• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 121K Lượt đọc
  • 394 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả 3 loại bình này mình đều sử dụng qua rồi, thấy loại nào cũng okie hết, các mẹ cứ tùy vào ý thích của con mà sử dụng thôi ạ, vì có bé đã dùng quen loại bình này mà dùng qua loại bình khác thì không được
    • 59 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bình sữa Avent có tiệt trùng bằng lò vi sóng được không ạ? Vì em đã mua bộ tiệt trùng bằng vi sóng rùi.
    Em đang phân vân giữa Playtex với Avent, nhưng hình như Playtex không tiệt trùng bằng lò vi sóng được nên chắc phải gạch rùi hic hic. Có mẹ nào biết vấn đề này hướng dẫn em với.
    Em cám ơn và tăng hoa các mẹ này hihi
    Mẹ yêu Bee nhất trên đời hihi
    • 199 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

2 bạn nhà mình trung thành với nuk cổ rộng ti cao su từ bé đến giờ. lúc nhỏ thỉnh thoảng cũng kchiuj ăn bình nhưng mình nhất quyết k đổi nhiều loại, cho con quen đi. Giờ thì okie hết.
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui!!!
    • 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tiệt trùng cho bình sữa bạn xem tại đây nhé: http://zaodich.com/forum/f2758/avent.../#post28626647
    • 1,373 Bài viết

• 3,646 Được cảm ơn

Mọi người mua bình sữa Bình Philips Avent Natural 2012 ở đâu và giá thế nào? Mình tham khảo toàn >230k mà chỗ này bán 190k. Thị trường có đồ giả ko các mẹ? mình đang phân vân quá. Địa chỉ chỗ này bán 190k đây ạ? mẹ nào có kinh nghiệm mua ở đây rồi cho mình biết với.

http://www.muasam86.com/product/view...ural-2012.html
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đg dư 1 bình playtex cổ rộng mẹ nào cần mình thanh lí rẻ cho nhé.liên hê mình yahoo lucky_girl_93
    • 600 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Mình mua những 3 cái bình NUK, 1 cổ rộng 2 cổ hẹp (1 thủy tinh hơn 200ml, 1 nhựa 110ml) nhưng con mình bú hay bị sặc quá, chết cái nó lại quen cái núm dẹt dẹt của NUk rồi đổi sang loại khác mà nhất quyết ko chịu ti
    • 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SHMILU Xem bài viết
    Đối với con em thì em lại thấy ty của playtex cứng, lực hút của ku cậu mạnh lắm nhưng ko hiểu sao thằng bé lại chê núm playtex nên em toàn phải mua núm Pigeon thay vào bình playtex mà thôi.

Em thì thấy ghét bình Dr cổ rộng mỗi điểm là nó có nhiều thiết bị quá nên khi bé bú gần hết bình thì chẳng thấy sữa đã hết thật sự chưa, khi cho bé uống sữa thì thỉnh thoảng cứ phải cúi xuống nhìn núm ty, hihi
    M thấy mọi ng hay chê bình Dr vì trông nó phức tạp các chi tiết nên cảm giác vệ sinh khó nhưng kinh nghiệm thực tế của m cho thấy rằng hệ thThơ van khí đó cực tốt luôn, hồi mới sinh con m mua bình nuk và con uống lần nào sặc lần đẤy may có bạn m tư vấn m mua và dùng Dr thấy con k sặc mà cũng hoàn toàn k bị đẦy hơi nên m rất thích xài hàng này, còn chuyện Vệ sinh bình thì với cây cọ đi kèm m hoàn toàn rửa sạch bình dễ dàng mà, còn hàng avent thì m chưa dùng thử nên k dám kết luận nhưng m nghĩ khi mà các bé lớn thì dùng mấy hàng trên đều ổn còn khi các bé mới sinh thì cái hệ thỐng van khí cực kì quan trọng vì các bé còn đang tập bú nên rất dễ sặc, còn cái chuyện nhìn web pro hơn mà đáNH giá sp là chất lượng hơn thì m thấy phiến diện quá,m cũng là dân kd nên m thấy có những cty cung cấp hàng cực kỳ tốt luôn nhưng k hề chăm chút đến trang web vì chính sách bán hàng của họ k phải là bán online, theo m thì là như thế nên có vài lời chia sẻ cùng mọi ng
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    mẹ yêu Su nhất trên đời!!!![/COLOR][/SIZE]
    • 269 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

vote dr không có gì phức tạp cả

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 29 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

mình vote cho Playtex, vừa vệ sinh vừa nhàn cho mẹ
    • 55 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

xin cho hỏi mua bình Playtex cổ cong ở đâu ah, thấy rao bán nhiều là đồ xách tay, có chỗ nào mua là hàng thật mua thì vui lòng chỉ giúp
    ko cần giàu có, chỉ cần sống đời đế vương
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ em vừa cái bình hút sữa Avent. Em thấy dùng cũng khá là tốt và vệ sinh cho bé mà vs lại Avent tiệt trùng dc bằng lò vi sóng nữa nên rất an toàn.
    Các bác vào đây tham khảo sản phẩm xem em thấy trong này họ bán nhiều mà cũng khá đảm bảo:

http://www./e/trung-thu-vang-sam-hang-cho-be/265.html,3?utm_source=fbv_forum

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hiện tại em đang cần thanh lý Bình drop in Playtex set 3 bình loại không đáy cổ cong 8 0z (Hình ảnh tham khảo: http://www.target.com/p/playtex-nurs...z/-/A-10209188). Hàng này là em mua online tại Mỹ, có thông tin order và thông tin thanh toán đầy đủ ạ. Vì em mua bình này về, anh xã nói không tiện dụng nên đành phải thanh lý, giá 250 nghìn 3 bình các mẹ ạ. Mẹ nào quan tâm có thể liên lạc với em qua số 0989817700. Cảm ơn các mẹ!
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hiện tại em đang cần thanh lý Bình drop in Playtex set 3 bình loại không đáy cổ cong 8 0z (Hình ảnh tham khảo: http://www.target.com/p/playtex-nurs...z/-/A-10209188). Hàng này là em mua online tại Mỹ, có thông tin order và thông tin thanh toán đầy đủ ạ. Vì em mua bình này về, anh xã nói không tiện dụng nên đành phải thanh lý, giá 250 nghìn 3 bình các mẹ ạ. Mẹ nào quan tâm có thể liên lạc với em qua số 0989817700. Cảm ơn các mẹ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hoạt hình vui nhộn cho bé yêu https://www.youtube.com/watch?v=8qaQ...udaakU2elRG_Uu