Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

HN - Chụp ảnh nghệ thuật cho bé ở đâu đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 89.7K Lượt đọc
  • 219 Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 102 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chủ nhật này mình muốn đi chụp ảnh cho bé nhưng không biết chụp ở đâu đẹp. Các mẹ ở Hà Nội chỉ giúp mình với nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Em cần tìm mua cũi cho bé.

Em muốn tìm mua cũi trẻ em, thau tắm, ghế ăn, bình sữa, khăn sữa giá rẻ. Các mẹ có ai có mà đang...

• Muốn con khỏe mạnh hãy để bé khóc

Nước mắt giống như một liệu pháp tự nhiên giúp cơ thể bé đào thải các chất độc. Ngoài ra, khi trẻ...

• CHụp ảnh nghệ thuật cho bé

2 bé nhà em sẽ được tròng 11 tháng vào CN tới, em rất muốn cho 2 bé đi chụp ảnh kỹ thuật số nhưng chưa biết hiệu ảnh nào chụp đẹp. Các mẹ đã cho con đi chụp ảnh nghệ thuật rồi có thể tư vấn cho em 1 địa chỉ ở Hà Nội ko? Cám ơn các mẹ nhiều nhiều.

• Chụp ảnh nghệ thuật cho Baby ở đâu đẹp?

Các mẹ ơi, làm ơn cho em hỏi, ở Sg thì chụp hình baby ở đâu đẹp ah? Gia đình em sắp về Vn, muốn chụp một album hình để kỉ niệm bé dc 1 tuổi nhưng không biết chụp ở đâu và có đẹp không. Các mẹ có kinh nghiệm làm ơn chia sẻ với em một chút ha. Em cảm ơn rất nhiều và mong tin lắm đây.

• Nếu chế độ ăn thiếu hụt vitamin A/D/chất sắt…thì có thể bổ sung bằng cách nào?

Con nhà mình tròn 6 tháng tuổi nặng 7kg, cháu trộm vía ăn ngủ tốt nhưng mình cảm giác bé không được...

• 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me cu Tam
    Chủ nhật này mình muốn đi chụp ảnh cho bé nhưng không biết chụp ở đâu đẹp. Các mẹ ở Hà Nội chỉ giúp mình với nhé.
    Mình chẳng biết ở đâu chụp đẹp, nhưng rút từ kinh nghiệm bản thân thì không nên chụp ở Phú Thành, vừa đắt, vừa xấu, nhân viên phục vụ hơi bị tồi.
    • 95 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn thử chụp ở Hollywood, cũng ở Kim Mã đối diện chếch chếch với Phú Thành, mình ko nhớ rõ só nhà. 20K /kiểu khoảng 2 ngày là đc lấy.
    • 1,886 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Mình chụp cho bé ở 168 Kim Mã, Đức Hollywood. Mình rất ưng ý, phục vụ nhiệt tình, mình có thể xem ảnh chỉnh lại phông trước khi in ảnh.

Bạn có thể xem thử ảnh Bi nhà mình chụp ở đó, 20K/kiểu:
    http://s53.photobucket.com/albums/g69/mecubi/
    Con dù lớn vẫn là con của mẹ
    Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo con
    • 7,102 Bài viết

• 1,094 Được cảm ơn

Em ở HN và đang muốn tìm chỗ chụp ảnh đẹp và nhiệt tình cho các con nhân dịp sn tròn 1 tuổi. Các mẹ có biết chỗ nào thì chỉ giùm em với. Em cám ơn các mẹ nhiều.
    • 9,530 Bài viết

• 7,757 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CoZin309 Xem bài viết
    Em ở HN và đang muốn tìm chỗ chụp ảnh đẹp và nhiệt tình cho các con nhân dịp sn tròn 1 tuổi. Các mẹ có biết chỗ nào thì chỉ giùm em với. Em cám ơn các mẹ nhiều.
    Spam tí vì thấy heo con đáng yêu quá đi mất:LoveStruc:
    Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở....!
    • 7,102 Bài viết

• 1,094 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehannah Xem bài viết
    Spam tí vì thấy heo con đáng yêu quá đi mất:LoveStruc:
    hihi, cám ơn mẹ hannah nhé. Em cứ tưởng có người cho em xin tí thông tin rồi, nhưng mà được khen thế này sướng hơn nhiều :LoveStruc:
    • 2,042 Bài viết

• 2,324 Được cảm ơn

Mình lần trước cho con chụp tại Phú Thành ở Mai hắc Đế . Chụp tạm được nhung hơi đắt (30k/ 1 kieu) nhưng được cái mấy chú chụp ảnh nhiệt tình thật.
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001583485016
    Tài sản lớn nhất của đời người............là những đứa con:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

[img] http://lb1f.lilypie.com/YU35p7.png [/ img]
    • 879 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Tớ mới cho con chụp ảnh ở Phú thành Digital, nói chung lại là đắt. Có khi chụp ở hiệu ảnh Quốc tế trên Hàng Khay đẹp ấy ah. Tớ thì hay chụp ảnh thẻ ở đây, đẹp lắm. Đợt tới sẽ mang con ra đây chụp xem thế nào
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không biết bạn chụp từ bao giờ chứ mình thấy giá của phú thành là 32 nghìn 1 kiểu trong khi đó mình lại phải đưa bé tới rất là mệt còn bên đại dương chỗ mình chụp giá chỉ co 22 nghìn 1 kiểu mà lại còn được họ phục vụ tận nơi chụp và giao nhận rất la nhiệt tình bạn cũng co thể vào web của họ để tham khao kỹ xảo