Mỹ phẩm - Trang điểm

Hỏi kinh nghiệm dùng sữa Ensure gold

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 78K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình dạo này ăn uống kém quá, người mệt mỏi, sút cân (chỉ do mệt mỏi, stress gây nên chứ mình ko có bệnh gì cả), có người mách dùng sữa Ensure gold. Mình mua thử một hộp uống cũng thấy cũng được. Có ai dùng rồi cho mình hỏi uống sữa Ensure gold liệu có tăng cân được ko? Và ngày uống 2 cốc (mỗi cốc 6 muỗng sữa + nước nguội) có bị nhiều quá không?
    cám ơn trước mọi người.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹo trang điểm tự nhiên trong suốt

Phong cách trang điểm trong suốt không còn xa lạ với bất kỳ cô gái nào nhưng không phải ai cũng...

• Xin nho MOD 1 tí. Mẹ nào dùng Sữa Ensure Gold vào đây em nhờ tí !

Em xin nhờ MOD vài ngày, em muốn hỏi mẹ nào hay mua sữa bột Ensure Gold dành cho người lớn thì cho em xin vài phút phỏng vấn nhé, cuộc phỏng vấn nhằm mục đích nghiên cứu thị trường nên rất có ích vì nó sẽ cải thiện và nâng cao sản phẩm để phục vụ người tiêu dùng tốt hơn. Các mẹ giúp em với nhé, em...

• Hỏi kinh nghiệm dùng bình sữa cho con.

Các mẹ ơi e mới bầu lần đầu nên ít kinh nghiệm quá. Em mới mua cho con cái bình để uống nước, ngta dặn về luộc bình r sử dụng. Các mẹ nói giúp e chi tiết hơn dc k? Bình sữa e mua cho con cua Nano silver nên ngta dặn k cần luộc mà trc khi dùng chỉ cần ngâm nước sôi thôi. Thk các mẹ chia sẻ nhé.

• Sẽ đẹp hơn khi mình biết hoàn thiện bản thân

Trước đây, mình thường cho rằng, khuôn mặt không cần trang điểm vẫn là đẹp nhất, Nhưng mình đâu có...

• Make up nhanh chóng chỉ bằng một bước đơn giản

Bạn có mong muốn một làn da " tràn đầy sức sống", " trắng hồng rạng rỡ" suốt cà ngày mà không bị "...

• 14,688 Bài viết

• 1,706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhuyenbn
    Mình dạo này ăn uống kém quá, người mệt mỏi, sút cân (chỉ do mệt mỏi, stress gây nên chứ mình ko có bệnh gì cả), có người mách dùng sữa Ensure gold. Mình mua thử một hộp uống cũng thấy cũng được. Có ai dùng rồi cho mình hỏi uống sữa Ensure gold liệu có tăng cân được ko? Và ngày uống 2 cốc (mỗi cốc 6 muỗng sữa + nước nguội) có bị nhiều quá không?
    cám ơn trước mọi người.
    Mình đã và đang dùng sữa í đây. Chẳng biết có tăng cân hay không nhưng mình thích vì nó dễ uống và tạo cảm giác bổ dưỡng :1: . Theo mình biết thì sữa này có thể dùng để truyền cho người bệnh ăn đấy. Ngày uống hai cốc thì hơi bị nhiều chỉ sợ bạn ngán thui, chứ mình uống mỗi ngày một cốc và uống trước khi đi ngủ. Lần này mình mua hẳn hộp to đùng trên 300K í uống cho nó béo :4: .Nếu chỉ do mệt mỏi và sì trét thì cho dù bạn có ăn sơn hào hải vị cũng chả béo lên được đâu, phải thư giãn tinh thần mới là điều quan trọng. Thui mua sữa í uống đi vừa pha sữa uống vừa hát í o cho vui vẻ tạo tâm lý thoải mái xinh tươi. Chúc bạn sớm xả sì trét nhé..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi childlike mother
    Mình đã và đang dùng sữa í đây. Chẳng biết có tăng cân hay không nhưng mình thích vì nó dễ uống và tạo cảm giác bổ dưỡng :1: . Theo mình biết thì sữa này có thể dùng để truyền cho người bệnh ăn đấy. Ngày uống hai cốc thì hơi bị nhiều chỉ sợ bạn ngán thui, chứ mình uống mỗi ngày một cốc và uống trước khi đi ngủ. Lần này mình mua hẳn hộp to đùng trên 300K í uống cho nó béo :4: .Nếu chỉ do mệt mỏi và sì trét thì cho dù bạn có ăn sơn hào hải vị cũng chả béo lên được đâu, phải thư giãn tinh thần mới là điều quan trọng. Thui mua sữa í uống đi vừa pha sữa uống vừa hát í o cho vui vẻ tạo tâm lý thoải mái xinh tươi. Chúc bạn sớm xả sì trét nhé..
    Cám ơn mẹ childlike mother nhá. Mình cũng đang cố gắng thư giãn đây nhưng vẫn phải ăn uống một tí chứ cứ chán ăn mãi đến lúc kiệt sức thì chít. Mình cũng thích uống sữa này lắm. Hy vọng là sau một thời gian cố gắng mình sẽ tăng cân (Bây giờ mình đang có chưa đến 37kg )
    • 14,688 Bài viết

• 1,706 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ childlike mother nhá. Mình cũng đang cố gắng thư giãn đây nhưng vẫn phải ăn uống một tí chứ cứ chán ăn mãi đến lúc kiệt sức thì chít. Mình cũng thích uống sữa này lắm. Hy vọng là sau một thời gian cố gắng mình sẽ tăng cân (Bây giờ mình đang có chưa đến 37kg )
    Oái, vậy là có người còn gầy hơn mình rùi... :4: . Thui, tối nay về mình cũng uống sữa tiếp vì mấy hôm nay bệnh nên lười uống. Vậy bạn mua sữa í đi rùi thi đua vỗ béo với mình nè, mình phải béo để sinh em bé khoẻ bé ngoan mới được...Gam bát tê kư đa sai :4:
    • 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi childlike mother

Oái, vậy là có người còn gầy hơn mình rùi... :4: . Thui, tối nay về mình cũng uống sữa tiếp vì mấy hôm nay bệnh nên lười uống. Vậy bạn mua sữa í đi rùi thi đua vỗ béo với mình nè, mình phải béo để sinh em bé khoẻ bé ngoan mới được...Gam bát tê kư đa sai :4:
    OK. Thi nhé. Mình đang cực kỳ khát khao tăng cân đây. Tăng cân cũng để sinh em bé mừ. Mình chỉ 40kg là trông hòm hòm rồi vì người mình lùn tịt (có 1,5m thôi).
    • 56 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình uống hết 10 hộp rồi mà chẳng thấy tăng được cân nào.
    • 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_meo
    Mình uống hết 10 hộp rồi mà chẳng thấy tăng được cân nào.
    Ôi thế hả meo_meo . Mình mới uống được 1 hộp. Mình hay chán ăn cơm nhưng lại thích uống sữa nên cứ uống thôi chứ chẳng biết có tăng được cân không nữa. Nhưng cho hỏi là uống sữa vào bạn có thấy người khoẻ khoắn hơn không? Ôi, mỗi lần mua sữa hết những hơn 300k (sót ruột quá )
    • 56 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Ôi thế hả meo_meo . Mình mới uống được 1 hộp. Mình hay chán ăn cơm nhưng lại thích uống sữa nên cứ uống thôi chứ chẳng biết có tăng được cân không nữa. Nhưng cho hỏi là uống sữa vào bạn có thấy người khoẻ khoắn hơn không? Ôi, mỗi lần mua sữa hết những hơn 300k (sót ruột quá )
    Mình uống hộp bé, loại 145k. Hàng ngày, uống 1 cốc sau ăn sáng và 1 cốc trước khi đi ngủ. Thấy no bụng hơn nhưng sức khỏe vẫn thế và không tăng được kg nào. Mình cũng mong béo lên 1 chút để có em bé mà. Hiện giờ mình vẫn uống vì trong sữa có acid folic, cũng tốt cho em bé tương lai lắm. :3: Bạn mới uống được 1 hộp, biết đâu đến hộp thứ 2 sẽ lên cân thì sao :3: , tiếp tục uống bạn nhé!
    • 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_meo
    Mình uống hộp bé, loại 145k. Hàng ngày, uống 1 cốc sau ăn sáng và 1 cốc trước khi đi ngủ. Thấy no bụng hơn nhưng sức khỏe vẫn thế và không tăng được kg nào. Mình cũng mong béo lên 1 chút để có em bé mà. Hiện giờ mình vẫn uống vì trong sữa có acid folic, cũng tốt cho em bé tương lai lắm. :3: Bạn mới uống được 1 hộp, biết đâu đến hộp thứ 2 sẽ lên cân thì sao :3: , tiếp tục uống bạn nhé!
    meo_mep à. Mình đã uống được 2 hộp rồi (một hộp nhỏ, một hộp to). Chưa thấy lên cân nhưng dạo này mình thấy nhanh đói lắm. Hy vọng là sẽ lên cân.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em xin lỗi bác chủ topic 1 chút và cũng xin nhờ MOD, em muốn hỏi mẹ nào hay mua sữa bột Ensure Gold thì cho em xin vài phút phỏng vấn nhé, cuộc phỏng vấn nhằm mục đích nghiên cứu thị trường nên rất có ích vì nó sẽ cải thiện và nâng cao sản phẩm để phục vụ người tiêu dùng tốt hơn. Các mẹ giúp em với nhé, em mới sinh em bé đc ít tháng mà đã phải đi làm rồi ( MOD thông cảm cho em, và bác chủ topic nữa, hichic). Các mẹ gíup em thì nhắn cho em cái tin vào số 0983388984 - Em Giang, hoặc YM: samlinhvn, cảm ơn các mẹ nhiều !
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6