• 1 Lượt chia sẻ
  • 57.6K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 2,199 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

Mình biết có nhiều mẹ mua hàng ở Sensini - Phạm Ngọc Thạch nên mình cũng muốn cảnh báo cho các mẹ, đúng là của rẻ của ôi (Nhờ Mod chút nhé)

Sáng nay, mình và mấy cô bạn cùng phòng rủ nhau ra Sensini mua đồ, vào đó hàng thì giá cũng rẻ, nhưng đường may và chất liệu xấu, chọn mãi cuối cùng mình cũng chọn được cái váy, loay hoay vào thử, vì chẳng có tủ để đồ, nên đành để túi ở gần đó, cuối cùng xong mấy chị e rủ nhau ra thanh toán thì hỡi ôi, cái ví của mình không cánh mà bay.

Mình run hết cả người, bà chuyên thu tiền ở cửa hàng thì cứ nói như thật là mình quên ở đâu, chứ không phải là mất. Trong khi ở đó vừa mới hôm qua vừa có người cũng bị mất như mình. Mình chán thế, trong khi chưa biết làm sao, thì cô bán hàng còn hỏi: "chị có lấy hàng nữa không?"
    Mình: chị còn tiền đâu mà lấy
    Cô bán hàng: ơ em nhìn chị vẫn còn tiền :Sad::Sad::Sad:
    Đúng là chẳng có suy nghĩ gì cả, lẽ ra phải hỏi han khách hàng mất thế nào, rồi ghi lại số đt hay có trợ giúp gì không, đằng này chỉ nhăm nhăm bán hàng mà chả suy nghĩ đến cảm nghĩ của người ta.
    Mình thề, mình hứa, mình đảm bảo, cửa hàng đó váy có 50K thì mình cũng sẽ không bao giờ quay lại. Vì tình trạng mất cắp ở đó không phải lần đầu, mà cửa hàng không có bất kỳ biện pháp gì hay bày tỏ sự cảm thông với khách hàng.

Mình cảnh báo cho các mẹ lưu ý, đừng ham của rẻ mà mất tiền, mất giấy tờ như mình?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi queenz; 30/10/2009 vào lúc 03:50 PM.

• 96 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Rõ khổ thân mẹ nó

• 333 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đợt cửa hàng đó đề giảm giá 10%, mình cũng vào đó mua 2 đôi xăng đan. Hôm sau đi cùng con bạn vào chợ Ngã tư sở, thấy đôi y hệt mà còn rẻ hơn mấy chục nghìn so với giá Sensini đã giảm.
    Up date 11/3Son chanel ltd.2014, phấn Givenchy,Áo, váy dạ Giầy, túi, ví da thật, giá phơi quần áo.........
    Xem thêm: http://mgod.webtretho.com/forum/f291.../#post30877216
    Nguồn: Muagiodau.vnhttp://mgod.webtretho.com/forum/f2919/up-date-11-3son-chanel-ltd-2014-phan-givenchy-ao-vay-da-giay-tui-vi-da-that-gia-phoi-quan-ao-1846340/#post30877216

• 4,836 Bài viết

• 1,030 Được cảm ơn

Hôm t7 nhà tớ đi qua thấy đông nghịt người cũng đú đởn mò vào xem. Quần áo thì xấu mù, đang xem thấy 1 chị kêu mất ví, lục túi thấy mất cả chìa khóa xe máy, hốt hoảng ra ngoài xem thì mất luôn xe. Bà già già tóc ngắn hình như quản lý ở đấy còn cứ kêu tại cháu thế nọ thế kia chứ ở đây ko bao giờ mất cắp. Đùa , người ta mất của ko gọi CA phường đến làm biên bản giúp lại cứ đứng lải nhải. Thấy thế nhà tớ té luôn, 1 đi ko bao giờ quay lại

• 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

khiếp, cạch lun đi các mẹ ah. hàng xấu, lại còn mất cắp, có mà rẻ nữa cũng chẳng thèm:Sick:
    Nik cũ: phuonghuyenhd -> đã bị khóa:Crying:
    nik mới: huyenmeo_86

• 371 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Đó toàn hàng chợ mà. Giá thì lúc nào cũng discount 10% thôi. Rõ là cái trò nâng lên rồi lại hạ xuống.

• 247 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

có khi bán hàng thì ít, giúp kẻ gian lấy cắp là chính

• 3,324 Bài viết

• 4,457 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bonbonyeu Xem bài viết
    Đó toàn hàng chợ mà. Giá thì lúc nào cũng discount 10% thôi. Rõ là cái trò nâng lên rồi lại hạ xuống.
    hàng xấu, có mấy cái vừa mắt thì thì mắc lên trưng ra thôi, cái bà ngồi thu tiền trông mặt đã thấy kinh, nhân viên thì mặt thượng lên chẳng thân thiện chút nào. Vào 1 lần cho biết, rồi phải lượn ngay!:cool:

• 438 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Tiếu Tiếu Xem bài viết
    hàng xấu, có mấy cái vừa mắt thì thì mắc lên trưng ra thôi, cái bà ngồi thu tiền trông mặt đã thấy kinh, nhân viên thì mặt thượng lên chẳng thân thiện chút nào. Vào 1 lần cho biết, rồi phải lượn ngay!:cool:
    E ch­ưa bao giờ vào mặc dù ngay gần nhà. Cũng định mấy lần rẽ vào xem, nhưng ơn trời chưa vào. May qua có các bác nhắc nhở.

• 530 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Shop bán hàng thế mà sao lại đông được các mẹ nhỉ?mình chưa mua ở đó bg cả ..chán kiểu bán hàng ở vn coi khách hàng là phải quị lụy nguời bán hàng..:Sigh:
    Xúc cảm cho e những giai điệu mục nát
    Những thứ đã qua không thể lấy lại
    Và như ánh nến k thể xóa tan làn mưa
    Thời gian chắc chắn không trôi ngược một lần

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9