Thông báo chung

Bức xúc vì vụ đổi quà bỉm Huggies dry

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

em xin phép Mod nếu như bài của em đăng nhầm chỗ.

chắc nhiều mẹ cũng bức xúc như em nhỉ? chả là em thì em dùng bỉm Huggies dry màu xanh cho thằng ku từ lâu rồi chứ ko phải nghe có quảng cáo,khuyến mãi em mới bổ chửng bổ nhào vào mau bỉm này đâu.
    em hay mua bỉm trong Metro vì gần nhà mà cũng thấy rẻ rẻ hơn cửa hàng cạnh nhà dăm nghìn.Gần đây thấy họ tăng giá lên so với giá cũ ,thay đổi bao bì, đồng thời họ cũng ko ra loại 54 miếng nữa mà chỉ có loại 42 miếng thôi, con em dùng size M.
    thấy có trương chình khuyến mại cũng vui vui vì tự nhiên tích kóp xong sẽ được 1 món quà nho nhỏ cho con,mặc dù con bé lắm chả vui vẻ gì mấy vụ đồ chơi đồ bời.
    em tích được hơn 200đ,để chắc ăn,cẩn thận, em gọi điên cuồng cho mấy em tổng đài trên vỏ bỉm nhg kinh nghiệm là phải gọi = di dộng nhé chứ gọi máy bàn ng ta ăn giải gì mà chịu nghe máy . Sau khi vồ được em nào đấy a nhô ở bên kia đầu dây chỉ cho mấy địa chỉ...ma ,ngày nào cũng tý ta tý tởn mò hết đến Hà Diện rồi lại hàng nào ở 16 Lãn Ông ,rồi Tây Sơn...để la liếm đổi quà cho con. Ra đến nơi mấy bà bán hàng nhìn em ko thiện cảm lắm vì mình ko phải là khách quen mua hàn ở đấy,xong rồi cử 1 thằng bé dắt xe ra trả lời là: hết hàng rồi,chưa biết bao giờ hàng về,cửa hàng em ko còn chương trình đổi quà nữa....abc...xyz...123....%$#...túm lại là nhiều lí do để em toét mắt cũng ko đổi được quà.
    Kiên nhẫn của em tụt dần,tụt dần đến đũng quần thì 1 hôm tâm sự với 1 em ở văn phòng về vụ này. Em ý bảo,ôi chị đưa điểm đây,em đổi ở hàng gần nhà cho. Uh thì đưa ,trong lòng chả hi vọng gì :Nottalkin:
    Hôm sau đi làm,mắt trồ lồi vì nhìn thấy cái này:

Vừa mừng vừa thất vọng...mừng vì cuối cùng cũng quẳng được mấy cái vỏ bỉm vào 1 góc, thất vọng vì nếu biết đồ chơi chỉ được đến thế này,em mua cho con đồ mới cho xong, tính ra còn rẻ hơn vì phải lượn lờ tốn xăng với con Ba bét ta 4 kì của em. :Nottalkin:

Ah,nếu giàu có nhé,mua bỉm Ultra vỏ tím đi, các em ý vồ đến tận nhà đổi lều bóng cho chứ chả vất vả như mình đâu các mẹ cùng cảnh ah.

Túm lại,hiện giờ em còn 60đ đấy,có mẹ nào vẫn ham hố mời qua 39 Ngô Quyền mà rước đi cho em đỡ ngứa mắt nhé. EM chuyển sang dùng Nannys rồi,cạp bỉm mềm hơn,2 bên mép cũng rộng hơn ko bao giờ bị trào như Hug.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ_kunkin; 04/02/2009 vào lúc 10:34 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 687 Bài viết

• 327 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, hỏi hộ em cô bạn làm cùng chị là đổi quà ở đâu cho em đổi với. Em còn mấy cái vỏ bỉm đây, cũng ham hố đổi quà lắm.
    Mèo Ú, ITALY

• 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

thế mang đến tớ nhờ con bé ý đổi cho xem sao? tại nó hay mua hàng của nhà ý nên đổi dễ

• 1,670 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

mẹ nó ở đâu, tớ đổi bên siêu thị chỗ định công dễ lắm mà

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tớ cũng có mấy chục điểm cơ mà chả thấy chả biết đổi ở mô. Nghe thấy qcáo đổi đồ chơi xếp hình ngồ ngộ mà tích mãi ở đây rồi chả biết đổi ở đâu. Vào trang web đổi quà của HG thì lỗi mới sợ chứ.
    Hóa ra mình bị lưằ à?

• 746 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sakura_vn Xem bài viết
    Tớ cũng có mấy chục điểm cơ mà chả thấy chả biết đổi ở mô. Nghe thấy qcáo đổi đồ chơi xếp hình ngồ ngộ mà tích mãi ở đây rồi chả biết đổi ở đâu. Vào trang web đổi quà của HG thì lỗi mới sợ chứ.
    Hóa ra mình bị lưằ à?
    Không phải bị lừa đâu mẹ nó à. Mẹ nó gọi đến 1800585896 để hỏi điểm đổi quà gần nhất nhé. Hôm qua tớ đi đổi được nhà gỗ thông minh và bộ tìm đường đấy. Đẹp mê ly, mấy cái đóơở ngoài bán đắt lè
    Đang cố gắng tích thêm điểm để đổi đồng hồ...
    Thôi chả ký nữa. Chán rồi!

• LnL
    • 5 năm
    • 359 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Baby_Sumo Xem bài viết
    Không phải bị lừa đâu mẹ nó à. Mẹ nó gọi đến 1800585896 để hỏi điểm đổi quà gần nhất nhé. Hôm qua tớ đi đổi được nhà gỗ thông minh và bộ tìm đường đấy. Đẹp mê ly, mấy cái đóơở ngoài bán đắt lè
    Đang cố gắng tích thêm điểm để đổi đồng hồ...
    Chả biết có phải bị lừa không nhưng bực mình lắm nhé. Nhà tớ ngay từ đầu cũng dùng tã giấy của Huggies (con mới đang dùng tã thôi), gần đây có khuyến mãi mẹ cũng chẳng để ý, tự dưng một hôm rỗi rỗi ngắm nghía kĩ cái vỏ ngoài mới thấy miếng dán "Tích điểm đổi quà mẹ ơi", lúc í tớ mới lần tìm cái tem để cắt định bụng đi đổi quà cho con, chẳng đắt rẻ gì món quà lắm nhưng làm kỉ niệm cho con sau này cũng vui vui.
    Vào trang web của huggies thì ok, biết hết các điểm đổi quà rùi. Tớ làm theo y hướng dẫn là cắt tem điểm ở góc phải bao bì, ok, cắt luôn và đem đủ điểm đi đổi. Tớ đem đến Coop - HN vào booth đổi quà của Huggies thì gặp mấy em rất là lơ tơ mơ với chuyện đổi quà và thái độ cũng rất bất lịch sự.
    1. Đầu tiên em í kêu là ko có cái tem điểm đấy!!! (hơ hơ, thế tớ lấy đâu ra cái tem???)
    2. Sau khi hỏi lại, 1 em khác kêu là phải đem cả cái bao bì, ko được cắt ra, tớ mới chỉ cái bước số 1 trên cái miếng "tích điểm..." kia), lúc í lại im.
    3. Sau rồi lại kêu là cái tem điểm không phẳng phiu (hơ, đây đâu phải lỗi của tớ. Tem dán ở góc bao bì nylon, lại là dạng tem giấy thì việc bị các nếp nhàu (dù rất ít nhé) là chuyện đuơng nhiên, tớ hơi đâu đem về rồi tự làm nhàu nhì, hoặc là lùng sục kiếm ở đâu!!!)
    => bực mình quá lại đang vội nên tớ bỏ đi luôn. Mà các em này vừa lơ tơ mơ lại còn chịu khó đứng buôn và đổi quà với các em nhân viên trong siêu thị. hờ.

Xin hỏi mẹ Baby-Sumo đổi quà ở địa chỉ nào thế để tớ ra thử, hy vọng dễ chịu hơn.
    Blog Kokotaru: Ngôi Nhà Nhỏ :LoveStruc:

• 70 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các chị ơi, nhà chị nào ở khu Cầu Giấy thì ra phố Tô Hiệu mà đổi. Ở đó có bách hóa rất lớn, mấy em đổi quà ở đó cũng rất nhiệt tình, ko cần mua bỉm ở đó cũng nhiệt tình nữa:Laughing: . Không thích quà này có thể đổi quà khác, các em ấy cũng ok luôn. Các chị đến đó thử xem. (Phố Tô Hiệu rất ngắn, có thể nhìn thấy bách hóa đó ở khoảng giữa phố, phố Tô Hiệu gần chợ Nghĩa Tân)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Trong_Nhan; 23/11/2010 vào lúc 08:54 AM.
    [/img][/url]

• 1,757 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Em đang có mấy chục điểm H mà ngại đi đổi quà quá, căn bản sợ lại gặp TH giống chị LnL ở trên, mất công đi lại rước bực vào người. Ko biết có mẹ nào đổi quà ở Hương Diện hay ở đâu đó mạn quận Đống Đa mà NV ko thái độ, dễ đổi quà ko? E thì toàn mua đồ ở Hương Diện nhưng toàn chồng đi mua chứ e giờ vẫn chưa được ra đường
    Chỉnh sửa lần cuối bởi _Bimbimcua_; 13/01/2011 vào lúc 02:39 PM.

• 212 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Thấy các mẹ phàn nàn về việc đổi quà làm tớ cũng chán, con thì nhỏ chẳng muốn đi nên tớ chẳng tích tiếc gì toàn vứt luôn cái vỏ có điểm đi. Chẳng ham hố lắm mấy cài quà đấy nên chả tiếc.
    Ơi cuộc sống mến thương !!!
    :Smiling::Rose::Rose::Rose::Smiling:

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3