• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.1K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 359 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi các mẹ SG ở đau bán xe đạp chát lượng cao cho trẻ em từ 9 tuổi trở len? ( Cua hang nao o GV cang tot ). Hay có mẹ nào can thanh lý xe đạp thì ới cho mình biết với. Cám ơn các mẹ nhé.
    Mesd
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 143 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Xe đạp Martin 107 đó mẹ Metiteo ơi. Ở Hà nội chưa có đại lý của Martin nên hôm trước mình phải nhờ người ở trong đó mua và gửi ra giúp đấy. Xe đạp để cho bé 9 tuổi đi được có 2 loại: 1 loại SX tại Việt nam giá 650.000đ, cũng giống thế nhưng là hàng Đài loan thì giá là 995.000đ.
    • 359 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Mình không thích Martin lắm. Cám ơn mẹ HP nhé.
    Mesd
    • 703 Bài viết

• 1,822 Được cảm ơn

Bống nhà tớ sắp 7 tuổi, đã quá dài so với cái xe hai bánh cũ của nó. Nay tớ cần mua cái mới, kiểu nhỡ nhỡ, nhỏ hơn xe đạp mini người lớn một chút. Biết mua ở đâu bây giờ nhỉ.

Hay là.... có mẹ con nhà nào thải xe cũ ra không? ới ời, bán đồ cũ đi cho gọn nhà nào.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bống Bông; 02/12/2005 vào lúc 09:48 AM.
    • 703 Bài viết

• 1,822 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bống Bông
    Bống nhà tớ sắp 7 tuổi, đã quá dài so với cái xe hai bánh cũ của nó. Nay tớ cần mua cái mới, kiểu nhỡ nhỡ, nhỏ hơn xe đạp mini người lớn một chút. Biết mua ở đâu bây giờ nhỉ.

Hay là.... có mẹ con nhà nào thải xe cũ ra không? ới ời, bán đồ cũ đi cho gọn nhà nào.

Không ai chịu bán xe đạp cũ cho mình cả. Muốn đi cướp lắm rùi đây.
    • 703 Bài viết

• 1,822 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bống Bông

Lại phải khều cái topic này lên. Doạ dẫm cũng không xong, thôi thì khóc lóc vậy.

Các bác ơi, chỉ chỗ cho mẹ con cháu mua xe đạp với.
    • 188 Bài viết

• 893 Được cảm ơn

Mình muốn mua một cái xe đạp cũ cho các bé tầm tám chín tuổi đi (mà bé có thể đi học ý - không phải là mini đâu nhé) mẹ nào có xe không dùng đến nữa thì ới mình nhé. (Nga - 0913254082). Cám ơn các mẹ nhiều.
    • 290 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Nếu bạn ở SG thì đến đường Võ Thị Sáu mua nhé (đoan gần ngã 3 VTS - Phạm Ngọc Thạch). Có nhiều kiểu xe đạp cho tuổi cấp 1, hàng VN, Trung Quốc, hoặc Nhật, giá từ 400.000 - 1.000.000 đ. Bọn nhóc mà ra đây là thế nào cũng đòi mấy chiếc kiểu xe đua, cho nên tốt hơn hết là ba mẹ bé đi một mình để khỏi băn khoăn cái túi tiền.
    Tity - TP.HCM
    • 226 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình muốn mua cho cu tí nhà mình một chiếc xe đạp con trai loại cho bé 7tuổi trở lên, các mẹ có biết chỗ nào bán chất lượng, nhiều mẫu mã không chỉ cho mình với, mình cảm ơn nhìu!
    LanBống (HN)
    • 2,681 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LanBong Xem bài viết
    Mình muốn mua cho cu tí nhà mình một chiếc xe đạp con trai loại cho bé 7tuổi trở lên, các mẹ có biết chỗ nào bán chất lượng, nhiều mẫu mã không chỉ cho mình với, mình cảm ơn nhìu!
    Bác ra dốc Bà Triệu, đoạn giữa phố ý, có mấy hàng chuyên doanh loại này, tham khảo giá cả và mẫu mã rồi hãy mua. Phải trả giá ác vào nhé, nói thách cũng kinh khủng ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ có thể ghé thăm Siêu thị Mẹ và Bé HATO: http://www.hato.vn/TD02/308/xe-dap-cho-tre.html. Rất nhiều các sản phẩm xe đạp cho bé từ 6,7 tuổi trở lên, hàng TQ và Việt Nam.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hato; 20/06/2009 vào lúc 12:18 AM.
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình muốn tìm 1 xe sườn ngang cho bé trai khoảng 6,7 tuổi, có mẹ nào cần thanh lý thì gọi mình nhé. Dien thoại của mình là 0933991369, email : nhuy913@yahoo.com
    • 85 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình muốn mua xe đạp tặng sinh nhật lần thứ 9 cho con trai, các mẹ biết địa chỉ nào bán xe tốt và tin cậy chỉ dùm mình với. Cám ơn các mẹ trước nhé!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các Mẹ. E muốn tìm mua 1 chiếc xe đạp để tặng con gái nhân dịp sinh nhật lần thứ 7. Có mẹ nào biết địa chỉ bán xe đạp của Việt nam sản xuất ở Hà Nội chỉ cho e với. E cảm ơn nhiều
    • 248 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenxit Xem bài viết
    Chào các Mẹ. E muốn tìm mua 1 chiếc xe đạp để tặng con gái nhân dịp sinh nhật lần thứ 7. Có mẹ nào biết địa chỉ bán xe đạp của Việt nam sản xuất ở Hà Nội chỉ cho e với. E cảm ơn nhiều
    Mấy hôm nay mình cũng đang tìm hiểu mua xe đạp để tập đi cho con gái 7 tuổi, các mẹ đã cho con tập đi xe có thể giúp thông tin về loại xe, nơi mua, giá cả được không ạ? Cám ơn các mẹ dành thời gian tư vấn hộ nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang cần mua 1 chiếc xe đạp cũ cho thằng cu nhà em. Năm nay đang học lớp 3. Mẹ nào có nhu cầu thanh lý xe cũ thì PM cho em ở đây nhé. Tốt nhất cho em xin cái hình và giá fix luôn ạ. Cám ơn các mẹ
    Em sinh năm 1972 (Nam) (để các mẹ tiện xưng hộ ạ)
    Em cám ơn trước.