyên khối 6 là chuyên toán và chuyên anh. Trường mới xây sau Big C CSVC đẹp.
    Cám ơn bạn, nhưng con gái tớ năm tới mới thi lên cấp 2. Nhưng mẹ cháu vào đây để học hỏi các mẹ kinh nghiệm cho con thi trường chuyên
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bongbongyeu; 08/06/2012 vào lúc 11:54 AM.

• 84 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Đã có điểm thi thử rồi , bé nhà mình được 15 điểm , con các mẹ tn ?