• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Sài Gòn - Mua Quần áo Cho Bé Gái ở đâu Rẻ Mà đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.25K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 529 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Mình có một cô con gái 28 tháng tuổi, rất thích diện cho bé, mà mua ở mấy shop thích đồ mắc quá.Có ai bít đầm bé gái đẹp bán ở đâu không ạ , chỉ dùm mình với, giá 200k trở xuống thui ạ.Cám ơn các mẹ:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,906 Bài viết

• 3,992 Được cảm ơn

Mẹ nó ghé thử chợ Bàn CỜ Q3 xem, shop chị Lan và chị Điệp.
    Hàng đẹp lắm mà gái mềm lắm, từ 20k, 30k đến cao lắm là 200k thôi.
    • 1,359 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Hôm j em ra saigon Square mua được mấy cái váy bé gái xinh lém, chị ghé wa đó ma lựa. vừa rẻ vừa đẹp:Battin ey:
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình co ocn gái 4 tuổi. Mình cũng hay lượncác shop các hàng cho bé. Các shop phầnn lớn la hàng Trung Quốc, mẫu mã đẹp nhưng xuống ma nhanh, chất liệu không thâm mồ hội. Mình đã chọn được hàng cho bé là Made in Vietnam.Ở đây không nhiều đồ lắm nhưng nhiều hàng độc và cứ mấy ngày lại có mẫu mã mới, hay đấy.
    • 529 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shuki Xem bài viết
    Hôm j em ra saigon Square mua được mấy cái váy bé gái xinh lém, chị ghé wa đó ma lựa. vừa rẻ vừa đẹp:Battin ey:
    Mình củng hay lượn SQ lém, nhưng ko thấy shop nào đẹp cả.Bạn hay đi shop nào chỉ mình với.Vì nhiu hàng quá mà mình lại ko co time, mà bạn mua có phải trả giá ko.Chứ cólần mình mua ở shop ngay ở trước cổng, người ta ko cho trả giá.Lúc trước SQ ở chỗ cũ, mình có mối quen hay mua đồ rẻ và đẹp, lại ko đụng hàng.Đổ mạc từ hồi bé 12 tháng tới h vận đẹp.Còn giờ tìm hoài ko ra chỗ quen nữa.Cám ơn bạn rất nhiều:Rose::Rose::Rose:
    • 100 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mời các mẹ ghé vào đây http://s45.photobucket.com/albums/f5...hotos/?start=0
    Mình đang giảm giá 15% khi mua trên 200k. :Smiling:
    Nếu các mẹ cần giao hàng tận nơi thì thanh toán thêm tiền VC dùm mình.
    Các mẹ ủng hộ mình nhé!
    • 1,359 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cún cưng Xem bài viết
    Mình củng hay lượn SQ lém, nhưng ko thấy shop nào đẹp cả.Bạn hay đi shop nào chỉ mình với.Vì nhiu hàng quá mà mình lại ko co time, mà bạn mua có phải trả giá ko.Chứ cólần mình mua ở shop ngay ở trước cổng, người ta ko cho trả giá.Lúc trước SQ ở chỗ cũ, mình có mối quen hay mua đồ rẻ và đẹp, lại ko đụng hàng.Đổ mạc từ hồi bé 12 tháng tới h vận đẹp.Còn giờ tìm hoài ko ra chỗ quen nữa.Cám ơn bạn rất nhiều:Rose::Rose::Rose:

Hàng đấy mình cũng hay mua, ở ngay phía ngoài bên tay phải gần mấy tiệm bán túi í, ko phải vào bên trong đâu nhá:Smiling::Smiling::Smiling:
    • 521 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

các mẹ ơi chỉ cho mình một số địa chỉ mua đồ cho con gái, đồ mặc ở nhà và đi chơi nha.

[/SIZE][/COLOR]

• 14 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn ơi đến SaiGon Square trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa đi bạn, ngã tư Lê Lợi-NKKN đi qua 1 chút bên tay phải. Bạn cứ đến là tha hồ mà lựa....sợ không dứt được nữa là.....
    • 1,504 Bài viết

• 2,110 Được cảm ơn

Anakids đi. mình thấy có nhiều đồ đẹp, chất liệu khá, giá cũng tương đối. mình không biết địa chỉ cụ thể nhưng có mấy CH mình biết, 1 cái trên đường Công hòa, rất lớn (CH chính thì phải), 1 cái Phan Đăng Lưu (nằm giữa đoạn ngã 3 Nguyễn Văn đậu & Nơ Trang Long), 1 cái ở ngay góc Lý CHính Thắng - Nam Kỳ khởi nghĩa
    không thì ra khu Cao Thắng, đồ rất nhiều nhưng hình như đồ TQ cũng rất nhiều :Sad:
    hàng ngoại thì cứ ra mấy TTTM như Diamond, Zen...
    • 315 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myhanhtp Xem bài viết
    các mẹ ơi chỉ cho mình một số địa chỉ mua đồ cho con gái, đồ mặc ở nhà và đi chơi nha.
    Mình mua đồ nhiều nơi, nhưng mình vẫn vừa ý mua shop cuki_shop vì gần nhà mình, mẹ này bán giá được mà đồ đẹp lém. Mẹ nó thử search google xem nhé.
    Cuộc sống thật dễ chịu nếu ta biết tha thứ :LoveStruc:
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị có thể qua shop Ninh Khuong, ở đó có nhiều mẫu thêu tay và smock dễ thương lắm,
    nó có nhều chi nhánh lắm, như 44 Lê Lợi, q1; 83 Đồng khởi; Lotte mart quận 7, hay 309 hai ba trung,.... chúc mẹ và bé luôn khỏe và tìm được bộ cánh như ý nha.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cún cưng Xem bài viết
    Mình có một cô con gái 28 tháng tuổi, rất thích diện cho bé, mà mua ở mấy shop thích đồ mắc quá.Có ai bít đầm bé gái đẹp bán ở đâu không ạ , chỉ dùm mình với, giá 200k trở xuống thui ạ.Cám ơn các mẹ:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Bạn à! Bạn nên dùng hàng tốt, chất lượng, có hình ảnh ngộ nghĩnh làm bé thích.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các Mom thử vào facebook này xem nhé Cutiebaby Fashion đồ đẹp chất lượng mà giá cả phải chăng lắm, đảm bảo luôn hàng xuất xịn 100% luôn nhé. Mua rồi thì sẽ thích ngay. Vì ở đây lấy hàng từ xưởng nên bán rẻ hơn ngoài thị trường rất nhiều nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có con gái, con gái điệu là đúng thôi , còn nhỏ nhưng con mình cũng chải chuốt giữ lắm . bình thường những lúc rảnh rỗi thì mình lân la cá siêu thi hoặc cho đêm sẽ rẻ hơn . Cũng có cúng vô tình trên mạng thấy những bộ đồ cho bé gái cưng lắm cơ . mẹ cũng vào xem thử xem sao nhé. http://www.sendo.vn/