• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Mua quần áo trẻ em ở đâu đẹp và rẻ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 19.1K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 364 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mùa đông sang rồi. Mình đang cần mua áo khoác cho SN cô cháu gái 9 tuổi- đang học lớp 4, dạng áo khoác dài tới gần gối, trông điệu đà một chút. Có ai biết cửa hàng nào bán nhiều áo loại này không? Cửa hàng ở khu vực Chùa Bộc - Kim Liên thì tốt.

Tiện cho mình hỏi luôn có cửa hàng thời trang nào mà có bán bộ comple cho trẻ em không nhỉ? Mình muốn mua cho thằng nhóc nhà mình, 5 tuổi. Có mẹ nào biết cũng chỉ luôn giúp mình nhé.

Cảm ơn các mẹ :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 364 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Up lên xem có mẹ nào giúp không. Hic, nản quá..................
    • 1,168 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunsetsea Xem bài viết
    Up lên xem có mẹ nào giúp không. Hic, nản quá..................
    Bạn vào thử Newkid xem, cũng nhiều đồ điệu cho bé gái lắm.
    Nếu muốn mua complete cho bé trai thì bạn tới cửa hàng Bé yêu trên đường Lê Hồng Phong, đoạn đi từ Đội Cấn ra, đối diện với đường vào viếng lăng Bác ý, tớ thấy ở đó có bán đấy:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 364 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Hic, cám ơn bạn nhé. Mình sẽ ghé qua xem hàng comple. Không có ai biết thêm về shop cho bé gái nào đẹp đẹp nữa hả các mẹ?
    • 436 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cái này thì khó tư vấn đây. Như mình đây, nhiều khi đi ngang hàng nào đó, liếc thấy đồ nào của con thấy thích thì ghé vào mua thôi. Vì có thể ở cửa hàng mình hay mua có nhiều đồ đẹp đấy nhưng có khi không phải là kiểu mình tìm.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908
    • 1,146 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

ở SG thì mua ở đâu đẹp và rẻ vậy các mẹ?
    • 127 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình vừa nhập hàng mùa đông cho bé gái đấy,bạn vào link của mình tham khảo nhé.
    • 1,168 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunsetsea Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mùa đông sang rồi. Mình đang cần mua áo khoác cho SN cô cháu gái 9 tuổi- đang học lớp 4, dạng áo khoác dài tới gần gối, trông điệu đà một chút. Có ai biết cửa hàng nào bán nhiều áo loại này không? Cửa hàng ở khu vực Chùa Bộc - Kim Liên thì tốt.

Tiện cho mình hỏi luôn có cửa hàng thời trang nào mà có bán bộ comple cho trẻ em không nhỉ? Mình muốn mua cho thằng nhóc nhà mình, 5 tuổi. Có mẹ nào biết cũng chỉ luôn giúp mình nhé.

Cảm ơn các mẹ :Rose:
    Sáng nào cũng đi làm qua đường Lê Hồng Phong mà không nhớ nổi địa chỉ mấy shop quần áo trẻ em, khổ ghê, tớ chỉ nhớ được tên của 2 shop cạnh nhau là Bé Yêu và Baby Smiles. Quần áo ở đây được lắm, giá cả phù hợp với chất lượng, có cả đồ bé gái và bé trai, mọi người ngó qua mà xem
    • 1,168 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebillkute Xem bài viết
    Nhà mình vừa nhập hàng mùa đông cho bé gái đấy,bạn vào link của mình tham khảo nhé.
    Tớ xem quần áo của bạn bên nhưng không có nick ở bên ấy nên tớ hỏi ở đây nhé. Mấy cái áo khoác của bé gái có size to không (9 đến 10 tuổi)? và giá cả thế nào, bạn cho mình biết nhé. Cám ơn:Smiling:
    • 108 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Comple của bé trai bạn lên các cửa hàng bán quần áo trẻ em ở phố Hàng Ngang - Hàng Đào có bán rất nhiều.Còn quần áo trẻ con mình hay mua ở mấy của hàng trên phố Hoa Lư (đoạn rẽ sang Đại Cồ Việt) hoặc cửa hàng Key ở Trần Nhân Tông (đối diện trường TH Tây Sơn) có bán nhiều quần áo VNXK.
    • 1,534 Bài viết

• 9,656 Được cảm ơn

Mình định lập topic để chia sẻ cho các mẹ nhưng ngại quá, sợ mod lại tưởng spam quảng cáo khóa nick thì chết! Thế nên tìm được topic này làm cái phản hồi chia sẻ vậy :Smiling: chả là tối nay mình cùng mấy đứa bạn đi quán karaoke ở Nguyễn Phong Sắc (Hà Nội). Lúc qua phố Cầu Giấy chợt thấy có CH quần áo trẻ em nó treo cái băng rôn to đùng "Giảm giá toàn bộ hàng 60%", cửa kính lại còn dán chữ to đùng "Bán đến hết 31-7, chỉ còn 5 ngày nữa". Thế là cả lũ tò mò rủ nhau vào xem. Úi giời! Hàng nhiều dã man, vừa đẹp vừa rẻ (thấy nhân viên giới thiệu là hàng xịn Quảng Châu), sướng ko chịu được! Cả lũ xem nháo nhác, hò nhau mua 1 đống :Laughing: Mình cũng bị "lây bệnh" hám rẻ "đốt" hết hơn 800K, hic, mua được mười mấy cái liền, cả hè lẫn đông, vừa dùng vừa làm quà tặng, hihi. Mà eo ơi, CH có điều hòa mà nóng ơi là nóng, rõ ràng là có bật. Có thể tại khách đông quá nên điều hòa ko tải nổi. Mình cũng có hỏi nhân viên ở đấy là chương trình chỉ đến hết tháng thôi à, thì thấy nhân viên bảo là CH bọn em hết hợp đồng, hết 31-7 là phải đóng cửa, hàng nhiều quá nên phải bán tống bán tháo. Thế nên vừa đi karaoke về cái là mình lên đây ngay để chia sẻ với các mẹ vì còn có mấy ngày nữa thôi, các mẹ tranh thủ lên đấy mà mua thích cực kỳ :LoveStruc: Mình có để ý số địa chỉ nhưng không biết WTT có cho phép ko nên ko dám nói ra, nhưng đại loại là nó nằm ở trên phố Cầu Giấy ngay gần cái ngõ Dương Quảng Hàm ấy, dễ tìm lắm!

PS. Mình là fan của Uyên Linh nên toàn pót ở topic Uyên Linh thôi, lần đầu tiên chạy ra chỗ khác đấy
    • 54 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bên *** có nhà chị Cún Lu bán đồ trẻ con rẻ và đẹp. Mọi người chịu khó theo dõi khi nào có hàng mới thì tha hồ mà cháy túi,