• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.4K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 265 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình dùng Green Mountain của Mỹ, thấy ghi nhãn là hàng nature, hãng này có cả nc rửa bình nữa, mình dùng thấy thích lắm. Quần áo con sạch sẽ, mùi thì thơm nhè nhẹ thôi, tớ chuyên giặt máy nên cũng chẳng biết là có nhiều bọt ko nữa; còn nc rửa bình thì thấy cực tốt, nó ko bị nhờn, cọ rửa bình xong thì tay mẹ cũng mềm chứ ko bị khô.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lịch tiêm phòng cho trẻ sơ sinh như thế nào hả các mẹ?

Bé nhà em mới sinh đc 10 ngày. Ở trong viện họ đã tiêm vắc xin viêm gan B rồi. Em thấy trong cái thẻ tiêm chủng có nhiều loại vắc xin phải tiêm lắm, lại còn mũi 1 mũi 2 mũi 3 nữa. Nhưng mà chả biết là phải đi tiêm vào lúc nào, ở đâu, như thế nào? Em lần đầu làm mẹ nên chẳng biết cái gì cả! Các...

• Mẹo chọn đồ chơi trẻ em dưới 1 tuổi phù hợp và an toàn hơn.

Trong mắt con bạn, mọi thứ đều là đồ chơi cho trẻ – màu sắc của giấy gói quà, hình dạng bề ngoài...

• Chọn xà phòng giặt đồ cho trẻ sơ sinh

Rất nhiều bà mẹ băn khoăn: Tôi có thể dùng xà phòng (bột giặt) bình thường để giặt quần áo của bé sơ sinh không?8-| Thông thường, các nhà sản xuất phân làm 2 loại cơ bản gồm: một loại là xà phòng (bột giặt), một loại là chai nước xả vải dành cho quần áo của bé. Đặc điểm của xà phòng loại này là...

• Đã có ai dùng thử collagen cho da

Dạo này da em cứ xỉn màu đi nên em cứ khó chịu mỗi khi đi ra ngoài, chồng rủ đi đâu cũng không đi,...

• Mẹo chụp hình xinh xinh cho con nè

Hầu hết cha mẹ nào cũng muốn lưu giữ lại các khoảnh khắc kỉ niệm của con từ khi chào đời nè, nhưng...

• 2,696 Bài viết

• 1,951 Được cảm ơn

nhà e dùng D-nee cả giặt lẫn nc rửa bình sữa..mùi thơm mát..ko bít Kodomo mua ở đâu mà nh mẹ khen wa..e ở HN

:Rose:
    0m : 3.3 kg -> 12m : 14kg - 81cm (7 cái răng)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3