Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Mua đồng phục đi học cho con ở đâu đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.9K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 948 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Mấy mẹ có con học cấp I ơi, cho hỏi mấy mẹ biết chỗ nào bán đồng phục đi học đẹp đẹp ko??? Mình rất thích cái váy ngoài của bộ đồng phục trường Lương Định Của, Q.3 - nhưng đến mua thì họ đã bán hết từ tháng 7 rồi tiếc quá! Đó là dạng váy yếm (chứ ko phải dây như loại bán ngoài chợ), nách rộng, thùng suông xuống, rộng rãi thoải mái, bên trong mặc thêm áo sơ mi trắng.

Mấy mẹ mua đồng phục cho con ở đâu chỉ cho mình với nhé, cảm ơn nhiều
    MBKB (T/P HCM)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 413 Bài viết

• 881 Được cảm ơn

Mẹ Rennes ơi, cho em ké tí đất quảng cáo với nhé:

Mình muốn mua sơ mi trắng cộc tay cho con trai năm nay lên lớp 5, mình thích kiểu áo có đai bo mặc với quần bò nhìn rất khoẻ khoắn (mặc vào những ngày không phải mặc đồng phục), còn không có thì vạt ngang cũng được. Đừng ai bảo mình đi ra hiệu may nhé vì cả nhà mình chỉ chuộng đồ may sẵn thôi. Các mẹ cứ mách cho mình địa chỉ ở HN cũng được vì tuần sau mình lên HN rồi, cảm ơn các mẹ trước nhé!
    Sau lưng người đàn ông thành đạt là người phụ nữ nhân hậu_J. Addison

• 64 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ Rennes thử đến F.house hay Việt tiến ở thương xá Tax xem sao. Mình mua đồ cho con trai ở F.house thấy được lắm, đẹp hơn của Việt tiến nhưng không biết có đồ con gái không.

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ha long bien nho
    Mẹ Rennes ơi, cho em ké tí đất quảng cáo với nhé:

Mình muốn mua sơ mi trắng cộc tay cho con trai năm nay lên lớp 5, mình thích kiểu áo có đai bo mặc với quần bò nhìn rất khoẻ khoắn (mặc vào những ngày không phải mặc đồng phục), còn không có thì vạt ngang cũng được. Đừng ai bảo mình đi ra hiệu may nhé vì cả nhà mình chỉ chuộng đồ may sẵn thôi. Các mẹ cứ mách cho mình địa chỉ ở HN cũng được vì tuần sau mình lên HN rồi, cảm ơn các mẹ trước nhé!
    Ở hàng Trống có hiệu Đức Hạnh thử qua xem sao. Còn hàng Tàu thì nhiều ra Gia Ngư.

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Rennes
    Mấy mẹ có con học cấp I ơi, cho hỏi mấy mẹ biết chỗ nào bán đồng phục đi học đẹp đẹp ko??? Mình rất thích cái váy ngoài của bộ đồng phục trường Lương Định Của, Q.3 - nhưng đến mua thì họ đã bán hết từ tháng 7 rồi tiếc quá! Đó là dạng váy yếm (chứ ko phải dây như loại bán ngoài chợ), nách rộng, thùng suông xuống, rộng rãi thoải mái, bên trong mặc thêm áo sơ mi trắng.

Em lại tưởng phải mua đúng đồng phục trường bán. Mẹ R cho em hỏi ké 1 chút. Cái bảng tên trường bây giờ phải thêu tên và lớp thì làm ở đâu??

• 294 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Bé nhà mình năm nay vào lớp 1, được trang bị 01 bộ đồng phục. Mặc dù bé rất thích nhưng mình quá nản khi nhận xét về chất lượng: chất vải rất tồi, nhiều nilon, bí và nóng, may thì quá rộng hoặc quá chật (mặc dù đã đo người các cháu).
    Vì vậy, mình muốn may cho cháu bộ khác, giống hệt mẫu mã nhưng chất vải tốt hơn và vừa vặn hơn. Mình đã ra một vài chỗ may đồng phục nhưng họ chỉ may cho cấp II trở lên.
    Có ai biết nơi may đồng phục cho học sinh tiểu học thì mách giùm mình nhé.
    Cảm ơn nhiều.

• 584 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Phương Thảo phố Hoà Mã, gần ngã tư Phố Huế (mình k nhớ số) nhưng bên phải nếu đi từ Phố Huế đến Ngô Thì Nhậm. Có đủ phù hiệu của các trường
    Mong ước bình dị!

• 294 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bống Trang
    Phương Thảo phố Hoà Mã, gần ngã tư Phố Huế (mình k nhớ số) nhưng bên phải nếu đi từ Phố Huế đến Ngô Thì Nhậm. Có đủ phù hiệu của các trường
    Cảm ơn bạn. Mình sẽ đến đó xem sao.

• 167 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình đang kiếm quần áo, váy cho con gái diện đến trường tiểu học mà khó quá. Chẳng biết ở đâu bán. Mẹ nào biết cho mình xin địa chỉ nhé. Thank you nhìu.

• 27 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình cùng ý kiến với mẹ hduong, nhìn con gái mang bộ đồng phục về nhìn phát chán nhưng không biết đi may ở đâu bây giờ, khi nào mẹ hduong mà tìm được chỗ nào may hoặc ở đâu bán loại đẹp thì chỉ cho mình với nhé

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2