Nhóm học tập

Có mẹ nào cho con học múa ở CLB Họa My thì vào nhé.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 32.3K Lượt đọc
  • 150 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 5,862 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

Mẹ nào có ý định cho con gái đi học múa ở CLB Hoạ My tầm này k thì cùng đăng ký nhé. Con gái tớ mới 3.5 tuổi rưỡi thôi mà hôm cho đi học ké lớp các bạn đã học từ hè mà cháu cũng thích – dĩ nhiên là động tác chỉ là tập theo thôi và chưa chuẩn nhưng cháu thích học múa. Thấy các mẹ cũng khen đi học múa cho con có sức khoẻ và dáng chuẩn mềm mại. HIện tại CLB chỉ có các lớp duy trì học từ hè thôi, hôm trước chị Mai bảo tớ cũng có nhiều mẹ hỏi, để lại đt nếu chị ý mở được lớp mới sẽ alo. Tớ post lên đây nếu có mẹ nào cùng chung sở thích mà k muốn chờ lớp mới đến hè năm sau thì cùgn đăng ký nhé.
    Học tuần 2 buổi, học phí 150k/tháng. Địa điểm học ở trường mẫu giáo Nguyễn Công Trứ hoặc CLB Thanh niên Hồ Thiền Quang.
    Trường có 2 ca 5h30-7h và 7h đến 9h. Tớ thì muốn đăng ký học ca 2 vì đi làm về đón con k cập rập và con ăn được cơm rồi đi.
    Các mẹ cố gắng nhé, mùa đông mà đến lớp học các con mặc váy múa k lạnh đâu và rất hăng say. Chính mùa đông các con đỡ ngại tập hơn là mùa hè vì mùa hè mướt mải mồ hôi lắm. Mà hè lớp học sẽ đông học sinh và nhiều lớp nên có thể cô giáo k care kỹ từng cháu được như hiện tại đâu.
    Có gì các mẹ có thể đăng ký danh sách ở đây hoặc gọi điện cho chị Mai để hỏi thêm nhé 0904221156.
    Tks cả nhà

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 518 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Mẹ hoang nhi cho minh hỏi tập cả 2 buổi đều vào ngày thường à? Nếu tập được cuối tuần thì mình đăng ky nhé! Em bé nhà mình 4.5 tuổi rồi, đang tập ở Ngọc Trai Việt nhưng muốn chuyển học Họa Mi cho gần (CLB Thanh Niên)!

• 5,862 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi titmitsuot Xem bài viết
    Mẹ hoang nhi cho minh hỏi tập cả 2 buổi đều vào ngày thường à? Nếu tập được cuối tuần thì mình đăng ky nhé! Em bé nhà mình 4.5 tuổi rồi, đang tập ở Ngọc Trai Việt nhưng muốn chuyển học Họa Mi cho gần (CLB Thanh Niên)!
    cái này thì tớ k rõ lắm, để tớ bảo chị Mai nhé. Nếu 1 buổi ngày thường 1 buổi cuối tuần thi bạn có ok k? vì tớ sợ 2 buổi dồn vào cuối tuần thì các con tập vất vả 2 ngày liền nhau, rồi cả tuần lại nghỉ dài. Mẹ nó PM cho tớ số đt để có gì từ lớp tớ alo nhé

• 5,862 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

Danh sách hiện tại gồm có:
    1. Mẹ hoàng nhi
    2. bong xinh 2006
    3. titmitsuot - nếu học cuối tuần

Các mẹ ơi cùng đăng ký nhé

• 5,862 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

1. Mẹ hoàng nhi
    2. bong xinh 2006
    4. mẹ sóc

• 5,862 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

Các mẹ ơi đăng ký thêm nào, hehe

1. Mẹ hoàng nhi
    2. bong xinh 2006
    4. mẹ sóc
    5 Mẹ én

• 5,862 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

Các mẹ ơi đăng ký thêm nào, hehe

1. Mẹ hoàng nhi
    2. bong xinh 2006
    4. mẹ sóc
    5 Mẹ én
    6. Mẹ Hin
    7. bạn Min
    8. hương lúa

Các mẹ có con học rồi có thể cho biết thông tin cô nào dậy được k? Tớ thấy mẹ lamphuong nói cô Lan dậy nhiệt tình và uốn nắn cho các con cẩn thận

• 518 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Oài đang nói chuyện dở với mẹ Hoang Nhi thì ĐT hết pin... Cô Lan dạy ở Họa Mi thì nhiệt tình cực, nhưng tớ nhớ là có lần cô bảo cô dạy ở nhà là ở Liễu Giai cơ mẹ nó ạ!

• 690 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Cô Lan cũng đang dạy cho nhóm con chúng tớ, rất rất nhiệt tình và có kỹ năng sư phạm, biết dỗ trẻ con tuy nhiên lại rất nghiêm khắc. Nhiều con đã phải khóc khi cô dạy nghiêm quá và bắt tập nặng. Nhà cô ở khu Nguyễn Chí Thanh và bây giờ cô cũng không nhận lớp dạy riêng mấy nữa đâu. Tuy nhiên các bạn cứ thử mời xem.
    @titmitsuot: Lâu lắm không gặp, mẹ nó vẫn cho hai con đi học các môn đều đấy à?

• 5,862 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi titmitsuot Xem bài viết
    Oài đang nói chuyện dở với mẹ Hoang Nhi thì ĐT hết pin... Cô Lan dạy ở Họa Mi thì nhiệt tình cực, nhưng tớ nhớ là có lần cô bảo cô dạy ở nhà là ở Liễu Giai cơ mẹ nó ạ!
    thảm nào, tớ gọi lại k được, hì hì
    thế nếu xin học thì xin cô Lan dậy có được k hả mẹ titmitsuot?