Canada

Chia sẻ kinh nghiệm, thủ tục sang Canada theo diện vợ chồng ( tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 156K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 2,139 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Smod mến!
    Sau sự chuyển đổi của nhiều nhà gộp lại nhà này cuói cùng cũng đã lên được tầng mới.
    Chủ top này hiện tại không biết đã phiêu dạt ở nơi mô....? để chị em có đất 888888 chia sẻ kinh nghiệm với nhau, mình mạo muội lên tầng theo quy định. khi nào chủ top về xin trả lại nhà... chúc mừng những chị em đã có tin vui, đã được đoàn tụ....chúc những chị em đang còn chờ đợi sớm có tin vui.....ngôi nhà này rất đặc biệt đối với những ngừoi vợ đang mòn mỏi làm hòn vọng phu...hy vọng những người có kinh nghiệm đi trứớc nhiệt tình chia sẻ truyền đạt với chị em ở đây...thanks very much All.
    Ai muốn ghé thăm nhà cũ thì vào đây nhé : Chia sẻ kinh nghiệm, thủ tục sang Canada theo diện vợ chồng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,139 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Muốn làm nhièu món mà sợ mọi người ngán..... thôi tân gia nhà mình ăn thế này thôi nhé , còn món gì để hôm khác . mời mọi ngưoi cũng ăn nhé:Laughing::Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khucthuydu1169; 22/03/2011 vào lúc 08:24 PM.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,139 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Ai đến trước, ăn trứoc, ai đến sau ăn sau nhé...đến muộn hết phần ráng chịu à....
    Bee ơi, hôm truoc nói cần gui gì đó , cụ tỉ là gì vậy, rồi sang đó lại gui tiếp bưu điện ah?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,139 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Hiện tại có 3 người đang xem đề tài này (3 thành viên và 0 khách)

khucthuydu1169*+
    josephnguyen
    luckystar120883

Có được 3 người đến ăn mừng tân gia rồi nè :Laughing::Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khucthuydu1169; 22/03/2011 vào lúc 08:48 PM.

• 2,139 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Thêm vanmai1086, VIET BUÔN ơi vào nhà đi, josephnguyen
    luckystar120883
    ăn chay nên không dự tiệc được tân gia được, đi về roài..mà lu bu quá chả biết 2 bạn ý về lúc nào nữa.....nhà có công có chuyện mấy bạn thông cảm nhá:Laughing:

• 2,139 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

thêm sâm banh nè

• 449 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

@Chi Huyền , thank chị yêu qua nhà mới em chúc chị sớm có thư gỡi passport luôn nhé .
    @ChiSuSu, mình có biết 1 chị này qua 1 người bạn tháng 4 /2011 chị này qua singapore phỏng vấn , hồ sơ chị này qua singapore chỉ chờ hơn 1 năm mà không có tin , vừa rồi nhận được thư là sigapo mời qua đó phòng vấn vào tháng 4 này .Mình nghĩ bạn nên qua singapo 1 chuyến xem sao , có lẽ bên singapore đã hết đợt phỏng vấn của năm nay nên hồ sơ ai hơn 1 năm họ mời qua đó .Theo mình thây 1 năm phỏng vấn từ tháng 11 , 12 ,1, 2, 3, 4.Mà năm nay mới tháng 3 không thấy ai vào chia sẽ hay là họ bận quá .Mình thấy năm ngoái tháng 4 còn bạn mình pv và suốt từ tháng 11 _4 tháng nào cũng có 1 bạn pv , tất cả đều suôn sẽ , chĩ có năm nay họ khó quá mình chúc nhà mình và những ai đọc được trang wtt này đều được suôn sẽ đừng giống như mình .Hy vọng nhà mới sẽ có nhiều tin vui mới và tốt đẹp .
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 167 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VIET BUON Xem bài viết
    @Chi Huyền , thank chị yêu qua nhà mới em chúc chị sớm có thư gỡi passport luôn nhé .
    @ChiSuSu, mình có biết 1 chị này qua 1 người bạn tháng 4 /2011 chị này qua singapore phỏng vấn , hồ sơ chị này qua singapore chỉ chờ hơn 1 năm mà không có tin , vừa rồi nhận được thư là sigapo mời qua đó phòng vấn vào tháng 4 này .Mình nghĩ bạn nên qua singapo 1 chuyến xem sao , có lẽ bên singapore đã hết đợt phỏng vấn của năm nay nên hồ sơ ai hơn 1 năm họ mời qua đó .Theo mình thây 1 năm phỏng vấn từ tháng 11 , 12 ,1, 2, 3, 4.Mà năm nay mới tháng 3 không thấy ai vào chia sẽ hay là họ bận quá .Mình thấy năm ngoái tháng 4 còn bạn mình pv và suốt từ tháng 11 _4 tháng nào cũng có 1 bạn pv , tất cả đều suôn sẽ , chĩ có năm nay họ khó quá mình chúc nhà mình và những ai đọc được trang wtt này đều được suôn sẽ đừng giống như mình .Hy vọng nhà mới sẽ có nhiều tin vui mới và tốt đẹp .
    chị Việt Buồn ơi, phỏng vấn phải qua Singapore lận hả??? lúc trước em đã 2 lần nộp hồ sơ xin đi Canada ( 1 lần là đi theo mẹ do cậu em bảo lãnh(1997),1 lần du học(1.2004)....đây là lần thứ 3 em nộp hồ sơ xin đi định cư chồng bảo lãnh...mà em đã nhận được giấy báo trong danh sách bị phỏng vấn...họ nói phải đợi trong 24thang lận....chồng em nộp hồ sơ cuối tháng 8.2010, đến Singapore là 14.10.2010, em nhận được hồ sơ báo bị phỏng vấn ngày 18.3.2011...giờ em đợi đến bao giờ đây...trong nhà mình có ai biết k? trả lời giúp em với...em buồn bữa giờ,huhuhu

• 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị "quản gia" ơi, nghe các bạn pv nhiều người fail hết, em nản quá , ko muốn làm gì nữa chị ạ

• 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

không biết mình phải cố gắng thế nào mới đủ đây