• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.47K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

• 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Tớ muốn mua cái quạt nhỏ (cỡ cái quạt chạy ắc qui) cho một mình bé nằm thôi, loại quạt hộp vuông. Quạt điện cơ cũng có bán. Nhưng ko biết mua ở chỗ nào. Trên Phùng hưng thì nói thách kinh khủng, chán ko buồn mặc cả. Có ai biết chỗ nào bán loại quạt này làm ơn chỉ gấp dùm mẹ cháu với ạ. Buổi tối bật máy lạnh ko cần bật quạt mạnh, chỉ cần quạt nhỏ này thoang thoảng là vừa.
    Gấp gấp.
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Không bác nào biết à? Chỉ dùm mẹ cháu chỗ hàng nào chất lượng tốt, giá phải chăng với. Mẹ cháu cần gấp lắm rồi .
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:
    • 422 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lediemhang
    Không bác nào biết à? Chỉ dùm mẹ cháu chỗ hàng nào chất lượng tốt, giá phải chăng với. Mẹ cháu cần gấp lắm rồi .
    Bạn có biết dường Nguyễn Đức Cảnh (đường Trường Định rẽ vào ý), đi thẳng tuột Nguyễn Đức Cảnh vào là Nhà máy Điện cơ luôn, ở đó có đủ loại quạt của Điện co đấy.

• 234 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tớ thấy năm nay quạt TQuốc có loại nhỏ, có cả đèn và sạc, khi nào mất điện thì vẫn có thể chạy quạt được, có 2 chế độ gió mạnh và nhẹ dùng cho bé khá hợp lý. Mua tại Lạng Sơn là 190.000 đồng còn 0 biết ở Hà Nội thế nào?
    • 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tmhang1976
    Bạn có biết dường Nguyễn Đức Cảnh (đường Trường Định rẽ vào ý), đi thẳng tuột Nguyễn Đức Cảnh vào là Nhà máy Điện cơ luôn, ở đó có đủ loại quạt của Điện co đấy.
    nhưng hơi xa quá, với lại chiều đi làm về thì nó đóng cửa mất rồi. ko biết nó có cái nào đại lý của nó ở ngoài này ko mẹ nó nhỉ?
    • 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBap2003
    Tớ thấy năm nay quạt TQuốc có loại nhỏ, có cả đèn và sạc, khi nào mất điện thì vẫn có thể chạy quạt được, có 2 chế độ gió mạnh và nhẹ dùng cho bé khá hợp lý. Mua tại Lạng Sơn là 190.000 đồng còn 0 biết ở Hà Nội thế nào?
    hi hi hi.. bác ơi, em có cái đấy rồi, nhưng vừa mua chị oshin đã làm gẫy cánh nên em ko dám dung nhiều, sợ vài hôm nữa mất điện nó dở chứng thì mệt lắm. Nên em dùng cầm chừng thôi. Với lại em toàn chạy bằng điện thì chỉ khoảng 4 tiếng nó cũng ngừng. Ko biết dùng thế nào cho đúng. Và cái quạt đây nó ko quay được.. :4:
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhưng hơi xa quá, với lại chiều đi làm về thì nó đóng cửa mất rồi. ko biết nó có cái nào đại lý của nó ở ngoài này ko mẹ nó nhỉ?

Bạn có thể mua bộ đổi nguồn hoặc cắm quạt bình thường vào nguồn 110 ở Lioa. Gió cũng rất nhẹ
    • 422 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

uh, tại nhà tớ gần đấy nên tớ biết còn ở ngoài thì tớ chả biết đâu, Phùng HƯng, Bạch MAi... mình thấy cũng bán nhiều lắm nhưng lại nói thách, còn ở đó bán đúng giá luôn, mà lại có đủ loại, nếu bạn cần thì cho tớ thông tin về số hiệu quạt... để chiều tớ qua đó hỏi giá hộ cho vậy?

• 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

uh, tại nhà tớ gần đấy nên tớ biết còn ở ngoài thì tớ chả biết đâu, Phùng HƯng, Bạch MAi... mình thấy cũng bán nhiều lắm nhưng lại nói thách, còn ở đó bán đúng giá luôn, mà lại có đủ loại, nếu bạn cần thì cho tớ thông tin về số hiệu quạt... để chiều tớ qua đó hỏi giá hộ cho vậy?
    Tớ cũng ko biết cái quạt ấy số hiệu thế nào. Tớ chỉ muốn mua cái quạt vuông có lồng nhựa loại nhỏ nhất thôi. Mà hỏi trên phùng hưng nó hét tận 300K. Ôi trời, chả dám mặc cả. . Bạn hỏi dùm tớ nhá. THank you bạn nhiều nhiều.
    • 288 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tớ muốn mua cái quạt nhỏ (cỡ cái quạt chạy ắc qui) cho một mình bé nằm thôi, loại quạt hộp vuông. Quạt điện cơ cũng có bán. Nhưng ko biết mua ở chỗ nào. Trên Phùng hưng thì nói thách kinh khủng, chán ko buồn mặc cả. Có ai biết chỗ nào bán loại quạt này làm ơn chỉ gấp dùm mẹ cháu với ạ. Buổi tối bật máy lạnh ko cần bật quạt mạnh, chỉ cần quạt nhỏ này thoang thoảng là vừa.
    Gấp gấp.
    Mua cái quạt cắt gió là hợp lý chị ạ. Bé không cho tay vào cánh được, ít sợ quạt thẳng vào mặt bé,... Hôm qua em mới mua cái trên đường Hoàng Quốc Việt 240.000đ/cái to đấy.
    • 277 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Gấp gấp.
    Mẹ nó ơi có phải mẹ nó định mua loại quạt này hình vuông, vừa có đèn vừa có quạt, màu đỏ, của Kenedy thì phải (không nhớ rõ hiệu nữa
    Em cũng mới mua một cái rồi đấy, em mua ở Phùng Hưng, giá 280K thì phải.
    Mẹ nó thử ghé vào cửa hàng Hoa Lan - 28 Phùng hưng, ĐT: 8285161 xem nhé! Cô bán hàng rất dễ chịu và giá rất OK (em khảo sát nhiều cửa hàng rồi mà).

Chúc mẹ nó vui và kiếm được món đồ như ý nhé!
    • 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaiphong
    Mua cái quạt cắt gió là hợp lý chị ạ. Bé không cho tay vào cánh được, ít sợ quạt thẳng vào mặt bé,... Hôm qua em mới mua cái trên đường Hoàng Quốc Việt 240.000đ/cái to đấy.
    To cỡ nào hả mẹ nó ơi? Chị thấy cái quạt kia nhỏ nhỏ xinh lắm cỡ như khoảng dài 30 phân cao 20 phân thôi. Mà cái bọn PH nó nói thách kinh, thà quạt của nó là quạt nhật hay Thái gì thì giá đấy mình cũng mua, đây hàng của nó là hàng Tàu với điện cơ thôi, làm gì đến thế.
    • 288 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

To cỡ nào hả mẹ nó ơi? Chị thấy cái quạt kia nhỏ nhỏ xinh lắm cỡ như khoảng dài 30 phân cao 20 phân thôi. Mà cái bọn PH nó nói thách kinh, thà quạt của nó là quạt nhật hay Thái gì thì giá đấy mình cũng mua, đây hàng của nó là hàng Tàu với điện cơ thôi, làm gì đến thế.
    Chị ơi to bằng cái mặt ghế ngồi ở bàn làm việc ấy (miêu tả củ chuối quá ), hình vuông khoảng 40 phân gì đó. Trông cũng được, nói 250.000đ. Còn cái nhỏ (bằng quạt ác quy thì chắc rẻ hơn đấy)
    • 422 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tớ cũng ko biết cái quạt ấy số hiệu thế nào. Tớ chỉ muốn mua cái quạt vuông có lồng nhựa loại nhỏ nhất thôi. Mà hỏi trên phùng hưng nó hét tận 300K. Ôi trời, chả dám mặc cả. . Bạn hỏi dùm tớ nhá. THank you bạn nhiều nhiều.
    Tớ hỏi rồi, cái quạt bạn nói cỡ 20x30 dùng cho em bé, Điện cơ bán 112.000đ, cái to hơn 1 chút thì 168.000, nếu quạt đổ thì tự ngắt điện. Họ bảo ở ngoài chỗ nào cũng có bán đấy, bạn tham khảo đi.

• 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Tớ hỏi rồi, cái quạt bạn nói cỡ 20x30 dùng cho em bé, Điện cơ bán 112.000đ, cái to hơn 1 chút thì 168.000, nếu quạt đổ thì tự ngắt điện. Họ bảo ở ngoài chỗ nào cũng có bán đấy, bạn tham khảo đi.
    Ôi, thank you mẹ tmhang nhiều nhá. Đấy, bây giờ tớ biết giá để mặc cả rồi. Tại vì trên PH nó bán nhưng nói thách quá trời luôn, gấp 2,5 lần. Giả sử mình có mặc cả cũng chỉ dám ở mức 200K thôi chứ.
    • 840 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Gấp gấp.
    Tớ thì hay mua ở Phú Hải trên đường Nguyễn Lương Bằng, số 34B, giá cả okie, có cả quạt sạc bằng acqui của Jiplai. Bạn thử qua đó xem sao.
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Ôi, thank you mẹ tmhang nhiều nhá. Đấy, bây giờ tớ biết giá để mặc cả rồi. Tại vì trên PH nó bán nhưng nói thách quá trời luôn, gấp 2,5 lần. Giả sử mình có mặc cả cũng chỉ dám ở mức 200K thôi chứ.
    Điện cơ có bán ở 176 Trần Duy Hưng đấy.
    Cầu mong những năm về sau mình mãi gần nhau như phút ban đầu. Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa. Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi. Nhớ đến anh như đêm nhớ ngày
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bong Bon Bon
    có cả quạt sạc bằng acqui của Jiplai. Bạn thử qua đó xem sao.
    Cái này bao nhiêu tiền hả bác ? Và chạy đc bao nhiêu lâu ạ ? Chứ mua cái quạt sạc ác quy của Tầu cứ lo nơm nớp ko biết bao giờ hỏng.
    Cầu mong những năm về sau mình mãi gần nhau như phút ban đầu. Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa. Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi. Nhớ đến anh như đêm nhớ ngày
    • 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaminh
    Điện cơ có bán ở 176 Trần Duy Hưng đấy.
    ở trần duy hưng hả mẹ nó. Cũng hơi xa nhà tớ quá. Nhưng gần công trình của anh xã. Tớ sẽ nhờ ax lượn ra đó mua vậy. Cám ơn mẹ ngaminh nhá.