Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Mua khăn bông tốt để tắm cho bé ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.41K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 997 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mọi người ơi chỉ giúp em. Em muốn mua khăn bông to để tắm cho bé nhưng ko biết mua ở đâu cho tốt . Nhà em khăn bông thì nhiều lắm nhưng mà giặt 2-3 lần là sợi vải nó cứng đơ lại, em sợ da bé ko chịu được. Có chỗ nào bán bằng 100% cotton ko hả các mẹ

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 491 Bài viết

• 2,445 Được cảm ơn

Ban len trung tam khan o Lan Ong thoi. Con khan nao giặt 1 vài lần cũng cúng ngay mà. Ban phai dùng nước xả vải thì mới mềm được nhé!

• 1,049 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

mình thấy của HANOSIMEX cũng được đấy, mỗi tội màu sắc ko bắt mắt thôi - Bạn có thể ra chỗ Hàm cá mập - Bờ hồ. Ở bất kỳ siêu thị nào cũng có khăn bông tốt các loại đấy!!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!

• 251 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình mua cái khăn tắm cho bé nhà mình ở cửa hàng Hà Diện (Lãn Ông) có 1 góc chéo ở trên để chùm đầu cho bé giá khoảng VND50.000 dùng lâu rồi mà vẫn rất mềm đấy.

• 1,453 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình có người nhà làm ở Hanoximex khi mình sinh cu Tom chị ây mua cho đến gần chục cái khăn bông, kẻ tím trắng, hồng trắng, dùng thích lắm, bông mềm và dầy.
    Còn khăn bông tắm em bé ở Hà Diện chỉ được cái hoa văn màu sắc đẹp nhưng bông chán lắm vì hàng của TQ mà, mình cũng mua 2 cái, một cái tắm có mũ, và 1 cái bthường, nhưng dùng không thích đâu và bạc màu nhanh lắm.

• JAL
    • 11 năm
    • 3,099 Bài viết

• 2,925 Được cảm ơn

Hôm trước đi hội chợ may mặc thấy khăn của Cty Phong phú cũng đẹp. Thấy có 1 loại cậu bán hàng quảng cáo là không gây dị ứng cho em bé, xuất đi Nhật, giá chỉ 10.000đ/cái (nhưng không lớn như khăn tắm mà nhỏ và dài như khăn mặt người lớn). Họ có nói với mình họ có showroom bán hàng trên đường Nguyễn Đình Chiểu ( SG) mình không nhớ số đâu. nếu bạn quan tâm hãy gọi điện thoại hỏi cty nha.

• 97 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn có ở HN ko? Hồi trước khi đẻ Vịt, mình mua được mấy chiếc khăn tắm loain xuất đi Nhật thì phải (vì thấy mác toàn chữ Nhật) màu sắc, hoa văn đều tuyệt vời, chất lượng miễn chê, Bây giờ dùng vẫn OK. Bạn thử lên VINATAX ở Bà Triệu, tầng 2 tìm xem có con ko. Kích thước khoảng 1mx75 giá khoảng 50,000k/c.

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy cửa hàng khăn Mollis ở giữa phố Hàng Buồm cũng được đấy các bạn ạ, nhiều khăn đẹp và mềm nữa đủ chủng loại kể cả khăn mặt nhỏ của trẻ em.

• 4,237 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Em thấy ở Big C bán nhiều lắm. Em mua cho con em cái khăn thích lắm. Hơn 100K.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung da dung thu khan cua Mollis, thay cung ok lam. Do chinh la san pham cua cong ty Phong Phu cua TP. HCM thi phai, hang Viet nam cao cap ban ah.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2