• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

HN - Chụp ảnh nghệ thuật cho bé ở đâu đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 94.8K Lượt đọc
  • 214 Trả lời

• 102 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chủ nhật này mình muốn đi chụp ảnh cho bé nhưng không biết chụp ở đâu đẹp. Các mẹ ở Hà Nội chỉ giúp mình với nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me cu Tam
    Chủ nhật này mình muốn đi chụp ảnh cho bé nhưng không biết chụp ở đâu đẹp. Các mẹ ở Hà Nội chỉ giúp mình với nhé.
    Mình chẳng biết ở đâu chụp đẹp, nhưng rút từ kinh nghiệm bản thân thì không nên chụp ở Phú Thành, vừa đắt, vừa xấu, nhân viên phục vụ hơi bị tồi.
    • 95 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn thử chụp ở Hollywood, cũng ở Kim Mã đối diện chếch chếch với Phú Thành, mình ko nhớ rõ só nhà. 20K /kiểu khoảng 2 ngày là đc lấy.
    • 1,886 Bài viết

• 848 Được cảm ơn

Mình chụp cho bé ở 168 Kim Mã, Đức Hollywood. Mình rất ưng ý, phục vụ nhiệt tình, mình có thể xem ảnh chỉnh lại phông trước khi in ảnh.

Bạn có thể xem thử ảnh Bi nhà mình chụp ở đó, 20K/kiểu:
    http://s53.photobucket.com/albums/g69/mecubi/
    Con dù lớn vẫn là con của mẹ
    Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo con
    • 7,102 Bài viết

• 1,094 Được cảm ơn

Em ở HN và đang muốn tìm chỗ chụp ảnh đẹp và nhiệt tình cho các con nhân dịp sn tròn 1 tuổi. Các mẹ có biết chỗ nào thì chỉ giùm em với. Em cám ơn các mẹ nhiều.
    • 9,525 Bài viết

• 7,771 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CoZin309 Xem bài viết
    Em ở HN và đang muốn tìm chỗ chụp ảnh đẹp và nhiệt tình cho các con nhân dịp sn tròn 1 tuổi. Các mẹ có biết chỗ nào thì chỉ giùm em với. Em cám ơn các mẹ nhiều.
    Spam tí vì thấy heo con đáng yêu quá đi mất:LoveStruc:
    Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở....!
    • 7,102 Bài viết

• 1,094 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehannah Xem bài viết
    Spam tí vì thấy heo con đáng yêu quá đi mất:LoveStruc:
    hihi, cám ơn mẹ hannah nhé. Em cứ tưởng có người cho em xin tí thông tin rồi, nhưng mà được khen thế này sướng hơn nhiều :LoveStruc:
    • 2,042 Bài viết

• 2,331 Được cảm ơn

Mình lần trước cho con chụp tại Phú Thành ở Mai hắc Đế . Chụp tạm được nhung hơi đắt (30k/ 1 kieu) nhưng được cái mấy chú chụp ảnh nhiệt tình thật.
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001583485016
    Tài sản lớn nhất của đời người............là những đứa con:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

[img] http://lb1f.lilypie.com/YU35p7.png [/ img]
    • 880 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Tớ mới cho con chụp ảnh ở Phú thành Digital, nói chung lại là đắt. Có khi chụp ở hiệu ảnh Quốc tế trên Hàng Khay đẹp ấy ah. Tớ thì hay chụp ảnh thẻ ở đây, đẹp lắm. Đợt tới sẽ mang con ra đây chụp xem thế nào
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không biết bạn chụp từ bao giờ chứ mình thấy giá của phú thành là 32 nghìn 1 kiểu trong khi đó mình lại phải đưa bé tới rất là mệt còn bên đại dương chỗ mình chụp giá chỉ co 22 nghìn 1 kiểu mà lại còn được họ phục vụ tận nơi chụp và giao nhận rất la nhiệt tình bạn cũng co thể vào web của họ để tham khao kỹ xảo
    • 243 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Can các mẹ định chụp ở phú thành nhé, chán thôi rồi, ảnh chụp thì đơn điệu, chả nhiệt tình gì cả, con mình khóc là các chú cũng thôi không chụp nữa chả đợi chờ khuyến khích người ta chụp thêm gì cả, chán, xong rồi ảnh phóng thì đắt kinh, phóng kiểu lịch không phải được in lên gỗ mà đã 390k rồi, mà phải phóng ở đấy chứ file người ta copy cho mình thì mang ra hiệu khác không phóng được, mình chả phóng ở đấy mình đành mang ảnh đi nhờ phóng rẻ bằng 1/3 mà lại in gỗ đàng hoàng.
    • 252 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tớ vừa chụp ảnh cho con hôm qua ở Phú Thành Kim Mã,tớ chọn ảnh cỡ to 40k/kiểu. Tớ có thấy thái độ họ sao đâu,cũng nhiệt tình mà chị chị em em lễ phép đấy chứ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ừ mình cũng thấy ở rất nhiều diễn đàn cũng kêu về phú thành quá nhiều, về chất lượng phuc vụ cũng như la giá cả quá đắt, hiện nay cũng co nhiều nơi người ta phục vụ chu đáo hơn nhiều và giá cả lại cạnh tranh ở đó mình mới dược coi là khách hàng thật sự,noichung là tuỳ mỗi sự chon j lựa của mỗi mẹ phai không các mẹ
    • 403 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Năm ngoái mình chụp Phú Thành (Kim Mã) cũng thấy đắt, năm nay sinh nhật bé chưa biết chọn chụp ảnh ở đâu đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chụp ở PT đắt, font nền đơn điệu, nhiều kiểu ghép fô quá. Các mẹ đưa bé ra ảnh viện Moza 212 bà triệu nhé, nhà mình vừa chụp hôm 10/3(al), chụp ở đó chỉ có 28k/ kiểu thôi mà lại đẹp, nhân viên lại nhiệt tình. Được tặng ảnh phóng treo tường miễn phí. Mình thấy hài lòng về giá cả và chất lượng dịch vụ.
    • 112 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Các mẹ ơi các mẹ thử dùng dịch vụ chụp ảnh ngoài trời của nhà mình xem nhé.

http://www./forum/showthread.php?t=39926

Mình không có mục đích quảng cáo đâu, chỉ là ông xã mình đam mê nhiếp ảnh, hay rủ bạn bè đưa các cháu ra công viên chơi chụp ảnh. Mình thử bảo ông xã làm dịch vụ này xem các mẹ có ủng hộ không, mình cũng muốn các con có ảnh đẹp tự nhiên thôi, chứ thực sự mình thấy đưa bé vào studio chụp ảnh rất là cứng, mà con cũng không lấy gì làm vui thích.

Mình đưa con đi chơi công viên một ngày đẹp trời, mang thêm vài bộ quần áo của con để thay đổi, vậy là con vừa có một ngày vui, về lại có một bộ ảnh tự nhiên, và cũng rất nghệ thuật, chụp con ở những khoảng khắc con hồn nhiên và tươi tắn nhất.

Nếu các mẹ muốn ghép ảnh cho con cho thêm sinh động, vui mắt, mình cũng giúp các mẹ được, free nhé .

Các mẹ tham khảo thêm nhé. Chúc bé có được bộ ảnh đẹp
    • 762 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

mẹ nó ơi được thế thì tốt quá , nhưng giá cả thì thế nào
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm 4/4 vừa rồi mình cho con bé nhà minh đi chụp ảnh cả nhà, 25 nghin một kiểu, cả ép lụa rồi, hôm đó chụp 10 kiều đc khuyến mãi 3 kiều. Minh thấy ở đó chụp đẹp phết, giá lại mềm, chụp xong xin cóp lại file, đc cả file gốc và file sửa. Hôm đó bạn mình cho con đi chụp ở đâu ko rõ, 30 nghìn một kiểu, chưa ép lụa, ko có khuyến mãi, cóp file thì 5 ng một kiểu, hình lại không sinh động bằng mình. Mình cho bé chụp ở hiệu ảnh Anh Đào đoạn ngã tư Đại La đó.
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tớ thấy chụp ảnh ở hieu anh Quoc te dep day, nam ngoai cu ti nha to chup o day ai cung khen, nam nay tron 2 tuoi to sẽ lại đưa con đến đấy, hi
    • 153 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết địa chỉ nào ở Hà Nội chụp ảnh cho bé vừa đẹp vừa rẻ thì cho mình biết nhé. Vì đợt trước mình cũng cho bé chụp ảnh ở Phú Thành nhưng vừa đắt lại vừa ko ưng ý.

Thanks các mẹ nhiều.