• 0 Lượt chia sẻ
  • 38.2K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 403 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có một người nhờ em mua quần áo cho em bé hàng nhập của Nhật nhưng em chẳng biết chỗ nào có. Ai biết cửa hàng bán quần áo trẻ em của Nhật thì chỉ cho em với nhé.
    Em cảm ơn nhiều nhiều.

• 3,510 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

Hình như có cửa hàng Kokonor của Nhật thì phải nằm trên đưởng phố Huế đối diện Hàng bán bún chả. Ngày xưa là nằm gần cạnh nhưng bây gìơ mới chuyển thì phải.

• 806 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fatfox
    Có một người nhờ em mua quần áo cho em bé hàng nhập của Nhật nhưng em chẳng biết chỗ nào có. Ai biết cửa hàng bán quần áo trẻ em của Nhật thì chỉ cho em với nhé.
    Em cảm ơn nhiều nhiều.
    Bạn thử ra Cửa hàng Japan ở phố Hàng Da ( gần Nón Sơn , chéo chéo với hàng ô mai nổi tiếng ý ) Ở đấy toàn đồ Nhật nhưng mình không chắc có nhiều hàng em bé không
    Thu Hương - Mẹ Mốc Meo

• 123 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn ra chỗ Cửa Đông, cạnh cửa hàng bán quần áo trẻ con Việt Nam mà quảng cáo trên mạng ý. ở đấy thì mình thấy có nhiều đồ của Nhật lắm. Nhưng giày dép trẻ con thì có nhiều, còn quần áo không biết có có không.

• 347 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy trên đương Lê Đại Hành góc ngã tư Lê Đại Hành- Đoàn Trần Nghiệp có cửa hàng Tsubaki cũng bán đồ Made in Japan cho trẻ em đấy.

• 739 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

trang web này, các mẹ vào coi www.hangnhat.com, đồ quần áo trẻ con Nhật rất cu te :Smiling:

• 739 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

ui tớ nhầm, là trang www.thichhangnhat.com

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em đang định mở shop quần áo trẻ em. cho em hỏi các mẹ chút nhé. Các mẹ thường mua đồ cho con yêu ở mức giá nào ạ?
    để em còn biết đường phục vụ, hì hì, cảm ơn các mẹ nhiều ạ

• 1,040 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

up len de cac me cho ý kiến

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình có 2 mẫu hàng quần và áo xuất Nhật xịn đấy mời vào xem qua

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2