• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.6K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 911 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Các mẹ biết ở đâu bán nhiều quần áo trẻ em sơ sinh của Thái Lan không chỉ mình với. Cám ơn các mẹ nhiều.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 320 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trên phố cầu Gỗ, thẳng cửa hàng giầy ý. Mình thấy đồ ở đây rất đẹp, nhưng mà hơi đắt, chất thì mê li luôn. Mình không nhớ cửa hàng nhưng bạn thấy nó ở bên trái, đi từ phía hàng ngang hàng đào đi xuống.

• 385 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuTra
    Các mẹ biết ở đâu bán nhiều quần áo trẻ em sơ sinh của Thái Lan không chỉ mình với. Cám ơn các mẹ nhiều.
    Mình cũng thấy ở Newkid,Bà Triệu nhiều quần áo sơ sinh của Thái lắm,mỗi tội giá hơi đắt thôi.Mình chỉ mua để tặng chứ mua về dùng thì lục tốn phết.

• 2,773 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuTra
    Ở trong siêu thị Citimar 49 Hai bà Trưng (Hanoi tower ) ý, nhiều lắm. Có cả yếm, khăn, quần áo,....

• 199 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chaien
    Trên phố cầu Gỗ, thẳng cửa hàng giầy ý. Mình thấy đồ ở đây rất đẹp, nhưng mà hơi đắt, chất thì mê li luôn. Mình không nhớ cửa hàng nhưng bạn thấy nó ở bên trái, đi từ phía hàng ngang hàng đào đi xuống.
    Mình hay mua cửa hàng có cái cột điện thẳng vào nhà, có một cô bé trông hơi đơ đơ hay ngồi ở cửa ấy :1:. Có nhiều hàng Thailand lắm nhưng mà đắt và không hợp vơi thời tiết mùa hè của HN, chất hơi dầy.

• 1,057 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChiMe
    Mình hay mua cửa hàng có cái cột điện thẳng vào nhà, có một cô bé trông hơi đơ đơ hay ngồi ở cửa ấy :1:. Có nhiều hàng Thailand lắm nhưng mà đắt và không hợp vơi thời tiết mùa hè của HN, chất hơi dầy.
    Mình mới mua mấy cái áo cotton ở đấy thấy chất đc đấy chứ, mùa hè ko nóng lắm đâu, địa chỉ là 16 Cầu Gỗ.

• 390 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình hay mua ở shop A&T trên phố Ấu Triệu bên cạnh Nhà thờ Lớn, nhưng gần đây thì hàng trẻ con ít hơn vì chú trọng quần áo của người lớn. Giá cả ở đó hợp lý và nhiều bộ đẹp.

Ngoài ra hàng Thái còn có ở Bimbinostar trên phố Thái Hà, mình đi tour trăng mật cùng với bà chủ shop sang đó khuân hàng. Thỉnh thoảng mò mặt đến shop, cô ý vẫn nhớ mặt mình mới cảm động chứ.

Ở Thế Giới Ngày mai trên đường Kim Mã cũng có hàng Thái khá đẹp.

Chúc các mẹ khuân được thật nhiều đồ đẹp cho Các con yêu nhé!
    Bố Mẹ Yêu CUNNA

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    dạo này ko có thời gian lượn lờ phố xá mấy nên lên đây hỏi luôn các mẹ.Các mẹ có biết chỗ nào hay bán quần áo Thái lan cho trẻ con ko ấy nhỉ?Trước e hay mua ở New kid nhưng bây giờ toàn đồ TQ,ko đẹp và độc đáo như trước.
    Các mẹ cho e nhiều địa chỉ để e chọn và xem giá cả với.Đồ Thái đẹp nhưng cũng hơi mắc,tiền nào của ấy :4:
    TKS.

• 1,501 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

CHị ra Thế Giới Trẻ Thơ ở ngay ngã tư Ngô Thì NHậm với Lê Văn Hưu ạ, chồng chị chủ là phi công nên hay mnag về nhiều quần áo Thái hay lắm, giá cũng không đến nỗi quá đắt, somi bé trai khoảng 85-100K.
    Duy yêu của mẹ ơi - Duy di Tuân Chau

• 1,057 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

16 Cầu Gỗ nhiều quần áo trẻ em Thái Lan đẹp lắm, em thấy rẻ hơn các shop khác như newkid hay thế giới trẻ thơ.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4