Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Mua bình sữa em bé bằng thuỷ tinh ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.5K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 133 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Các mẹ có con nhỏ ở Hà Nội ơi cho mình hỏi chỗ bán bình sữa em bé bằng thuỷ tinh ở đâu vậy, mình đang cần mua cho 1 người bạn có con nhỏ mà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban hay tim hiêu faralin, thương co ban tai cua hang baby o chan cau Nguyên Van Troi ! cách day 2 nam minh da mua, con bay gio thi....ban hay toi do thu xem !
    co gi bao cho minh biết voi nhe

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, bình sữa thuỷ tinh ở cửa hàng đồ trẻ em lớn lớn 1 chút là có ngay ý mà. Trong số các loại thông dụng thì của hãng NUK là giá cao nhất, khoảng 60.000. Ngoài ra còn có Camera thì rẻ hơn, khoảng 40.000.

• 969 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hyvong có thể mua bình sữa thuỷ tinh của Nuk hoặc camera tại của hàng Mẹ & Bé trên phố Ngô Thì Nhậm ( Minh ko nhớ số nhà ) ở gân gã tư Ngô Thì nhậm và Lê văn Hưu.
    --------------
    Mẹ mui hech

• 133 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Nấm
    Bình sữa bằng thuỷ tinh của Nuk mẹ Nấm mua 90 ngàn ở Liên Đạt trên phố Bạch Mai. Núm ti để bú các số thay thế thì 30 ngàn, cũng của Nuk. Bình thuỷ tinh của Camera rẻ hơn, khoảng 40 ngàn trên Lãn Ông mấy cửa hàng xung quanh Hà Diện bán rất nhiều.
    Thanks các mẹ nhiều
    Mình sẽ qua Lãn Ông để mua cho bạn mình.

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là hiện nay mình thấy các ba me thích mua bình sữa thủy tinh để đảm bảo an toàn cho con trẻ ,hom trước mình thấy ở shop ruabexinh có bán bình thủy tinh này đấy, giá rất mềm ,và hợp lý hình như 42000. các bạn vào đó ma tham khảo nhé .:Laughing:

• 6,836 Bài viết

• 5,609 Được cảm ơn

Bạn ơi, siêu thị bán thiếu gì! Nhưng sử dụng loại này nên cẩn thận nhé! Bé nhà mình không sử dụng được vì bé có thói quen sau khi bú xong là quăng ngay bình sữa xuống đất... :Sick: Bình thủy tinh dễ vỡ rất nguy hiểm!

• 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

kinh nghiệm của mình thì cứ dùng bình nhựa medela. là ổn nhất dùng bền mà ko sợ bể. có thể để trữ sữa trong tủ lạnh rồi bỏ ra hâm nóng cấp tốc ko bị rạn nứt như thủy tinh. lại bảo đảm tuyệt đối an toàn cho bé yêu nha!

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đúng rùi a mẹ nó ơi.hôm bữa mình cũng có mua 1 cái ở happykids.vn thấy giá cũng ok

• 173 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

M thấy có nhiều loại bình sữa khác tốt hơn NUK mà: Dr Brown, Chicco ...

12M: 11,5kg , 80cm

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2