Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Mua khăn bông tốt để tắm cho bé ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.85K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 997 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mọi người ơi chỉ giúp em. Em muốn mua khăn bông to để tắm cho bé nhưng ko biết mua ở đâu cho tốt . Nhà em khăn bông thì nhiều lắm nhưng mà giặt 2-3 lần là sợi vải nó cứng đơ lại, em sợ da bé ko chịu được. Có chỗ nào bán bằng 100% cotton ko hả các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 499 Bài viết

• 2,448 Được cảm ơn

Ban len trung tam khan o Lan Ong thoi. Con khan nao giặt 1 vài lần cũng cúng ngay mà. Ban phai dùng nước xả vải thì mới mềm được nhé!
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

mình thấy của HANOSIMEX cũng được đấy, mỗi tội màu sắc ko bắt mắt thôi - Bạn có thể ra chỗ Hàm cá mập - Bờ hồ. Ở bất kỳ siêu thị nào cũng có khăn bông tốt các loại đấy!!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 251 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình mua cái khăn tắm cho bé nhà mình ở cửa hàng Hà Diện (Lãn Ông) có 1 góc chéo ở trên để chùm đầu cho bé giá khoảng VND50.000 dùng lâu rồi mà vẫn rất mềm đấy.
    • 1,453 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình có người nhà làm ở Hanoximex khi mình sinh cu Tom chị ây mua cho đến gần chục cái khăn bông, kẻ tím trắng, hồng trắng, dùng thích lắm, bông mềm và dầy.
    Còn khăn bông tắm em bé ở Hà Diện chỉ được cái hoa văn màu sắc đẹp nhưng bông chán lắm vì hàng của TQ mà, mình cũng mua 2 cái, một cái tắm có mũ, và 1 cái bthường, nhưng dùng không thích đâu và bạc màu nhanh lắm.
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,182 Bài viết

• 3,396 Được cảm ơn

Hôm trước đi hội chợ may mặc thấy khăn của Cty Phong phú cũng đẹp. Thấy có 1 loại cậu bán hàng quảng cáo là không gây dị ứng cho em bé, xuất đi Nhật, giá chỉ 10.000đ/cái (nhưng không lớn như khăn tắm mà nhỏ và dài như khăn mặt người lớn). Họ có nói với mình họ có showroom bán hàng trên đường Nguyễn Đình Chiểu ( SG) mình không nhớ số đâu. nếu bạn quan tâm hãy gọi điện thoại hỏi cty nha.
    • 97 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn có ở HN ko? Hồi trước khi đẻ Vịt, mình mua được mấy chiếc khăn tắm loain xuất đi Nhật thì phải (vì thấy mác toàn chữ Nhật) màu sắc, hoa văn đều tuyệt vời, chất lượng miễn chê, Bây giờ dùng vẫn OK. Bạn thử lên VINATAX ở Bà Triệu, tầng 2 tìm xem có con ko. Kích thước khoảng 1mx75 giá khoảng 50,000k/c.
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy cửa hàng khăn Mollis ở giữa phố Hàng Buồm cũng được đấy các bạn ạ, nhiều khăn đẹp và mềm nữa đủ chủng loại kể cả khăn mặt nhỏ của trẻ em.
    • 4,237 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Em thấy ở Big C bán nhiều lắm. Em mua cho con em cái khăn thích lắm. Hơn 100K.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung da dung thu khan cua Mollis, thay cung ok lam. Do chinh la san pham cua cong ty Phong Phu cua TP. HCM thi phai, hang Viet nam cao cap ban ah.
    • 5,197 Bài viết

• 1,895 Được cảm ơn

dùng Moliss là okie rồi. Các mẹ rủng rỉnh thì mua của Decor gì đó ở phố Sơn Tây 300k 1 cái khăn mẽo zin luôn. Êm như bông hehe
    • 96 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm trước em qua cửa hàng Hanoisimex gần nhà mua 1 cái khăn mặt, dùng thích lắm. Nhìn ra mới thấy của Mollis. Hihi, đang định qua 80 Hắng Buồm xem có mua được j cho con k mà trời nắng quá. Toàn phải đi trốn chồng vì chồng k cho mua đồ sớm :Sad:
    • 64 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em cũng thấy bán khăn tắm siêu sạch của Đài Loan!Khăn tắm đó có 2 khổ : 30*30cm giá 35k/1 cái và 32*70cm Giá 70k/1 cái!Nếu lấy số lượng nhiều thì sẽ có giá sỉ!Hàng này Em xài rùi thấy chất lắm, sợi vải dai và rất mềm mịn, sợi polyester chứ ko phải cotton đâu nhé!Và chất liệu ko pha tạp nên an toàn cho bé!Mấy chị mà xài đồ khăn, vải sợi của Đài Loan thì biết rùi đóa!Nó tốt nhất thế giới hiện nay!
    Khăn ày có bán tại Hà Nội rùi đó!Ở mấy cái siêu thị thì phải, siêu thị Quan Hoa số mấy thì em ko nhớ nhưng trong đóa có bán đó!Còn tp HCM thì ở siêu thị đại Gia Hỷ và siêu thị Hà Nội.còn muốn lấy giá gốc nhưng phải lấy số lượng nhiều kia.Công Ty TNHH Tường Phát địa chỉ 56F/67A Đào Duy Từ , P5, Q10.Số dt thì Em ko nhớ lắm.Nếu các chị muốn mua thì lên mạng search tên cty và địa chỉ là có liền ah!Hi
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ_nhóc Xem bài viết
    mọi người ơi chỉ giúp em. Em muốn mua khăn bông to để tắm cho bé nhưng ko biết mua ở đâu cho tốt . Nhà em khăn bông thì nhiều lắm nhưng mà giặt 2-3 lần là sợi vải nó cứng đơ lại, em sợ da bé ko chịu được. Có chỗ nào bán bằng 100% cotton ko hả các mẹ
    Mình hay mua ở Hoàng Hoa Thám về dúng giặt bằng máy giặt mấy lần rùi mà thấy khăn mềm mại. Bạn qua đó tham khảo nha
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dùng khăn tắm 3S có 2 mặt khác nhau. Một mặt dệt trơn rửa mặt rất mềm mượt cho bé, còn mặt kia dệt xù dùng để cọ tắm cho bé thấy rất tốt, vì mềm mà lại sạch. Khăn này thấm hút nhanh, rất mềm, nên người con mau khô. Nói chung là mẹ con đều thấy ok.
    Chia sẻ với các mẹ: http://www.hellovn.vn/vi/project/ind...u-Au-click-113
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi socchuot Xem bài viết
    minh cung da dung thu khan cua Mollis, thay cung ok lam. Do chinh la san pham cua cong ty Phong Phu cua TP. HCM thi phai, hang Viet nam cao cap ban ah.
    tình cờ điqua pico trên đường xuân thủy Hà nội,vào ngõ 175 số nhà 14 có 1 showrom khăn bông nhìn cũng đẹp lắm,m có mua thử 1 chiếc khăn tắm cho e bé và 1 chiếc khăn mặt cho chị gái.chị nói dùng sướng lắm, chất liệu rất mềm, mịn. tớ thấy ở đó có các loại khăn, áo choàng tắm...chất liệu từ sợi sữa đậu lành, từ tinh chất gỗi sồi, 100% sợi cotton đều có cả, ko gây mẫn cảm với làn da nhất là làn da nhạy cảm của e bé.ai có nhu cầu thì tử đến đó thử xem.giá cả ko đắt lắm đâu:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 03/09/2011 vào lúc 04:40 PM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ có biết 1 showroom khăn mollis.. Có các loại khăn cho em bé, người lớn,khăn tắm, khăn mặt, áo choàng tắm... tớ cũng đã dùng thử khăn của mollis rùi chất lượng cũng được lắm, thấm hút tốt, không gây mẫn cảm với làn da của bé, giá cũng tương đối rẻ, phù hợp với các đối tượng. Địa chỉ là 14, ngõ 175 Xuân Thủy Hà nội, ngõ ở bên cạnh Pico đó
    • 190 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Mình đã dùng thử khăn của Phong Phú & Hanosimex rồi. Mình thấy mềm và kinh tế nhất là dùng cái loại khăn xô Nhật, khăn hay dùng cho bé sơ sinh ý. Cái đó mềm, hoàn toàn không có xơ, thấm nước, giặt mau khô, giá rẻ. Nhược điểm là chóng tã thôi. Bé nhà mình dùng khăn này đến tận năm 3 tuổi.
    • 575 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Khăn của bạn giá cũng ok nhưng tiếc là bạn lại ở ngoài bắc sao mà mua
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mua khăn ở bên khăn sữa Na Na đó bạn, bên này bán nhiều khăn lông cao cấp và mềm với trẻ sơ sinh nữa, sau khi giặt và phơi khô, khăn vẫn mềm và mịn nữa, không khô cứng như các khăn mua ở chỗ khác
    Bạn có thể gọi số ĐT: 0976.307.116 hay 0933.997.168
    Bên này có bán cả khăn sữa sơ sinh nữa, khăn đẹp, mềm mịn nữa