• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 70.4K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

• Trang 4/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Sao các mẹ cứ khen núm pegion mềm nhỉ? Mình nghe các mẹ khen hí hửng ra hàng hỏi chỉ có loại Pegion siêu mềm, có 18k/1 chiếc, thế mà mang về dùng thấy cứng hơn cả Dr Brown đang dùng, thế là bị AX và bà ngoại nói cho, rồi lại bảo là bị "ngộ mạng". :Sad:
    • 2,320 Bài viết

• 857 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebu2412 Xem bài viết
    Sao các mẹ cứ khen núm pegion mềm nhỉ? Mình nghe các mẹ khen hí hửng ra hàng hỏi chỉ có loại Pegion siêu mềm, có 18k/1 chiếc, thế mà mang về dùng thấy cứng hơn cả Dr Brown đang dùng, thế là bị AX và bà ngoại nói cho, rồi lại bảo là bị "ngộ mạng". :Sad:
    Loại pegion cao su mới mềm, mẹ ơi
    REGINA-ANDACSON

• 58 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình vẫn thấy ti Dr mềm hơn ti siêu mềm Pi
    à ơi ơi à
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ui các mẹ ơi, giúp mẹ Sâu với.
    Sâu nhà em chỉ thích ăn núm cao su của Nuk. Nhưng ngày trước lúc mới thay núm thì chỉ mất khoảng 1 ngày để tập ăn núm mới (Đến lúc thay thì cái núm cũ bao giờ cũng to bè gấp đôi núm mới và mềm dính ý). Mấy hôm nay em thay núm mới, cô nàng nhất định không ăn, tập kiểu gì cũng không chịu. Đêm đến đói ơi là đói cũng cứ lăn lộn khóc e e nhưng nhất quyết không chịu ngậm. Đói quá lại lăn ra ngủ. Mấy hôm toàn sống bằng bột là chính, chẳng thèm ăn sữa nữa.

Em xì trét mấy hôm nay rồi, chưa biết làm thế nào để tập cả. Ở nhà, giúp việc không tập nổi lại lôi núm cũ ra cho ăn, em sợ không tốt cho sức khoẻ. Huhu, làm thế nào hở các mẹ. Em có nên đổi sang loại núm khác không? Sâu nhà em được 14 tháng, trước khi đi ngủ kiểu gì cũng phải ngậm 1 bình sữa.
    • 3,826 Bài viết

• 5,068 Được cảm ơn

Núm Pegion cao su và hàng của Nhật thì mềm như ti mẹ í, em mua 90k/ cái, thằng bé tu ừng ực 7-8' hết 170ml. Ở các hàng bán đồ trẻ con hay siêu thị thì ko phải là hàng của Nhật xịn nên ko mềm được ah
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebu2412 Xem bài viết
    Vì một cuộc sống không có osin...
    • 2,446 Bài viết

• 1,445 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhttthsg Xem bài viết
    Ti MAM không phải là mềm nhất nhưng hình thù gần giống ti mẹ nhất. Con mình chỉ chịu MAM thôi, còn NUK cao su cũng nhè ra . Hơn nữa đầu ti MAM có 4 gờ cao su nên khi bú ti không bị dẹp lại. Mình vote cho MAM . Mỗi tội đắt lè lưỡi . Con mình xài 4 bình (2 lớn+2 bé) ~ 800K :Crying::Crying::Crying::Crying:
    mình mua ty Mam nhưng con không chịu bú, hiện đang có một ty Mam số 2 muỗn s thanh lý, bạn có mua k?
    • 745 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

minh bo phieu cho num ty va binh Borfree,ty rat mem va dau ty rat giòng ty me
    • 315 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Bạn dùng núm ti của pigeon đi đảm bảo mềm như ti me
    • 1,163 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Tớ thì dùng Chicco núm 3 chức năng. Trộm vía con mút thun thút ăn 22oml sữa mà có 5-7phút là hết sạch. Với lại đang dùng bình Mam, thấy núm Mam cũng ổn đấy, con bú ko bị phồng mồm mà núm Mam ko bẹp tý nào lại rất mềm(mỗi tội giá chát, giá chát ). Mẹ nào có núm Mam số 3 thì thanh lý cho tớ với alo , alo. Có mẹ nào lấy Chicco thì tớ thanh lý lại cho ( tặng thêm 1 núm Chicco số 3 nữa nhé).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 361 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Con tớ chỉ chịu núm Chicco thôi, tớ kết hợp luôn với bình thủy tinh của Chicco, tha hồ đun hấp.
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con gái em vẫn bú bình từ hồi mới đẻ, đến tháng thứ 4 tự nhiên chị ta giở chứng nhất định không chịu ti bình, cứ ăn sữa ngoài thì phải bón từng thìa. Mấy ngày gần đây không hiểu nhớ ti mẹ hay sao mà tự nhiên lại tu bình ngon lành, nhẹ cả người các mẹ ạ.
    • 277 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em thấy núm của Medela mềm lắm các mẹ ah, mềm hơn Dr. Brown luôn. Bé nhà em từ nhỏ toàn ăn Medela thôi, có một lần mua Dr.Brown về thử thay cho đỡ tốn xèng nhưng ku cậu ko thích bằng núm cũ. Chỉ ghét cái là núm Medela chỉ có đến size M thôi, bé nhà em giờ phải xài đục ty roài .
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

núm này mua o dâu vậy bạn:Thinking:
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể dùng núm vú của Be be comfor ( Pháp ) xem như thế nào
    • 1,159 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotmama Xem bài viết
    hihihi thế thì mẹ nào có con ghiền ty mẹ, mau mau thử ty MAM đi thôi, con mình cũng xài ty MAM và Born Free, vừa ty mẹ, thấy anh chàng không phàn nàn gì
    Trong các loại ty thì MAM cũng gần giống ty mẹ nhất
    Ti MAM có mềm hơn ti bình Born Free không chị? Cho vào bình Born Free được không? Ti của bình BF cứng quá, bé nhà em chê:Crying:
    • 103 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,306 Bài viết

• 1,328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimoza.nguyen Xem bài viết
    Đúng rùi, tớ mua có 16k/c
    Nghe các mẹ khen Pegion , mình cũng mua 1 cái ngoài chợ chỉ 15k. Kết quả là k nhét nổi vào miệng cô nàng.
    Hóa ra các mẹ khoe loại 90K.

• 753 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Mình dùng ti của Nano mummy thấy cũng tốt lắm,bé nhà mình ko chịu ti bình vì quen ti mẹ nhưng ti cái ti này thì chịu ti ngay lần đầu luôn.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bống nhà mình cũng đang không muốn ti bình. Đang dùng bình nano. Hôm nay mua cái bình bebe cổ rộng, núm cắt chữ Y về mà Bống cũng chẳng ham. Mai thử ra 66 Thái Hà mua cái MAM xem sao. Không biết núm MAM có lắp vừa với bình Bebe ko nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 551 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tigốn Xem bài viết
    Bạn có thể dùng núm vú của Be be comfor ( Pháp ) xem như thế nào
    Loại này cứng mà bạn, tớ mua rồi chả ăn thua gì hết.
  • Trang 4/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 9