• 0 Lượt chia sẻ
  • 170K Lượt đọc
  • 1.11K Trả lời

78 Người đang theo dõi

• 1,262 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Quá lâu rồi k quay lại nhà Kinh nghiệm mua sắm. Rồi cũng trùng hợp nhà đã cao, phải chuyển sang nhà mới. Có lẽ đây là cái duyên hihi Vậy nên, mình xin được xây tầng mới cho các mẹ 888 nhé, hy vọng mình mát tay mà nhà sẽ xây nhanh :Smiling:

Mình vẫn còn nhớ cái cảm giác khi mang bầu, mình lo chuẩn bị mua sắm đồ cho con như thế nào. Các mẹ cũng vậy đúng k ? Ai cũng muốn sắm cho thiên thần của mình thật đầy đủ, thật đẹp. Hàng ngày, được ngắm con mặc những đồ mình mua, được chơi, được dùng những thứ mình mất công chọn lựa, thật chẳng có niềm vui và hạnh phúc nào bằng….:LoveStruc:

Chúc các mẹ, các con khỏe manh. Mẹ tròn con vuông :LoveStruc:

Link nhà cũ : http://www.webtretho.com/forum/f92/k...g-12-a-451322/

Thỉnh thoảng các mẹ ghé qua đây chơi nha : http://www.webtretho.com/forum/f34/h...dan-t4-465869/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Tino; 16/03/2010 vào lúc 08:13 AM.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 883 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

chúc mừng nhà mới...chúc các mẹ mua sắm thỏa thích, mua rẻ hàng đẹp, phù hợp phải chăng, lựa chọn được những sản phẩm hữu ích nhất dành cho các bé yêu của chúng ta.

Chúc cho tất cả chúng ta, mẹ nào lâm bồn rồi thì mạnh khỏe, em bé trộm vía ăn ngoan ngủ kỹ, hay ăn chóng lơn.

Chúc cho những mẹ nào, đã, đang và sẽ làm mẹ, được bình an suốt chặng đường, về đích an toàn, mẹ tròn con vuông.
    Con ngoan, lớn lên trọng bụng mẹ cho tới ngày mẹ con ta gặp nhau nhé con yêu. Yêu con rất nhiều :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:Bố và mẹ mong chờ đón con yêu chào đời

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 92 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Hai mẹ con mình được lên mặt tiền rồi,mát quá hihi. Chúc các mẹ mua sắm cho con yêu toàn đồ đẹp, rẻ và sử dụng an toàn nhé.

Chúc các mẹ vượt cạn thành công, con khỏe, mẹ khỏe. Quan trọng nhất là các mẹ chăm 888 cho nhà nó xôm tụ nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 283 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

ây za, NGOÀI LỀ MỘT TÝ mình thấy mọi người nói là không nên mua sắm đồ cho con ở tháng thứ 7 nhưngmình máu quá , đã đi bắt đầu mua từ 2,3 tuần trước rồi, bây giờ nghĩ lại không biết có bị làm sao không nhỉ, lo quá lo quá. Có mẹ nào đã sinh xong rồi mẹ tròn con vuông rồi mà đã từng đi sắm đồ cho con yêu ở tháng thứ 7 không nhỉ
    cám ơn đời:Rose: mỗi sớm mai thức dậy có anh:Kiss: và Mít:LoveStruc: mỗi người ở một bên :Laughing:

• 976 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Hí hí! lâu lâu xí đc mặt tiền thoáng mát:Battin ey:..Chúc cả nhà ta Mẹ khỏe con khỏe, Mẹ xinh con cũng xinh:LoveStruc:...cùng chia sẻ kinh nghiệm mua sắm chuẩn bị đón bé yêu chào đời và nhất là vượt cạn thành công..Tặng hoa cho cả nhà:Rose::Rose::Rose::Rose:
    Quên một người đã từng yêu...

Khó như phải nhớ một người mà chưa từng gặp mặt...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,706 Bài viết

• 2,348 Được cảm ơn

Mình cũng bon chen vào xí mặt tiền. Hôm qua ox chở đi mua đồ mà chỉ mua được mỗi một đôi giầy với một bộ body, về mặt đần ra, ox bảo thế này không đủ thỏa mãn cơn nghiện rồi. Công nhận là mỗi lần mua được đồ đẹp, mẹ vui sướng líu lo cả ngày ấy

• 4,884 Bài viết

• 4,379 Được cảm ơn

xí mặt tiền với. Mình thì nghe các cụ nói phải kiêng, nhưng mà vào nhà các mẹ nghiện mua sắm của mẹ Tino rùi đọc mấy cái này nên chả kiêng được...hihi...giờ Bun có 1 tủ quần áo riêng rùi, chỉ chờ ngày con sinh ra để diện thui.
    Mẹ cháu đam mê quá, nên cũng quyết mở shop baby để bán, nên càng phải chăm vào đây để xem nhu cầu của các mẹ nữa..hihi...có gì các mẹ chỉ giáo giúp nha.
    U're my Sunshine

• 4,884 Bài viết

• 4,379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi goodparent Xem bài viết
    Mình cũng đi sắm đồ/xin đồ cho bé từ lúc 6 tháng, nói chung tinh thần lúc đó máu lắm. Mỗi tội mua sắm sớm về sau thường mua thừa, đặc biệt là quần áo. Nói chung mình nghĩ mẹ nó nên tập trung mua mấy đồ thiết yếu, như sữa, tã, bình sữa trước, bỉm trước, mấy cái đó chắc chắn cần.

À, hôm qua mình thấy Goon mới có loại Silky Touch Slim & Dry mới đấy, mình mua thấy dùng cũng thích lắm, giống Goon cũ. Gía có 155k/bịch thôi.
    chị ơi, cái Goon mới này có loại dành cho sơ sinh ko ?
    U're my Sunshine

• 707 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em muốn mua xe đẩy cho bé Thỏ nhưng ko biết nên mua ở đâu giá cả hợp lý, em muốn mua một chiếc nhìn chắc chắn và bền giá cả khoảng 1000k đến 3000k, mẹ nào biết mua ở đâu chỉ dùm em với nhé.
    Tửu bất túy nhân, nhân tự túy
    Sắc bất mê nhân, nhân tự mê

• 586 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

Xí được mặt tiền, phê quá! hihi...

Các mẹ ơi, em tìm đỏ mắt mấy tầng nhà mình mà sao không thấy được thông tin em cần :Sigh:
    Các mẹ giúp em, cho em xin "List đồ dùng,quần áo cần chuẩn bị cho bé sơ sinh" với ạ!

Ngàn hoa tặng các mẹ nhé :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: