Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Sài Gòn - địa chỉ mua giày tốt cho bé giá mềm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.93K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,177 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Mọi người ơi mình thích mấy mẫu giày cho bé gái như này hoặc tương tự , ai biết ở đâu bán chỉ chỗ mình với hen, cảm ơn mọi người:Rose::Rose::Rose:
    Giống
    [
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,177 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

hình đây ạ
    Hình đính kèm
    [
    • 1,177 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

đây ạ
    Hình đính kèm
    [
    • 103 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn ở quận nào? Mình ở q.1 , mình thấy trên đường Hai Bà Trưng đoạn từ cổng chợ Tân Định đến đèn đỏ Trần quang Khải hoặc đường Nguyễn Hữa Cầu có nhiều shop bán giầy trẻ em nhưng chủ yếu là hàng TQ mẫu mã cũng đẹp, bạn lượn lờ qua khu đó thử xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 416 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhuy98 Xem bài viết
    Bạn ở quận nào? Mình ở q.1 , mình thấy trên đường Hai Bà Trưng đoạn từ cổng chợ Tân Định đến đèn đỏ Trần quang Khải hoặc đường Nguyễn Hữa Cầu có nhiều shop bán giầy trẻ em nhưng chủ yếu là hàng TQ mẫu mã cũng đẹp, bạn lượn lờ qua khu đó thử xem
    Mình hay mua ở Cửa hàng Thu Trinh hay Tuyết Trinh gì đó, đường Hai Bà Trưng, đối diện ngã 3 Nguyễn Hữu Cầu & Hai Bà Trưng. Bán giá cũng ok, tuy không phải là hàng hiệu. Ít ra thì CH đã có tuyển chọn nên cũng tạm chấp nhận được.

Còn shop Kiều Châu, ngay góc gần HBT & Trần Quang Khải cũng có kiểu như mẹ TOUTOU hỏi đó.

Mấy shop mẹ anhuy nói, hàng trộn nên kh biết chất lượng ra sao. Mẹ TOUTOU cứ đi xem thử nhé.
    :Angel: :LoveStruc: Con cái là tài sản quý giá nhất của cha mẹ. :Kiss: :Applause:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giay loại này giống các giày xuất khẩu, các mẹ có thể mua ở SG Square, Master Zone, chợ Nga, tiệm giày Nguyên (Lý Chính Thắng). Tuy nhiên, nếu các mẹ muốn mua giày rẻ, chính hãng, các mẹ có thể đến cửa hàng giới thiệu sản phẩm của công ty giày An Lạc số 252, trên đường Bình Tiên, Q6 - hiện nay đang giảm giá 20-50% (công ty giày An Lạc chuyên sản xuất giày xuất khẩu, mẫu mã cực ổn, rất tây, giá rẻ bằng 1/2, hoặc 1/3 so với giá tại SG Square). Các mẹ tham khảo thêm nhé.
    • 546 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeBau Xem bài viết
    Giay loại này giống các giày xuất khẩu, các mẹ có thể mua ở SG Square, Master Zone, chợ Nga, tiệm giày Nguyên (Lý Chính Thắng). Tuy nhiên, nếu các mẹ muốn mua giày rẻ, chính hãng, các mẹ có thể đến cửa hàng giới thiệu sản phẩm của công ty giày An Lạc số 252, trên đường Bình Tiên, Q6 - hiện nay đang giảm giá 20-50% (công ty giày An Lạc chuyên sản xuất giày xuất khẩu, mẫu mã cực ổn, rất tây, giá rẻ bằng 1/2, hoặc 1/3 so với giá tại SG Square). Các mẹ tham khảo thêm nhé.
    Bạn ơi, mình hỏi hơi ngố tý nhé chợ Nga ở đâu bạn nhỉ :Sigh:
    • 1,456 Bài viết

• 724 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meNhim06 Xem bài viết
    Bạn ơi, mình hỏi hơi ngố tý nhé chợ Nga ở đâu bạn nhỉ :Sigh:
    Hình như nằm ở 225 Bến Chwưong Dương, Q1 thì phải ???
    • 248 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babynoel Xem bài viết
    Hình như nằm ở 225 Bến Chwưong Dương, Q1 thì phải ???
    Chính xác !

• 3,006 Bài viết

• 1,299 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeBau Xem bài viết
    mình cũng đang muốn tìm mua giày cho con, cả giày bít lẫn các kiểu như các mẹ vừa show :Laughing::Laughing: các tiệm ở HBT thì toàn giày TQ, mình ko thích vì nó hơi cứng. thấy mẹ nó gt giày An Lạc hấp dẫn, nhưng ở Q6 thì xa quá, cty này có cửa hàng nào gần phía Q3, Phú Nhuận ko bạn? mny ths
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3