Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem ốc sên New Today của mỹ phẩm Linh Chi, có ai dùng rồi cho em ý kiến với!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 150K Lượt đọc
  • 87 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Tình hình là em đang muốn tìm một loại kem dưỡng da, cũng vừa là để làm kem lót để thi thoảng trang điểm cho dễ. Da em cũng ko xấu xí lắm, nhưng thấy quảng cáo bảo dùng kem này da trắng lắm, mịn và dồi dào collagen nên hơi ham. Nhưng em cũng chưa biết có tin được không, xin ý kiến cả nhà với ạ

Chủ đề bạn cần quan tâm:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 87 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Giá nhiêu vậy chị?
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ankypham Xem bài viết
    Giá nhiêu vậy chị?
    có nhiều loại bạn à, mình muốn dùng laọi dưỡng tái tạo và phục hồi da, có 2 laọi, 1 laọi 95k/30g và 320k/30g
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

mình đang bài mà chả có ai tham gia, buồn nhỉ
    • 209 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhjmyeuhtc Xem bài viết
    .
    loại này mới.với cả e nghĩ chắc mọi ng sợ quảng cáo!^^.mún biết có tốt hay ko.chị cứ xem thành phần của nó ý là ra ngay ý mà.nếu ko rõ thì chị search trên này.dạo này cung có hãng ra kem loinh chi gì gì đó chả biết có phải hãng này không nhưng e đọc thành phần toàn thấy chất độc hại chả thấy chất dưỡng đâu
    • 209 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhjmyeuhtc Xem bài viết
    .
    loại này mới.với cả e nghĩ chắc mọi ng sợ quảng cáo!^^.mún biết có tốt hay ko.chị cứ xem thành phần của nó ý là ra ngay ý mà.nếu ko rõ thì chị search trên này.dạo này cung có hãng ra kem loinh chi gì gì đó chả biết có phải hãng này không nhưng e đọc thành phần toàn thấy chất độc hại chả thấy chất dưỡng đâu
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pevit Xem bài viết
    .
    Thành phần gồm những chất nào là độc hại hả bạn ? hì, mình mờ vụ này lắm, ít khi dung mĩ phẩm nên chả biết đâu mà lần
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem này có nhiều người dùng cũng được đấy,,, trước mắt thì hiệu quả ko biết sau này thì thế nào
    • 74 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

huhu... e cũng đang tìm review cái kem ốc sên này đây... thấy bảo bôi hết tàn nhang... đang ham hố lắm... mà chưa thấy có bài nào
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi naibambivn Xem bài viết
    huhu... e cũng đang tìm review cái kem ốc sên này đây... thấy bảo bôi hết tàn nhang... đang ham hố lắm... mà chưa thấy có bài nào
    Cái chị ở xóm mình bôi 2 lọ tàn nhang cũng mờ và trắng lắm. nhưng có vẻ da chị ý bị mỏng đi nhiều. Chả biết thế nào. Mình cũng mua 1 lọ về dùng thử. có 55k. nhưng da mình dầu, bôi lên mồ hoi ra bóng nhẫy nên ko dùng nữa
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9