• 6 Lượt chia sẻ
  • 125K Lượt đọc
  • 286 Trả lời

56 Người đang theo dõi

• 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Em chào các mẹ các anh chị em ạ, em biết là chủ đề tử vi có nhiều nhưng ...nhiều quá người nói tốt người nói không, sau khi nghiên cứu 4,5 ngày em quyết định đi xem.
    Đầu tiên là em đến nhà bác Khai cầu Diễn lần đầu đông quá sắp hết giờ làm nên bác không xem nữa, sáng hôm sau em đến thì bác đi ăn cưới..haizz coi như không có duyên. Ngay lúc đấy máu đang lênem và đứa em họ phóng sang bên Thanh Xuân đến nhà bác Diệp: bác này xem cũng được, có nhiều cái đúng ( bác í nói về tương lai của em mà em không thể tưởng tượng được ), bác í còn xem cả chỉ tay và tướng nữa ( trước đó 1 tuần em có xem tử vi của bác Trúc Cần Thơ và 1 chị bói bài ở Vĩnh Phúc, 3 người này nói gần gần giống nhau) 100k/lá. Chiều hôm đó em vào Hà Đông vào đền Bia Bà xem tử vi của bác Tâm Lập, ngồi chờ khá lâu vì có nhiều người từ xa đến nữa, bác này xem hay bác í bảo em sau này giàu lắm nhưng chi tiêu không hay vì quá tiết kiệm, về tình duyên thì xem 4 chỗ rùi chỗ nào cũng nói vậy, được cái bác này còn miêu tả cả tính cách chồng tương lai của em nữa
    Xem thế nhưng em vẫn chưa thỏa mãn lắm vì còn nhiều thắc mắc mà các bác nói chung chung quá, có mẹ hay anh chị em nào biết chỗ nào khác xem kỹ hơn mà ở Hà Nội thì chỉ cho em với ạ, em xin cảm ơn trước
    Em định tuần này rủ con bạn đi xem thầy Phúc Lâm ở dưới cầu Ngã Tư Sở thì phải, có mẹ hay anh chị em nào xem bác này chưa ạ? còn bác Dân ở Nghệ An nữa ạ, bác í có dịch vụ xem quẻ dịch và tứ trụ qua email ạ, có mẹ nài xem chưa ạ? ( em không có ý quảng cáo đâu ạ, chỉ muốn hỏi thêm để biết thui)
    Các mẹ hay anh chị em cho em ý kiến với nhé
    Em xin tặng bông .....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 63 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

hihi! bạn biết nhiều thầy thế, mình biết mỗi một bác ở phố Nguyễn An Ninh nhưng quên mất tên rồi, hình như mỗi ngày bác ấy chỉ lập được 2 lá số thì phải
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kinkitty Xem bài viết
    hihi! bạn biết nhiều thầy thế, mình biết mỗi một bác ở phố Nguyễn An Ninh nhưng quên mất tên rồi, hình như mỗi ngày bác ấy chỉ lập được 2 lá số thì phải
    à bác Trứ mình biết nhưng mà các bác xem tử vi nói chung chung quá, không biết bạn còn địa chỉ nào khác xem cụ thể hơn không, hay là xem quẻ dịch í
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mai em định đi xem bác Khai tiếp xem tình hình thế nào
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xem xong về kể chị hóng với nhé. chị xem tử vi ở 2 chỗ rùi. cũng thấy đúng đúng, mà thấy số bi đát quá nên mún đi xem chỗ khác, hi vọng tươi sáng lên tí
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi snow.on.desert Xem bài viết
    xem xong về kể chị hóng với nhé. chị xem tử vi ở 2 chỗ rùi. cũng thấy đúng đúng, mà thấy số bi đát quá nên mún đi xem chỗ khác, hi vọng tươi sáng lên tí
    chị cứ đi xem đi, càng đào sâu vào càng thấy hay. hehe
    nhưng ko phải ai cũng biết xem chi tiết
    Nhất Thanh Phật Hiệu Nhất Thanh Tâm
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

à em đi xem 4 nơi thì 2 (1 tử vi 1 bói bài) nơi bảo em có căn đồng, đang băn khoăn không biết thế nào nên em muốn đi xem tiếp (em gửi lá số lên diễn đàn người ta cũng nói em có căn) nói chung là ko thể ngờ đc
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em xem thấy chỗ nào đúng nhìu nhìu, cho chị địa chỉ đi xem với. có căn thì phải hầu đồng hay sao ý. thấy mẹ bạn chị cũng làm thế.
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi snow.on.desert Xem bài viết
    em xem thấy chỗ nào đúng nhìu nhìu, cho chị địa chỉ đi xem với. có căn thì phải hầu đồng hay sao ý. thấy mẹ bạn chị cũng làm thế.
    hay chị có thể đi xem cả 2 như em chứ em thấy lời 2 bác nói gộp lại là vừa
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaominhchau Xem bài viết
    hay chị có thể đi xem cả 2 như em chứ em thấy lời 2 bác nói gộp lại là vừa
    Tớ đang định vào HD,xem của bác Lập,nghe nói lâu rồi.Nhưng k bít có phải chờ lâu k bạn?
    mà giá rổ như nào nhỉ :P
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Tớ đang định vào HD,xem của bác Lập,nghe nói lâu rồi.Nhưng k bít có phải chờ lâu k bạn?
    mà giá rổ như nào nhỉ :P
    hôm mình đến phải chờ 1 tiếng rưỡi vì có 3 ,4 người đến trước mình, 2 chị em mình xem xong là 7h tối. Giá 150k/ lá bạn ạ, bác í vui tính lắm
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

hôm mình đến phải chờ 1 tiếng rưỡi vì có 3 ,4 người đến trước mình, 2 chị em mình xem xong là 7h tối. Giá 150k/ lá bạn ạ, bác í vui tính lắm
    Bác ý có xem kĩ k bạn,hay chỉ xem qua qua,giống bác ở Cần Thơ thôi?( tớ xem bác này ùi,nói chung chung lắm )
    Tớ mún xem tiểu hạn( hạn tháng của năm nay)

Mà bác ý viết tay ls,hay là in trên mạng?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hababy22000; 11/03/2012 vào lúc 10:09 AM.
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết

Bác ý có xem kĩ k bạn,hay chỉ xem qua qua,giống bác ở Cần Thơ thôi?( tớ xem bác này ùi,nói chung chung lắm )
    Tớ mún xem tiểu hạn( hạn tháng của năm nay)

Mà bác ý viết tay ls,hay là in trên mạng?
    bác nào cũng nói chung chung cả bạn ạ, mình đii xem thì bác Lập nói đại hạn từng năm ( của mình bác nói năm 23, 25,27t ) còn bác Diệp thì nói tiểu hạn trong năm, bác Lập tự an sao bằng tay bạn ạ
    bạn cứ xem rùi hỏi thêm cũng đc mà
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thaominhchau; 11/03/2012 vào lúc 11:18 AM.
    • 487 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Chiều hôm đó em vào Hà Đông vào đền Bia Bà xem tử vi của bác Tâm Lập, ngồi chờ khá lâu vì có nhiều người từ xa đến nữa, bác này xem hay bác í bảo em sau này giàu lắm nhưng chi tiêu không hay vì quá tiết kiệm, về tình duyên thì xem 4 chỗ rùi chỗ nào cũng nói vậy, được cái bác này còn miêu tả cả tính cách chồng tương lai của em nữa

bạn ơi bạn xem bác này độ tin tưởng và chính xác bao nhiu % thế?tớ nghe nói ở bia bà có 1 thầy chấm tử vi rất hay nhưng ko biết có phải phải thầy này ko?bạn chia sẻ `1 chút cho tớ nhé, tớ chưa đi xem tử vi bao giờ cả, mà ko nhớ chính xác giờ có xem đc ko?phí thế nào hả bạn?
    tớ có người quen đi xem chú kỳ ở gần trg cấp 3 yên hòa xem hay lắm, nhưng chưa đi được,bạn đã xem qua chú ấy chưa?thanks bạn nhìu nhé
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangnguyen85 Xem bài viết
    Chiều hôm đó em vào Hà Đông vào đền Bia Bà xem tử vi của bác Tâm Lập, ngồi chờ khá lâu vì có nhiều người từ xa đến nữa, bác này xem hay bác í bảo em sau này giàu lắm nhưng chi tiêu không hay vì quá tiết kiệm, về tình duyên thì xem 4 chỗ rùi chỗ nào cũng nói vậy, được cái bác này còn miêu tả cả tính cách chồng tương lai của em nữa

bạn ơi bạn xem bác này độ tin tưởng và chính xác bao nhiu % thế?tớ nghe nói ở bia bà có 1 thầy chấm tử vi rất hay nhưng ko biết có phải phải thầy này ko?bạn chia sẻ `1 chút cho tớ nhé, tớ chưa đi xem tử vi bao giờ cả, mà ko nhớ chính xác giờ có xem đc ko?phí thế nào hả bạn?
    tớ có người quen đi xem chú kỳ ở gần trg cấp 3 yên hòa xem hay lắm, nhưng chưa đi được,bạn đã xem qua chú ấy chưa?thanks bạn nhìu nhé
    bác này nói đúng nhưng toàn nói tốt bạn ạ, mình cũng ko biết cho khoảng bao nhiêu %
    tớ có hỏi mấy bác bán hàng đường vào bia bà chỗ bác Lập thì các bác bảo bác Lập này xem dễ hiểu và hay , bạn thử đi xem, còn giá cả là 150k/lá
    bạn phải rõ giờ sinh mới xem đc
    chú Kỳ ở Yên Hoà thì mình chưa biết, bạn cho mình cái địa chỉ đc ko?
    Mình xem tử vi mới đc 3 bác, thêm 1 số bạn trên diễn đàn lý số nữa thì cảm nhân chung là mình thấy các bác xem tử vi chung chung lắm, nói chung lá số của mình nhiều người luận rùi nhưng mình vẫn thấy mông lung lắm
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

à bạn đến sớm tí đỡ phải chờ lâu, ở đền có nhiều người xem, bạn đến đền thì hỏi nhỏ người bán hàng chỗ bác Tâm Lập . Ở trong khu quầy hàng vàng mã bác í ngồi 1 chỗ nho nhỏ bên cạnh quầy vàng mã số 38 thì phải.
    Bác í vui tính ,vừa ngồi xem vừa nhai kẹo cao su
    quên , mình ko có ý quảng cáo gì đâu hì hì
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thaominhchau; 11/03/2012 vào lúc 11:58 PM.
    • 49 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em chào các mẹ các anh chị em ạ, em biết là chủ đề tử vi có nhiều nhưng ...nhiều quá người nói tốt người nói không, sau khi nghiên cứu 4,5 ngày em quyết định đi xem.
    Đầu tiên là em đến nhà bác Khai cầu Diễn lần đầu đông quá sắp hết giờ làm nên bác không xem nữa, sáng hôm sau em đến thì bác đi ăn cưới..haizz coi như không có duyên. Ngay lúc đấy máu đang lênem và đứa em họ phóng sang bên Thanh Xuân đến nhà bác Diệp: bác này xem cũng được, có nhiều cái đúng ( bác í nói về tương lai của em mà em không thể tưởng tượng được ), bác í còn xem cả chỉ tay và tướng nữa ( trước đó 1 tuần em có xem tử vi của bác Trúc Cần Thơ và 1 chị bói bài ở Vĩnh Phúc, 3 người này nói gần gần giống nhau) 100k/lá. Chiều hôm đó em vào Hà Đông vào đền Bia Bà xem tử vi của bác Tâm Lập, ngồi chờ khá lâu vì có nhiều người từ xa đến nữa, bác này xem hay bác í bảo em sau này giàu lắm nhưng chi tiêu không hay vì quá tiết kiệm, về tình duyên thì xem 4 chỗ rùi chỗ nào cũng nói vậy, được cái bác này còn miêu tả cả tính cách chồng tương lai của em nữa
    Xem thế nhưng em vẫn chưa thỏa mãn lắm vì còn nhiều thắc mắc mà các bác nói chung chung quá, có mẹ hay anh chị em nào biết chỗ nào khác xem kỹ hơn mà ở Hà Nội thì chỉ cho em với ạ, em xin cảm ơn trước
    Em định tuần này rủ con bạn đi xem thầy Phúc Lâm ở dưới cầu Ngã Tư Sở thì phải, có mẹ hay anh chị em nào xem bác này chưa ạ? còn bác Dân ở Nghệ An nữa ạ, bác í có dịch vụ xem quẻ dịch và tứ trụ qua email ạ, có mẹ nài xem chưa ạ? ( em không có ý quảng cáo đâu ạ, chỉ muốn hỏi thêm để biết thui)
    Các mẹ hay anh chị em cho em ý kiến với nhé
    Em xin tặng bông .....
    Bạn ơi mình cũng hay đi xem của bác Khai ở Diễn lắm. Bác này nên đến tầm sáng hoặc đầu giờ chiều thì bác ấy còn minh mẫn chứ cứ hẹn tối đến là bác ấy mệt rồi, nói rời rạc, có hôm mình sốt ruột quá cố bon chen tầm 8 rưỡi, bác ý vừa xem vừa ngủ gật @@ hic, nhưng được cái bác ấy xem hợp mình nói khá đúng các thời điểm vận hạn diễn ra và tả tính cách ngoại hình các zai khá đúng ^^
    Bạn xem chỗ bác ấy xem sao. Hoặc bác Chung 106/96 gì đó Phó Đức Chính. Bác này nói có vẻ khoa học hiểu biết khá rộng nhưng mỗi tội bác ấy nói nhiều lắm ý, miên man phải tập trung để chắt lọc và phân tích ý chính thì mới được ^^
    Bạn nào còn chỗ nào hay thì giới thiệu cho tớ với hihi, mình thích xem tử vi vì khá chính xác và khoa học.
    :Smug:Em có nghe mùa thu mưa giăng lá đổ
    Em có nghe nai vàng hát khúc yêu thương
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

hôm nay mình đi xem bói bài tây cô Huơng ở chợ Thượng Đình nhé, xem khá hay đấy. Cô í xem cho từng năm luôn. Mình đến từ lúc 2h ngồi chờ 4 người đang xem , sau mình phải có hơn chục ngừoi đang chờ, đông lắm í, có bà còn nhờ cô í xem để đánh lô đề bạn em mình và người yêu nó đi xem mà toát mồ hôi vì đúng quá bản thân mình thấy cũng khá đúng. Lúc đầu tráo bài tay run quá ( vì lạnh và vi hồi hộp) mình bị rơi liên tục, cô í phán "bay bài thì bay chồng, chồng bỏ hay chồng đi dâu thì ko bít" hic tình duyên mình đã lận đận , lại có số xa chồng, chả hỉu lấy chồng làm gì
    • 281 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

Xem chú Lập hay. Mình bắt đầu xem chỗ chú ấy cách đây 7 năm, giờ nhiều việc trải qua rồi ngẫm lại thấy đúng. Chú ấy nói thời điểm rất chuẩn. Xem chú ấy được cái thấy lạc quan, chứ o u ám và cũng không kêu làm lễ giải hạn như những chỗ khác.
    Mình chỉ có một cuộc đời!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 94 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leonie Xem bài viết
    Xem chú Lập hay. Mình bắt đầu xem chỗ chú ấy cách đây 7 năm, giờ nhiều việc trải qua rồi ngẫm lại thấy đúng. Chú ấy nói thời điểm rất chuẩn. Xem chú ấy được cái thấy lạc quan, chứ o u ám và cũng không kêu làm lễ giải hạn như những chỗ khác.
    Em cũng thấy thế , bác Lập khá vui tính. Mà các mẹ cho em hỏi tí, có phải xem bản mệnh chỉ nên xem 1 lần thui ạ? Xem lần thứ 2 sẽ ko còn đúng nữa?