• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.11K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 824 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 070110hy Xem bài viết
    bạn cho mình hỏi mua D- nee ở đâu vậy và gái là bao nhiêu? Mình ở SG ,cám ơn
    mình ở HN nên ko biết bạn ạ,hix

• 33 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi habum3105 Xem bài viết
    đúng rồi,mình cũng xài lọai này nè,thơm dịu lắm. nhưng mẹ nó mua chai 2lít mà 140k là mắc rời,mình mua có 100k còn chai 4lít thì rẻ hơn nữa có 150k thôi
    bạn mua chai 4lit ở đâu vậy? chỉ mình với
    Bùi Nhất Huy :LoveStruc:
    Biết thì nói là biết, không biết thì nói là không biết, thế mới gọi là biết!

• 211 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 070110hy Xem bài viết
    bạn mua chai 4lit ở đâu vậy? chỉ mình với
    mình mua ở 92 Hàm Nghi Q.1 đó,đi qua chợ cũ SG xíu bên tay phải. ở đó bán cũng rẻ,từ hồi mình mới có em bé đc giới thiệu chỗ đó là trung thành luôn. Tã cũng có luôn, bán đủ thứ hết, giá cũng okie
    Chỉnh sửa lần cuối bởi habum3105; 01/04/2010 vào lúc 02:08 PM.

• 122 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Mình xài loại Pureen nhưng mà hay hết hàng lắm, mình đang đổi qua xài thử hiệu Farlin xem sao.
    Chắc hết chai Farlin mình xài chai Kodomo màu xanh xem sao.Nghe các mẹ khen mình cũng khoái khoái

• 199 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Nghe các mẹ trên này kháo nhau em cũng muốn bon chen dung thử Kodomo, có mẹ nào biết địa chỉ ở Hà Nội bán chai 4l rẻ thì loan báo cho cả nhà biết nhé.

• 157 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nghe các mẹ tìm mua bột giặt nhiều quá, mình mới search được một địa chỉ bán bột giặt hàng Nhật, các mẹ thủ coi tại đây nghe.
    Mình chỉ thông báo cho các mẹ biết thôi xin mod đừng xóa nhé, tội nghiệp em lắm.

• 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có mẹ nào xài qua hàng D.Nee chưa nhỉ (Thái Lan SX), thấy nó như thế nào, mình thấy nó bán trong siêu thị, nhưng không biết chất lượng nó ra sao).

• 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thì dùng Farlin cho bé nhà mình từ sơ sinh đến giờ, có dùng qua D- nee màu xanh nhưng mình vẫn thích Farlin hơn, thấy mấy mẹ ca ngợi Komodo của Nhật mình cũng muốn dùng thử, ngoài ra mình thấy còn có cả nước giặt quần áo của Wakado, và Chuchu gì của Nhật đó

• 1,698 Bài viết

• 5,320 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bengocuame Xem bài viết
    Nghe các mẹ trên này kháo nhau em cũng muốn bon chen dung thử Kodomo, có mẹ nào biết địa chỉ ở Hà Nội bán chai 4l rẻ thì loan báo cho cả nhà biết nhé.
    mẹ nó ơi, mình có vào colourful thấy có bán chai 3,6 nhưng gần 200 cơ, ko được giá như mẹ gì ở sài gòn mua ở hàm nghi đâu. mình đang dùng thử D-nee hồng thấy thơm thơm nhưng sạch thì ko được như yêu cầu của mình lắm.
    chắc hết chai này mình sẽ mua kodomo.
    Cuộc đời đó, có bao lâu mà hững hờ- Dành hết cho con
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...