• 1 Lượt chia sẻ
  • 23.4K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 134 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em xem trên ti vi quảng cáo knor thấy bé trai mặc áo dài khăn đóng xinh quá không biết mua ở đâu các mẹ chỉ dùm em. em thích mua 1 bộ cho bé mặc tết
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹo chụp hình xinh xinh cho con nè

Hầu hết cha mẹ nào cũng muốn lưu giữ lại các khoảnh khắc kỉ niệm của con từ khi chào đời nè, nhưng...

• Địa điểm mướn áo dài khăn đóng cho CR ở TPHCM?

Các mẹ cho hỏi, mình định mướn áo dài khăn đóng truyền thống Việt Nam cho CR để mặc đám cưới lúc làm lễ, nhưng thông tin trên mạng ít quá. Mẹ nào biết chỗ nào thì chỉ cho em nhé. Cám ơn các mẹ nhiều..:x:x:x

• Mua chăn cho bé đắp mùa đông cho bé ở đâu vậy?

Các mẹ ơi, làm ơn chỉ cho em chỗ mua chăn cho bé đắp mùa đông với, bé nhà em được 8 tháng rồi đang lo mùa đông này k biết đắp cái chăn nào cho bé để bé k thể hất tung chăn ra khỏi người được vì Bob nhà mình chỉ cần đắp chăn một lúc thôi là đạp tung chăn, bây giờ mùa hè mình cho bé đi ngủ mặc quần...

• Muốn con khỏe mạnh hãy để bé khóc

Nước mắt giống như một liệu pháp tự nhiên giúp cơ thể bé đào thải các chất độc. Ngoài ra, khi trẻ...

• Tự tin và rạng rỡ với làn da ở tuổi 30

Mình vốn không phải là tín đồ makeup vì sở hữu một làn da căng mịn, trắng sáng. ...

• 62 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Co the mua cho be tai cho Ben Thanh, gia tu 90 000/bo (ao+quan) , khan dong mua rieng khoang 20 000 thi phai. Size cho be tu 1 tuoi tro len, nhieu mau sac rat dep
    Me GiGi&XiXi (TP.HCM)
    • 610 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Shop Thúy Hằng ở chợ Tân Định bán khoảng 50-60k/ bộ đấy bạn. Lưu ý giặt nhẹ tay thôi vì không phải là hàng cao cấp.
    Con không thích những khi mẹ giận dữ, mẹ trở nên xa lạ với con.Mẹ không còn là mẹ của tình thương.Và lúc đó con thấy cô đơn lắm...
    • 686 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Ở HN thì mua ở đâu hả các mẹ?? Hihi, mình giống mẹ To Huu Anh, thấy quảng cáo dễ thương quá nên muốn mua cho cu con
    • 133 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequangcoi Xem bài viết
    Ở HN thì mua ở đâu hả các mẹ?? Hihi, mình giống mẹ To Huu Anh, thấy quảng cáo dễ thương quá nên muốn mua cho cu con
    Mequangcoi lên Hàng Gai, Hàng Bông xem. Mình vẫn mua áo dài may sẵn cho bé nhà mình trên đấy, nhưng hàng không được đẹp đâu. Muốn hàng đẹp có lẽ phải đặt thôi.
    • 4,934 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

Đợt trước tớ vào Vinatex cũng thấy có bán áo dài đấy, đợt đấy tớ cũng mua 1 bộ trong đó mà
    • 7,164 Bài viết

• 1,580 Được cảm ơn

Đợt trước tớ vào Vinatex cũng thấy có bán áo dài đấy, đợt đấy tớ cũng mua 1 bộ trong đó mà
    Chị ơi, có rất nhiều CH VInatex, chị cho em địa chỉ được ko ạ, hoặc tên phố cũng được.
    • 810 Bài viết

• 1,194 Được cảm ơn

Mình mới mua cho cu con nhà mình 1 bộ y hệt thằng bé Knor ở 47 Lương văn can thì phải, 100K cả khăn. Bạn mình bảo chỉ 80K thôi nhưng mình mặc cả không đươc, thôi thì thêm có 2 bát phở, mua cho con diện Tết:4:
    • 807 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

hí hí! sis muốn rẻ nữa thì Chợ đêm Kỳ hòa ... 35k trở lên ( quần áo ... chưa có khăn đóng ^^ )
    • 4,700 Bài viết

• 5,184 Được cảm ơn

Đây là áo mua trên đường Cao Thắng, khúc gần ĐBP, nếu đi 3/2 xuống là bên tay trái, NĐC xuống là bên tay phải!Mình đã đi hết tất cả các hàng ở đường này và thấy là chỉ có cửa hàng này mới có mẫu vải đẹp và mới, bóng, có họa tiết rồng Giá cũng mềm, size của con mình là 90k/bộ cả khăn đóng!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6