Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Mua đồng phục đi học cho con ở đâu đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.2K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

• 948 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Mấy mẹ có con học cấp I ơi, cho hỏi mấy mẹ biết chỗ nào bán đồng phục đi học đẹp đẹp ko??? Mình rất thích cái váy ngoài của bộ đồng phục trường Lương Định Của, Q.3 - nhưng đến mua thì họ đã bán hết từ tháng 7 rồi tiếc quá! Đó là dạng váy yếm (chứ ko phải dây như loại bán ngoài chợ), nách rộng, thùng suông xuống, rộng rãi thoải mái, bên trong mặc thêm áo sơ mi trắng.

Mấy mẹ mua đồng phục cho con ở đâu chỉ cho mình với nhé, cảm ơn nhiều
    MBKB (T/P HCM)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 413 Bài viết

• 884 Được cảm ơn

Mẹ Rennes ơi, cho em ké tí đất quảng cáo với nhé:

Mình muốn mua sơ mi trắng cộc tay cho con trai năm nay lên lớp 5, mình thích kiểu áo có đai bo mặc với quần bò nhìn rất khoẻ khoắn (mặc vào những ngày không phải mặc đồng phục), còn không có thì vạt ngang cũng được. Đừng ai bảo mình đi ra hiệu may nhé vì cả nhà mình chỉ chuộng đồ may sẵn thôi. Các mẹ cứ mách cho mình địa chỉ ở HN cũng được vì tuần sau mình lên HN rồi, cảm ơn các mẹ trước nhé!
    Sau lưng người đàn ông thành đạt là người phụ nữ nhân hậu_J. Addison
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mẹ Rennes thử đến F.house hay Việt tiến ở thương xá Tax xem sao. Mình mua đồ cho con trai ở F.house thấy được lắm, đẹp hơn của Việt tiến nhưng không biết có đồ con gái không.
    • 317 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ha long bien nho

Mình muốn mua sơ mi trắng cộc tay cho con trai năm nay lên lớp 5, mình thích kiểu áo có đai bo mặc với quần bò nhìn rất khoẻ khoắn (mặc vào những ngày không phải mặc đồng phục), còn không có thì vạt ngang cũng được. Đừng ai bảo mình đi ra hiệu may nhé vì cả nhà mình chỉ chuộng đồ may sẵn thôi. Các mẹ cứ mách cho mình địa chỉ ở HN cũng được vì tuần sau mình lên HN rồi, cảm ơn các mẹ trước nhé!
    Ở hàng Trống có hiệu Đức Hạnh thử qua xem sao. Còn hàng Tàu thì nhiều ra Gia Ngư.
    • 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Rennes
    Mấy mẹ có con học cấp I ơi, cho hỏi mấy mẹ biết chỗ nào bán đồng phục đi học đẹp đẹp ko??? Mình rất thích cái váy ngoài của bộ đồng phục trường Lương Định Của, Q.3 - nhưng đến mua thì họ đã bán hết từ tháng 7 rồi tiếc quá! Đó là dạng váy yếm (chứ ko phải dây như loại bán ngoài chợ), nách rộng, thùng suông xuống, rộng rãi thoải mái, bên trong mặc thêm áo sơ mi trắng.

Em lại tưởng phải mua đúng đồng phục trường bán. Mẹ R cho em hỏi ké 1 chút. Cái bảng tên trường bây giờ phải thêu tên và lớp thì làm ở đâu??
    • 303 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Bé nhà mình năm nay vào lớp 1, được trang bị 01 bộ đồng phục. Mặc dù bé rất thích nhưng mình quá nản khi nhận xét về chất lượng: chất vải rất tồi, nhiều nilon, bí và nóng, may thì quá rộng hoặc quá chật (mặc dù đã đo người các cháu).
    Vì vậy, mình muốn may cho cháu bộ khác, giống hệt mẫu mã nhưng chất vải tốt hơn và vừa vặn hơn. Mình đã ra một vài chỗ may đồng phục nhưng họ chỉ may cho cấp II trở lên.
    Có ai biết nơi may đồng phục cho học sinh tiểu học thì mách giùm mình nhé.
    Cảm ơn nhiều.
    • 578 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Phương Thảo phố Hoà Mã, gần ngã tư Phố Huế (mình k nhớ số) nhưng bên phải nếu đi từ Phố Huế đến Ngô Thì Nhậm. Có đủ phù hiệu của các trường
    Mong ước bình dị!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 303 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bống Trang
    Phương Thảo phố Hoà Mã, gần ngã tư Phố Huế (mình k nhớ số) nhưng bên phải nếu đi từ Phố Huế đến Ngô Thì Nhậm. Có đủ phù hiệu của các trường
    Cảm ơn bạn. Mình sẽ đến đó xem sao.
    • 167 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình đang kiếm quần áo, váy cho con gái diện đến trường tiểu học mà khó quá. Chẳng biết ở đâu bán. Mẹ nào biết cho mình xin địa chỉ nhé. Thank you nhìu.
    • 27 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình cùng ý kiến với mẹ hduong, nhìn con gái mang bộ đồng phục về nhìn phát chán nhưng không biết đi may ở đâu bây giờ, khi nào mẹ hduong mà tìm được chỗ nào may hoặc ở đâu bán loại đẹp thì chỉ cho mình với nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hạ long biển nhớ Xem bài viết

ở Phương Thảo đó.bạn đến đó thử xem.

80 Hòa mã

301 xã Đàn " chỗ giao giữa xã Đàn và đường Nguyễn Lương Bằng"

522 Nguyễn Trãi " Ngã Tư Khuất duy Tiến và Đường Nguyễn Trãi "

165 Minh khai

30 Phó Đức Chính
    • 34 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình vừa mua áo khoác cho con ở Phương Thảo 80 Hòa Mã đây chỉ là tiện thôi vì mình đóng tiền mua đồng phục ở trường cho con bị muộn, áo của trường có 130k mà ở đây tận 180k mà vải và đường may ko đẹp bằng của trường
    Con bé nhà mình làm mất cả 2 cái áo khoác, điên thế chắc mất cuối mùa lạnh nên mẹ ko để ý đến năm nay vào mùa lạnh ko tìm thấy đâu mới biết là mất rùi thế là đóng tiền mua thì đã muộn
    Con mình học trường VN Cu Ba quần áo đồng phục rẻ mà đẹp
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình học ở AMS.Quần áo trường này cũng rẻ và đẹp.Còn bạn mua ở ngoài đợt trường bán thì đắt hơn là đúng rồi.Vì họ còn mất cả tiền thuê của hàng mà.Mình có đứa cháu học ở VN CUBA mẹ bé đó bảo là cũng là nhà may Phương Thảo may đồng phục trường đó mà.Thế nên mình mới biết địa chỉ đấy chứ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ!
    Nếu các mẹ đang có nhu cầu mua đồng phục cho các con hay muốn làm đồng phục cho tập thể thì các mẹ hãy tìm đến thương hiệu B&B Việt Nam để có được những sản phẩm tốt nhất nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cuocsonghp; 07/08/2012 vào lúc 11:50 PM.
    • 193 Bài viết

• 1,211 Được cảm ơn

Bạn có thể cho địa chỉ rõ ràng để mình qua đó mua được không.
    "Ánh sáng ở cuối đường hầm"