• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.1K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 912 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Các mẹ biết ở đâu bán nhiều quần áo trẻ em sơ sinh của Thái Lan không chỉ mình với. Cám ơn các mẹ nhiều.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 322 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trên phố cầu Gỗ, thẳng cửa hàng giầy ý. Mình thấy đồ ở đây rất đẹp, nhưng mà hơi đắt, chất thì mê li luôn. Mình không nhớ cửa hàng nhưng bạn thấy nó ở bên trái, đi từ phía hàng ngang hàng đào đi xuống.
    • 388 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuTra
    Các mẹ biết ở đâu bán nhiều quần áo trẻ em sơ sinh của Thái Lan không chỉ mình với. Cám ơn các mẹ nhiều.
    Mình cũng thấy ở Newkid,Bà Triệu nhiều quần áo sơ sinh của Thái lắm,mỗi tội giá hơi đắt thôi.Mình chỉ mua để tặng chứ mua về dùng thì lục tốn phết.

• 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuTra
    Ở trong siêu thị Citimar 49 Hai bà Trưng (Hanoi tower ) ý, nhiều lắm. Có cả yếm, khăn, quần áo,....
    • 200 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chaien
    Trên phố cầu Gỗ, thẳng cửa hàng giầy ý. Mình thấy đồ ở đây rất đẹp, nhưng mà hơi đắt, chất thì mê li luôn. Mình không nhớ cửa hàng nhưng bạn thấy nó ở bên trái, đi từ phía hàng ngang hàng đào đi xuống.
    Mình hay mua cửa hàng có cái cột điện thẳng vào nhà, có một cô bé trông hơi đơ đơ hay ngồi ở cửa ấy :1:. Có nhiều hàng Thailand lắm nhưng mà đắt và không hợp vơi thời tiết mùa hè của HN, chất hơi dầy.
    • 1,057 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChiMe
    Mình hay mua cửa hàng có cái cột điện thẳng vào nhà, có một cô bé trông hơi đơ đơ hay ngồi ở cửa ấy :1:. Có nhiều hàng Thailand lắm nhưng mà đắt và không hợp vơi thời tiết mùa hè của HN, chất hơi dầy.
    Mình mới mua mấy cái áo cotton ở đấy thấy chất đc đấy chứ, mùa hè ko nóng lắm đâu, địa chỉ là 16 Cầu Gỗ.
    • 389 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình hay mua ở shop A&T trên phố Ấu Triệu bên cạnh Nhà thờ Lớn, nhưng gần đây thì hàng trẻ con ít hơn vì chú trọng quần áo của người lớn. Giá cả ở đó hợp lý và nhiều bộ đẹp.

Ngoài ra hàng Thái còn có ở Bimbinostar trên phố Thái Hà, mình đi tour trăng mật cùng với bà chủ shop sang đó khuân hàng. Thỉnh thoảng mò mặt đến shop, cô ý vẫn nhớ mặt mình mới cảm động chứ.

Ở Thế Giới Ngày mai trên đường Kim Mã cũng có hàng Thái khá đẹp.

Chúc các mẹ khuân được thật nhiều đồ đẹp cho Các con yêu nhé!
    Bố Mẹ Yêu CUNNA
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    dạo này ko có thời gian lượn lờ phố xá mấy nên lên đây hỏi luôn các mẹ.Các mẹ có biết chỗ nào hay bán quần áo Thái lan cho trẻ con ko ấy nhỉ?Trước e hay mua ở New kid nhưng bây giờ toàn đồ TQ,ko đẹp và độc đáo như trước.
    Các mẹ cho e nhiều địa chỉ để e chọn và xem giá cả với.Đồ Thái đẹp nhưng cũng hơi mắc,tiền nào của ấy :4:
    TKS.
    • 1,503 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

CHị ra Thế Giới Trẻ Thơ ở ngay ngã tư Ngô Thì NHậm với Lê Văn Hưu ạ, chồng chị chủ là phi công nên hay mnag về nhiều quần áo Thái hay lắm, giá cũng không đến nỗi quá đắt, somi bé trai khoảng 85-100K.
    Duy yêu của mẹ ơi - Duy di Tuân Chau

• 1,057 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

16 Cầu Gỗ nhiều quần áo trẻ em Thái Lan đẹp lắm, em thấy rẻ hơn các shop khác như newkid hay thế giới trẻ thơ.
    • 389 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pham huong
    Các bác cho em hỏi ké ở đây với. Hôm vừa rồi vào Saigon square (tp. HCM) em thấy mấy quầy nhỏ nhỏ ngay lối đi thôi chứ không cửa hàng gì cả, có quần áo dệt kim cho trẻ con nhãn made in Vietnam hoặc made in Cambodia (chắc là hàng may gia công cho các hãng nước ngoài) khoảng 35 - 55 K là cũng đẹp lắm rồi, mà em thấy hàng giống như thế ở HN giá phải gấp rưỡi là ít. (Các mẹ SG sắm đồ cho con sướng thật đấy). Không biết ở HN có chỗ nào bán hàng giống như thế không nhỉ?
    Bác ra Key ở Ngô Quyền hoặc ở Trần Nhân Tông (đoạn đối diện với trường học ý, gần hồ Thuyền Quang). Made in VN ở Hà nội cũng có nhưng không nhiều bằng.
    Bố Mẹ Yêu CUNNA
    • 119 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy hàng Key cũng được nhưng vẫn đắt, 4u cũng thế mà còn lẫn hàng TQ nữa. Có Babysmile ở Lê Hồng Phong bán được, hình như còn có khuyến mãi là sau 8h tối giảm giá nữa. Chủ yếu em mua ở Key và BAbysmile
    • 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các mẹ thử ra 112 Sơn Tây xem sao, lúc trước em toàn mua cho cu con nhà em ở đó, áo cotton mỏng, mát rất thích, mác thường là hiệu Baby hood và Little Hill, bà ngoại cũng vừa gửi vào cho mấy cái thích lắm.
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tuần trước mua cái áo phông cho thằng cháu tặng sinh nhật nó ở nhà HA có 50K, ra ngoài nhìn thấy cái y chang ở Hàng Cân hỏi thử nó hét 70K, mãi sau nó bảo hàng mới nhập bán mở hàng 60K, híc.
    • 76 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hehe, Hải anh ơi, lộ beng thế. Tớ phát hiện ra là Hải anh có những 3 nick trên wtt này nhé: nào là "bameyeuconlam", nào là "congdanhanoi4", nào là "lovevinamilk". Tớ thì lúc đầu chẳng phát hiện ra đâu nhưng đã bị quả "trick" này một lần nên thử xem lại các bài mà 3 nick này post là biết liền thôi. Tớ đắng mãi đấy. Hải Anh bán hàng khéo quá nhẩy ô hô ô hô ô hô (không biết biến đâu mất mấy các nút cười ngoác miệng) . Các mẹ thừ dò lại các bài của 3 nick này xem có chuẩn không nào???? Chúc các mẹ thành công.
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

O ho o ho chị Hoà Ơi, không phải đâu, em là bạn mua hàng của chị ấy thôi, cả mấy bạn kia cũng vậy. Bọn em tụ ở hàng net để vào đây mà.
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doibichhoa
    Hehe, Hải anh ơi, lộ beng thế. Tớ phát hiện ra là Hải anh có những 3 nick trên wtt này nhé: nào là "bameyeuconlam", nào là "congdanhanoi4", nào là "lovevinamilk". Tớ thì lúc đầu chẳng phát hiện ra đâu nhưng đã bị quả "trick" này một lần nên thử xem lại các bài mà 3 nick này post là biết liền thôi. Tớ đắng mãi đấy. Hải Anh bán hàng khéo quá nhẩy ô hô ô hô ô hô (không biết biến đâu mất mấy các nút cười ngoác miệng) . Các mẹ thừ dò lại các bài của 3 nick này xem có chuẩn không nào???? Chúc các mẹ thành công.
    Bản thân tôi thấy tới 6 cái nick của mẹ PHA nữa kia, bởi vì các nick đó dù muốn hay không cũng phụ họa cho nick PHA nên nhìn biết ngay mà.
    • 291 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Có một cửa hàng cũng khá nhiều đồ Thái, đặc biệt bộ liền cho trẻ sơ sinh, giá cả hợp lý, rẻ hơn nhiều so với cửa hàng trên Hanoi Tower, nằm trên phố Lò Đúc, đoạn từ Nguyễn Công Trứ lên, bên tay trái, tên là Hanoi Kids. Tớ lượn lờ suốt vì ngay đối diện cơ quan tớ, nhưng ko nhớ số nhà bao nhiêu, cơ quan tớ ở 93 Lò Đúc, các bạn tìm theo số đấy vậy nhé.
    • 696 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Mình kết nhất 16Cầu Gỗ, xịn, nhiều mẫu mã, giá cả phải chăng. Chỉ có điều đồ đông cho bé lớn hơn 1 tí thì nhiều hàng TQ hơn vì giá hàng TL vẫn chát hơn, nhưng cùng TL hay TQ mà mẫu ấy vào BambioStar Thái Hà thì phải moi thêm 15-50K nữa tùy loại!
    • 824 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

quần áo thái chỉ mặc mùa thu hoặc đông là thích thôi,mùa hè thì nóng lắm vì chất dầy
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2