Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Mua tủ nhựa đựng đồ cho bé ở đâu ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 52.4K Lượt đọc
  • 88 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 900 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Các bạn ơi, ở Hà nội chỗ nào có bán ngăn xếp bằng nhựa nhỉ, kiểu như cái tủ nho nhỏ 3,4 tầng gì đó, dùng để đựng đồ linh tinh í mà. Ai biết chỉ giùm mình với. Cảm ơn nhé !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,671 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Mẹ Bống ơi!
    Bạn ra Phùng Hưng ấy. Mình thấy ở đấy có bán nhiều loại tủ ngăn kéo bằng nhựa lắm. Trong các siêu thị (Tràng Tiền Plaza chẳng hạn) cũng có nhưng có lẽ đắt hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • G&B
    • 12 năm
    • 1,458 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Me Bong co the mua o Phung Hung (nhung chu y trong xe may nhe) hay trong Metro minh cung thay co cac loai tu ngan keo, nhung gia cung khoang 200,000d - 300,000d.

Chuc ban chon duoc 1 cai ung y nhe.

Me Gon va Bong
    • 900 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Cam on cac ban nhe! Chu nhat nay minh se ra Phung Hung tim xem sao.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Bống đã mua được tủ chưa.
    Mình cũng đã mua 1 cái tủ nhựa 5 ngăn ở Phùng Hưng đấy, giá 295.000 đồng.
    Dùng tủ nhựa sạch sẽ và cũng rất tiện lợi.
    MẸ YÊU CÁC THIÊN THẦN CỦA MẸ
    TRẦN THANH HẰNG
    • 900 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Cam on me Hieu-Hang, minh da mua duoc 1 cai o cho Thanh Cong, cung 295.000 dong. Ma me Hieu-Hang gioi ghe, de 1 luc duoc 2 hoang tu BIN va VIP. Chuc cac thien than cua ban luon manh khoe, dang yeu nhe!
    • 4,976 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Các chị ơi, 2 tháng nữa là em sinh nhím con rồi. Tuần sau là em đi sắm đồ cho bé đây. Nhưng lại còn thiếu tủ đựng đồ, phòng ở của vợ chồng em chật lắm (đang định sửa chữa tí thì mọi người bảo là trong lúc đang mang thai thì kiêng sửa nhà :rolleyes: ). Em muốn mua một cái tủ nhựa (loại nhiều ngăn có thể tháo rời) nhưng chưa biết mua ở đâu có giá cả hợp lý và đẹp. Em đã đi Metro và một số siêu thị rồi nhưng chưa tìm được cái nào cả. Có chị nào chỗ bán nhiều loại tủ này thì chỉ cho em với (nhân tiện cho em giá cả được không? em mít đặc về khoản giá cả và mặc cả lắm nên toàn bị mua đắt thôi )
    Thanks các chị nhiều ! :P
    • 261 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Nếu em ở HCM thì em đến đường Lê Hồng Phong, đoạn góc Ngô Gia Tự - LHP đó các cửa hàng nhựa trên đường LHP nhiều lắm. Em vào sẽ thấy có mấy loại. Chị mua lâu rồi nên không nhớ chính xác, khoảng 3-400K gì đó (mua cách nay 4 năm rồi là loại nhiếu ngăn, to nhất đó). Bây giờ chắc rẻ hơn đó em.
    Hạnh phúc như một cỗ máy càng đơn giản càng dễ sửa :Rose:
    • 4,976 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Cảm ơn chị Anh Tho nhưng em lại ở HN :rolleyes:
    • MeBoomBoom
    Nếu ở HN thi em ra cuối phố Phùng Hưng chỗ đó nhiều lắm bán buôn nên ko đắt đâu nói thách 10.000 - 20.000 thôi chở về tận nhà giá khoảng 200 - 300K, bây giờ chắc rẻ hơn em à. Dùng loại tủ này tiện lắm gọn, nhẹ, sạch sẽ và lưu động nữa.
    Chúc em mẹ tròn con vuông nhé.
    • 4,976 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Cảm ơn MeBoomBoom nhé, chi phí chở về nhà tính riêng hay tính chung vào giá bán chị nhỉ? :P
    • 2,683 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Tớ cũng mua tủ cho con (5 tầng, 260K) ở P.Hưng đấy, nhưng hồi đó ít mẫu mã và màu sắc đẹp như bây giờ, tiền chở về nhà mình do bạn tự thoả thuận với chủ hàng, trường hợp của mình thì người bán chịu tiền xe ôm (10-15.000/lượt). Mẹo nhỏ : bạn cứ bảo là khách hàng quen hay ra đây mua hoặc là bạn đi mua hàng mẫu về cho trường học/ trường mẫu giáo tư thục để sắp tới trang bị cho các cháu, sẽ được giảm giá chút ít đấy, bạn có thể yêu cầu người bán cho xin card visit, báo giá viết bằng tay mã hàng tủ mình chọn...... lần sau cần mua gì cứ ở nhà gọi điện hỏi xem thứ đó giá cả thế nào cho tiện.
    • 900 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Nếu ở gần khu vực Thành công thì bạn có thể đến chợ Thành công mua, cửa hàng chị Hồng Minh, 102 c2, ngay trước cổng phụ của chợ đó.
    • 161 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Mẹ By mới mua cái tủ nhựa hôm chủ nhật vừa rồi, tủ loại 3 ngăn lớn, giá 370k của Đại Đồng Tiến. Hàng nhựa của Duy Tân cũng có mẫu mã tương tự rẽ hơn chút đỉnh nhưng không chắc bằng. MeBy mua ở Đà Nẵng nên giá có thể khác với ở HN đấy.
    • 2,302 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Tớ mua tủ Duy Tân này, 5 tầng, mua ở Phùng Hưng 450K.
    Tớ thấy cứ mua tủ to dùng cho sướng
    • 866 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nhimcon2004 ơi, mình cũng mới mua tủ nhựa ở Phùng Hưng đấy. Ở đây có đủ các loại từ loại to đến loại nhỏ, thích mua bao nhiêu ngăn thì mua, tha hồ mà chọn. Mình mua loại 4 ngăn của Đại Đồng Tiến kích thước khoảng 45x60 giá 280K chở về tận nhà. Thế Nhimcon2004 định mua đồ sơ sinh ở đâu chưa, mình cho bạn địa chỉ tham khảo nhé: Cửa hàng Hà Diện 15 Lãn Ông ĐT: 8.281535.
    Chúc Nhimcon2004 chọn được đồ như ý.
    • 4,976 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

4 năm mới quay lại topic này :-)
    Em lại muốn tìm tủ nhựa, lần này là tủ bằng nhựa trong nhiều màu sắc ý ạ. Em có thấy ở siêu thị sao hà nội 1 lần rồi chả thấy bán nữa. Tủ bằng nhựa trong, mỗi ngăn một màu nhìn trẻ trung mà đẹp lắm.
    Có ai ngó thấy ở đâu có, chỉ em với
    • 258 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các đại lý của nhựa Đại Đồng Tiến hình như có bán loại tủ này đấy chị ơi!
    • 1,489 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

[quote=nhím mắt xếch;1877409]4 năm mới quay lại topic này :-)
    Em lại muốn tìm tủ nhựa, lần này là tủ bằng nhựa trong nhiều màu sắc ý ạ. Em có thấy ở siêu thị sao hà nội 1 lần rồi chả thấy bán nữa. Tủ bằng nhựa trong, mỗi ngăn một màu nhìn trẻ trung mà đẹp lắm.
    Có ai ngó thấy ở đâu có, chỉ em với[/quot
    Nếu ở Hà nội bạn lên phố Phùng hưng nhé. Trên đó bán nhiều lắm
    • 6,322 Bài viết

• 2,135 Được cảm ơn

Nhưng bây giờ thì giá đắt gấp mấy lần ngày xưa rồi.
    Anh đưa em theo với, cầm tay em và đưa lối,
    Đến nơi đâu em có thể bên anh trọn đời,
    Nơi thương yêu không phôi phai, được bên nhau mỗi sớm mai.
    Quá xa xôi không, anh ơi ...

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5