• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.99K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

• 989 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ có biết site nào bán hàng qua mạng ở nước ngoài, đồ trẻ em, free ship k ạ
    Hoặc có phí ship cũng được

Mẹ yêu Mít nhất trên đời. Thế Mít có yêu mẹ hông?
    Con cũng yêu mẹ nhất trên đời (Bao giờ Mít biết nói thế này nhỉ)

Mua hàng ở Colorful 4 kid - Thái Hà & Hàng Mành HÃY CẨN THẬN
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 989 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

tớ tìm thấy đc web này: http://www.mothercare.com/nursery/b/42769041
    có nhiều đồ sales off, ví dụ bình Avent BPA Free 260ml, 4páck giá 9.24 bảng. Tính ra có rẻ hơn ở VN k các mẹ ơi?

Mẹ yêu Mít nhất trên đời. Thế Mít có yêu mẹ hông?
    Con cũng yêu mẹ nhất trên đời (Bao giờ Mít biết nói thế này nhỉ)

Mua hàng ở Colorful 4 kid - Thái Hà & Hàng Mành HÃY CẨN THẬN
    • 82 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

MẸ nó ơi mothercare là của Anh nhưng ko ai chịu Ship từ Anh về cho mình đâu vì xa lắm, tiền sip rất mắc
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình ở SG. Trước đây mình hay mua đồ cho thằng nhóc nhà mình ở mấy shop hàng trẻ em ở SG. Do không biết nhiều về các cửa hàng bán đồ trẻ em nên bất đắc dĩ mới đến mấy CH nổi tiếng như MVB, MO, BY,... chứ thật tình giá cả ở mấy chỗ đó hơi cao và phong cách phục vụ sao sao đó. Hôm rồi con bạn thân nhắn cho mình cái link của 1 cửa hàng bán đồ trẻ em. Mình không nhớ địa chỉ CH đó ở đâu nhưng xem qua website thấy giá cả tương đối rẻ, mà giao hàng miễn phí nữa chứ. Thử gọi SĐT ghi trên website để xem thử đúng không, nếu đúng thì mua thử vài món hàng xem thế nào. Quả thật mình rất hài lòng với dịch vụ bán hàng ở đây, giao hàng đúng hẹn lắp ráp đàng hoàng rồi mới lấy tiền.
    Thấy happy quá nên giới thiệu cho các mẹ thử xem sao, website là www.babymart.vn (nghe tên thấy giống siêu thị quá), dù sao hôm nay cũng là ngày của mẹ mà
    Chắc đây là CH mới hay sao đó, hỏi mấy người mà chả ai biết. Nhưng anyway, mua đồ ở đây thấy thích thật.
    Các mẹ thử xem sao!
    ------------------------------------------------------------------------
    1 nửa bánh mì là bánh mì - 1 nửa sự thật không còn là sự thật
    • 903 Bài viết

• 1,497 Được cảm ơn

Chị HikariJapan ơi, chi gái chị có chuyển hàng sữa Wakodo ở Nhật về không? và giá như thế nào ạ? chị cho em biết với nhé. Cảm ơn chị nhiều.
    Mẹ yêu con nhất trên đời.
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ muốn mua hàng qua mạng ở mấy website nước ngoài thì mình phải có người nhà bên í hay nhờ bên công ty vận chuyển họ ship về Việt nam, chứ những website nó không ship về VN đâu nghen. Lúc trước mình hay mua đồ cho con ở mấy web của Mỹ như www.gymboree.com, www.crazy8.com, www.macys.com và nhờ người nhà ship về. Nhưng hiện giờ mình mua trực tiếp của một chị chuyên nhập hàng của Mỹ, hàng đẹp mà giá cả cũng chấp nhận được. Mẹ nào cần thì liên lạc với chị ấy thử xem. SỐ phone 0914 186 135.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào muốn mua đồ ở Anh gửi về thì pm cho mình, mình chỉ chỗ cho nhé.
    • 84 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

Các mẹ để ý giá của nó thì rẻ hơn so với Việt Nam rồi, nhưng tính ship nữa thì đắt hơn nhiều (chưa kể thuế má & mấy cái vụ tem tiêu chuẩn nữa).
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

may tinh cua em la hang xach tay nên em chua biet cach go dau the nao thong cam dc ko a?
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em muon mo 1 shop ban quan ao tre em tren mang co me nao kinh nghiem chi cho em voi ..............!
    • 348 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi là ở Việt Nam có web nào bán hàng uy tín, ship hàng nhanh không ạ.