• 0 Lượt chia sẻ
  • 33.5K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 23 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ra Tết là mình phải đi làm rồi, bây giờ hàng ngày đang vắt sữa thừa để cho vào ngăn đá tủ lạnh để sau này có ít sữa đi thì bé vẫn có sữa mẹ để dùng. Nhưng từ trước tới giờ mình toàn cho vào lọ thủy tinh, tốn diện tích lắm. Ngăn đá tủ lạnh chật hết rồi toàn sữa của con, chả còn chỗ mà cất thức ăn nữa.

Mẹ nào biết ở đâu bán túi nilon chuyên dụng để đựng sữa mẹ cho vào đông lạnh không nhỉ. Mình lục lại các topic cũ mà tìm ko ra địa chỉ bán loại túi này. Mẹ nào biết thì giúp mình với nhé. Thanks nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹ mèo & ỉn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi misshanoi Xem bài viết
    Ra Tết là mình phải đi làm rồi, bây giờ hàng ngày đang vắt sữa thừa để cho vào ngăn đá tủ lạnh để sau này có ít sữa đi thì bé vẫn có sữa mẹ để dùng. Nhưng từ trước tới giờ mình toàn cho vào lọ thủy tinh, tốn diện tích lắm. Ngăn đá tủ lạnh chật hết rồi toàn sữa của con, chả còn chỗ mà cất thức ăn nữa.

Mẹ nào biết ở đâu bán túi nilon chuyên dụng để đựng sữa mẹ cho vào đông lạnh không nhỉ. Mình lục lại các topic cũ mà tìm ko ra địa chỉ bán loại túi này. Mẹ nào biết thì giúp mình với nhé. Thanks nhiều.

Mình cũng muốn mua túi đựng sữa như bạn. Bạn đã mua được chưa? chỉ chỗ cho mình với. Thanks.
    • 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misshanoi Xem bài viết

Mình thấy có bán hũ đựng thức ăn và sữa có thể trữ được trong ngăn đá ở các shop bán đồ em bé. Hoặc bạn có thể mua của Avent, gồm 10 hộp đựng thức ăn tại saigon center
    • 4,127 Bài viết

• 919 Được cảm ơn

Ngay mục thanh lý đồ cũ đang có 1 mẹ thanh lý túi nilon đựng sữa dự trữ đấy. Các bạn thử xem nhé
    • 23 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangnt05 Xem bài viết
    Mình cũng muốn mua túi đựng sữa như bạn. Bạn đã mua được chưa? chỉ chỗ cho mình với. Thanks.
    Mình book được của mẹ Vân rồi, nhưng mẹ ấy bán thanh lý đồ nên chắc không có nhiều đâu.

Có một bạn tên là Ngọc cũng rao bán thanh lý túi sữa này trong box Mua bán của WTT nhưng mình nhắn tin mà không thấy bạn ấy trả lời. Bạn ấy nói là mua ở cửa hàng Colorful đấy, bạn thử ra đó hỏi xem nhé.
    • 96 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào các mẹ, đọc trong diễn đàn thấy rất nhiều mẹ vắt sữa ra rồi đông đá để dành đến khi đi làm và các mẹ chứa trong túi để bỏ vào tủ đá. Mình cũng muốn làm vậy nhưng không biết nên mua túi của hãng nào, giá cả ra sao. Hỏi túi của Medela thì đến hơn 300k / 20 cái, như vậy thì khá đắt. Có mẹ nào biết loại nào tốt mà rẻ hơn vui lòng chỉ giúp mình với. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng không rõ về cái này lắm, có ai có kinh nghiệm tư vấn cho mọi người với.
    • 101 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình đang dùng túi trữ sữa của Medela, tuy có hơi đắt một tý nhưng vệ sinh an toàn tuyệt đối. Mình mua của mẹ tin_mum, có gì các mẹ gọi cho bạn ấy hỏi xem sao. Số của bạn ấy đây 0903717968
    • 14 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ nhim 020408 cho mình hỏi túi trữ sữa của Medela (mà mẹ nó nói là 300K/20 cái) là bán ở đâu vậy? mình đang tìm mua gấp! Tks mẹ nó trước nhé!
    • 87 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi homecucoi Xem bài viết
    Mẹ nhim 020408 cho mình hỏi túi trữ sữa của Medela (mà mẹ nó nói là 300K/20 cái) là bán ở đâu vậy? mình đang tìm mua gấp! Tks mẹ nó trước nhé!
    Nếu mẹ nó cần gấp thì alo cho em nhé!
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6